Announcement

Collapse
No announcement yet.

่ช่วยแนะนำที่พักชะอำให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Hotel/Resort] ่ช่วยแนะนำที่พักชะอำให้หน่อยครับ

จะไปเสาร์ที่ 2-3 เม.ย.นี้ครับแต่ยังหาไม่ได้เลยไปกัน 11 คน
    เหล่าท่านสมาชิกท่านใดพอรู้ช่วยนำแนะหน่อยนะครับ
    ต้องการบ้านพัก ชะอำ ที่รองรับได้ 11 คน ใกล้หาดได้ก็ดีครับ และใช้เสียงดังได้ครับ-*- ทำอาหารได้ยิ่งดีครับ ปิ้งๆ ย่างๆ และราคาเบาๆครับ

ขอบคุณทุกท่านด้วยนะครับ

ดันๆ

Comment

ลองเช็ค http://www.imperialhotels.com/eurasi...dation-en.html ดูนะค่ะ
      โรงแรม ยูเรเซีย ค่ะ
      ที่นี่มีห้องพักแบบบังกะโล มีหลังที่ติดทะเลด้วยค่ะ มีหลายห้องนอน สามารถพักได้หลายคน
      คิดว่า ลองโทรไปถาม เพื่อเช็คดูว่า บ้านไหน พักได้กี่ท่านดูนะค่ะ เพราะมีหลายหลัง หลายราคาค่ะ
      มีทั้งแบบ พัดลม / แอร์ ^^

Comment

ขออนุญาติแนะนำ ค่ะ ถ้าไปชะอำ เค้าว่า เลยไป หัวหินดีกว่าค่ะ อยู่***งกันไม่มาก แถม น้ำทะเล คนละ สีเลย หุหุ

ขอแนะนำที่พัก ที่หัวหิน ติดกับเขาตะเกียบเลยค่ะ ชื่อ โรงแรมชมวิว หัวหินค่ะ รับรองไม่ผิดหวังจริงๆ ไปกัน 11 คน ขอแนะนำ เปิด 2 ห้อง เลยค่ะ ห้องคืนละ 4160 บาท รับรองว่า วิว ดีสุดๆๆ หุหุ

Comment

แถวชะอำมิทราบเลย ไม่ได้ไปนานมากๆ แล้ว แต่ถ้าทางจันทบุรี ที่พักราคาถูก ไม่จำกัดจำนวนคน เปิดประตูบ้านวิ่งลงทะเล
          ทำอาหารได้ทุกอย่าง เสียงดังสะใจ ต้องบ้านชมทะเล หาดเจ้าหลาว

Comment

Originally posted by Toro Catz View Post
            ลองเช็ค http://www.imperialhotels.com/eurasi...dation-en.html ดูนะค่ะ
            โรงแรม ยูเรเซีย ค่ะ
            ที่นี่มีห้องพักแบบบังกะโล มีหลังที่ติดทะเลด้วยค่ะ มีหลายห้องนอน สามารถพักได้หลายคน
            คิดว่า ลองโทรไปถาม เพื่อเช็คดูว่า บ้านไหน พักได้กี่ท่านดูนะค่ะ เพราะมีหลายหลัง หลายราคาค่ะ
            มีทั้งแบบ พัดลม / แอร์ ^^
            เห็นด้วย ยูเรเซียอีกเสียงครับ ไม่แพงมาก บ้านเป็นหลัง มีเตา มีแก๊สให้พร้อม
            เคยไปเมื่อ 5 ปีก่อน ไม่รู้ตอนนี้เป็นยังไงบ้าง

ถ้าไม่ติดเรื่องราคา แนะนำ Alila ครับ แต่แพงโคตร ผมไปมาครั้งนึง และคงเป็นครั้งเดียวในชีวิต
            เพราะดีจริง ๆ แต่ก็แพงจริง ๆ

Comment

Working...
            X