Announcement

Collapse
No announcement yet.

สวนสมเด็จพระศรีนครินทร์ มีรถประจำทางผ่านไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Travel] สวนสมเด็จพระศรีนครินทร์ มีรถประจำทางผ่านไหม

สวนสมเด็จพระศรีนครินทร์ มีรถประจำทางผ่านไหม หมายถึงผ่านหน้าสวนเลยไม่ต้องต่อรถ แล้วถ้ามีสายไหรบ้างครับ เห็นผมค้นมาบอกมีสาย 33 ผ่านแต่อยากรู้ว่าผ่านนี้คือผ่านแบบไหน

สวนสมเด็จ ใกล้ หอวัง นนทบุรี ส.น. ปากเกร็ดหรือเปล่า

ต้องนั่งรถจาก ปากเกร็ด ลงสี่แยก สวนสมเด็จ ต่อรถ แท็กซี่ อ่ะ

Comment

Originally posted by A_IT View Post
      สวนสมเด็จ ใกล้ หอวัง นนทบุรี ส.น. ปากเกร็ดหรือเปล่า

ต้องนั่งรถจาก ปากเกร็ด ลงสี่แยก สวนสมเด็จ ต่อรถ แท็กซี่ อ่ะ
      ใช่ๆ มันเป็นซอยเข้าไปใช่ไหมครับ แล้วเวลาขากลับนี้ปกติมีแท๊กซี่ด้านในใหม่ หรือต้องออกมาที่ถนนใหญ่ T-T

Comment

Originally posted by @lltiMe View Post
        ใช่ๆ มันเป็นซอยเข้าไปใช่ไหมครับ แล้วเวลาขากลับนี้ปกติมีแท๊กซี่ด้านในใหม่ หรือต้องออกมาที่ถนนใหญ่ T-T
        ข้างใน มี หมู่บ้าน น่าจะพอมีแท็กซี่ วิ่งเข้าไปส่งคนนะคับ

Comment

Working...
        X