Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านหลานตาชูสเต็กเฮาส์ พัทลุง ร้านอาหารที่อร่อยที่สุดในชีวิตที่เคยไปกินมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณครับ

Comment

ผมเด็กเทพคับมาเชียรคับ

Comment

เมื่ออาทิตย์ ก่อนเพิ่งไปมา

อาหารรสชาติดี เป็นปกติของสเต็ก เต็ม 5 ให้ 3 ครับ

บรรยากาศ ชอบครับ จัดได้ดีน่านั่งเลยครับ ให้ 4 ครับ

แต่โต๊ะที่ผมไปนั่งอาทิตย์ก่อน บริเวณติดที่จอดรถ ปลายสุด ๆ แถวห้อง VIP เป็นโต๊ะกลมๆมีร่มตรงกลางโต๊ะ

เรื่องโต๊ะนี่ตรงที่ผมไปนั่ง ผมให้ 0 ครับ วางของไม่สะดวกเลยครับติดร่ม + พอวางของไปได้พักเดียว

พี่มดเหม็นมากันเหมือนมีงานเลี้ยงใหญ่เยอะมากครับ ผมเลยต้องรีบกินแข่งกะมัน

ส่วนโต๊ะด้านในดีและสวยงามครับ เห็นแล้วอิจฉาอยากไปกินตรงนั้นจัง ถ้าจะสบายกว่าตรงนี้เยอะ

ส่วนพนักงานวันนั้นผมให้ 0 เหมือนกันครับ จะกิน ก็ต้องเดินไปตามเพื่อจะสั่งอาหาร เวลาเช็คบิลก็ต้องเดินไปตามเช่นเดียวกัน...

แต่สรุปรวมๆ ผมคิดว่าที่นี้ โอเคนะครับ แต่ต้องไม่ใช่ช่วงตะเข็บชายแดนที่ผมมานั่ง รันทดจริงๆ เหมือนลูกเมียน้อยเลยครับ - -"

ยังไงอยากให้ทางร้านช่วยปรับปรุงเรื่องที่ผมเขียนไปด้วยนะครับ (เรื่องมดนี้สำคัญมากนะครับ)

ส่วนด้านล่างเป็นรูปบรรยากาศ และ อาหารบ้างส่วนนะครับ

Comment

Working...
        X