Announcement

Collapse
No announcement yet.

Club Aero cool VS-4 มาแบ่งปันความรู้หลักการแต่งเคสแต่ละคน(ถ้าซ้ำขอภัยด้วยครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Club Aero cool VS-4 มาแบ่งปันความรู้หลักการแต่งเคสแต่ละคน(ถ้าซ้ำขอภัยด้วยครับ)

ของผมแต่งแบบคอมบ้านๆไม่ได้สวยงามอะไรครับ(สุดฝีมือแล้วได้แค่นี้อิอิ)

อยากจะให้พี่น้องชาวOCZที่ใช้CASE AERO COOL VS-4มาแบ่งปันความสวยความงามหรือทริกต่างๆๆ เช่น การซ้อนสายแบบไหนทำให้สวยได้ครับ
    มาแชร์กันเยอะๆๆนะครับ ขอบคุณครับ...

มิตรภาพไม่จำกัดดีกรี

สมาชิกCLUB Aero cool VS-4
    (2คน)
    1.Phawatpong
    2.thong2009
    Last edited by Phawatpong; 13 Mar 2012, 21:17:48.

การ์ดจอ มันใหญ่มากกกก

Comment

เงียบเหงาๆหุหุ

Comment

อ่ะ ใช้เึคสตัวนี้อยู่ เดี๋ยวเอามาลงด้วยคนนะครับ

Comment

Originally posted by POO1982 View Post
          อ่ะ ใช้เึคสตัวนี้อยู่ เดี๋ยวเอามาลงด้วยคนนะครับ
          จัดเลยท่าน

Comment

ขอแจมด้วยครับ มาพร้อมฝุ่น อิ อิ (ของท่านบ้านๆๆแล้วของผมล่ะ แหะๆๆ)

เคสรุ่นนี้ถือว่าไม่เล็กไม่ใหญ่ ด้านข้าง(หลัง M/B มีพื้นที่เก็บสายน้อยมาก ลำบากครับถ้าอยากจัดให้สวย(แต่ทำได้ครับ...ถ้าใจรัก)และผมก็รักมันครับ)เดี๋ยวอัพให้ดูว่าพื้นที่น้อยจริงๆๆ
            Attached Files
            Last edited by thong2009; 13 Mar 2012, 20:44:41.

Comment

นี่คือด้านข้าง ที่พอจะซ่อนเก็บสายได้บางส่วนครับ
              Attached Files
              Last edited by thong2009; 13 Mar 2012, 20:46:13.

Comment

Originally posted by thong2009 View Post
                นี่คือด้านข้าง ที่พอจะซ่อนเก็บสายได้บางส่วนครับ
                สุดยอดมากครับคนรุ่นหลังจะได้ดูเป็นตัวอย่าง

Comment

เข้ามาดูคลับ

Comment

เงียบจัง....

Comment

Originally posted by thong2009 View Post
                      เงียบจัง....
                      มีท่านมาเป็นสมาชิกก็ไม่เงียบแล้วครับหุหุ

Comment

ขอโทษทีครับ ช่วงนี้ยุ่งๆ ยังไม่ได้มีโอกาสถ่ายรูปมาให้ดูเลย ^^"

Comment

Originally posted by POO1982 View Post
                          ขอโทษทีครับ ช่วงนี้ยุ่งๆ ยังไม่ได้มีโอกาสถ่ายรูปมาให้ดูเลย ^^"
                          รับทราบครับป๋ม

Comment

เข้ามาเปิดประตูคลับ

Comment

แวะมาเยี่ยม อิ อิ

Comment

Working...
                              X