Announcement

Collapse
No announcement yet.

((( CLUB ))) CORSAIR C70 MOD@ ร่วมแชร์รูป และประสบการณ์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แวะมาทักทายคลับ C70 ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by mozzeze View Post
      แวะมาทักทายคลับ C70 ครับ อิอิ

Comment

คลับเคสมันไม่ได้ตั้งห้องนี้ไม่ใช่หรอมันมีห้องคลับนะ

ถ้าตั้งคลับห้องนี้มันจะลามนะครับ เพราะจะมีคลับ นั่นนู้นนี่ ตามมา

จนกระทู้ เรื่องชุดน้ำ ตกไปหน้าอื่น หรือจะโชว์ชุดน้ำก็น่าจะไปรวมที่กระทู้หลักที่ป๋ากุนตั้งจะดีกว่าไหมครับ

Comment

Originally posted by mamamoosab View Post
          คลับเคสมันไม่ได้ตั้งห้องนี้ไม่ใช่หรอมันมีห้องคลับนะ

ถ้าตั้งคลับห้องนี้มันจะลามนะครับ เพราะจะมีคลับ นั่นนู้นนี่ ตามมา

จนกระทู้ เรื่องชุดน้ำ ตกไปหน้าอื่น หรือจะโชว์ชุดน้ำก็น่าจะไปรวมที่กระทู้หลักที่ป๋ากุนตั้งจะดีกว่าไหมครับ
          งะอันนี้กะไม่รู้อะพี่ซา น้องๆรีเควสมาเลยตั้งไห้ ง่าc70ไม่เยอะหรอกอย่าซีเรียสครับป๋า

Comment

ย่องเข้ามาชมคลับคุณโจ้สะหน่อย

Comment

ผมไม่ได้ซีเรียส แต่ มันจะเหมือนห้อง modi ที่มีคลับมาเปิดเต็ม จนต้องโหวตกันให้ ไปเปิดหมวดใหม่(เป้นปี)

หมวดนี้ มี แค่ 3 หน้า ถ้าตั้งคลับกันในห้องนี้ (อย่าคิดว่าแค่ท่านตั้งกระทู้เดียว เพราะถ้าตั้งได้ เดี่ยวก็มีคนอื่นตั้ง)

พวกคลับ ต่างๆ ก็จะอับ จะดัน กระทู้คลับตัวเอง จน กระทู้ดีๆ ตกหายไป

Comment

Originally posted by mamamoosab View Post
                ผมไม่ได้ซีเรียส แต่ มันจะเหมือนห้อง modi ที่มีคลับมาเปิดเต็ม จนต้องโหวตกันให้ ไปเปิดหมวดใหม่(เป้นปี)

หมวดนี้ มี แค่ 3 หน้า ถ้าตั้งคลับกันในห้องนี้ (อย่าคิดว่าแค่ท่านตั้งกระทู้เดียว เพราะถ้าตั้งได้ เดี่ยวก็มีคนอื่นตั้ง)

พวกคลับ ต่างๆ ก็จะอับ จะดัน กระทู้คลับตัวเอง จน กระทู้ดีๆ ตกหายไป
                ก้อจิงของพี่ แล้วทีนี้ทำไงดีอ่าพี่หมูสับ

Comment

ย้ายห้องดีกว่าครับท่านจะได้ไม่มีปัญหา เดี๋ยวตามไป

Comment

Originally posted by psychotico View Post
                    ย้ายห้องดีกว่าครับท่านจะได้ไม่มีปัญหา เดี๋ยวตามไป
                    ไปไหนไปกัน

Comment

อยู่นี้แหละห้องโชวเดี่ยวเรากะปิดไปซะ

Comment

เพิ่งได้ไฟหน้ามา กะพ่น dvd romใหม่

Comment

งะเท่เลยอ่า จิงๆนะ

Comment

Comment

สุดยอดเลยครับมันใหญ่มาก

Comment

ขอบคุณพัดลม ไฟเขียวท่าน BAM_Exten ไฟสวยมากครับท่าน

Comment

Working...
                                X