Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>_<< Zalman Z11 Plus Club >>_<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รุ่นนี้หาซื้อน็อต hdd ใส่ที่ไหนครับ ผมซื้อมือสองมา ไม่มีน็อตมาให้ ต่อ hdd ไม่ได้ เลย

Comment

• ว้าวครึกครื้นแล้ว กำลังเคสสำรองอยู๋อีกอันครับจะเอาไปโมตัดเจาะทำสี เคสหลักกะทำสี แต่ฝีมือไม่ถึงขั้นเห้อ หามือสองยากมากๆเลย

ใครอยากขึ้นหน้าแรก PM ไปหาหัวหน้ากลุ่มเลยครับ

ส่วนพวกกาดยาวๆ นี้ยัดกันยังไงหนอ ใครทำได้ ทำรีวิวมาทีครับขอละ ผมเองกำลังจะเปลื่ยนกาดจอเหมือนกัน ไม่อยากย้ายเคสเลย

Comment

• Z11+ ตัวนี้ ใส่ MSI GTX 970 ได้ไหมคครับ

แล้วไฟสีฟ้านี่ติดมากับเคสเลลยใช่ไหมคับ

Comment

• มาฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ เพิ่งย้ายบ้าน จาก CM Haf XB มา Z11 Neo

Comment

• Originally posted by nattt View Post
            มาฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ เพิ่งย้ายบ้าน จาก CM Haf XB มา Z11 Neo

ขอบคุณครับสำหรับ รูปครับ เป็นแนวทางเพราะกำลังจะประกอบใส่เคสนี้เหมือนกัน

Comment

• Originally posted by prawitnoi View Post
              โอ้ว มีคลับกับเค๊าด้วย ขอเข้าด้วยคนเด้อ
              ผมเคยซื้อมือ 2 OCZ 750 จากหน้ากากขาวมีหนวดมา ใช้ไปไม่ถึงปี ไหม้เลยครับแถวเซ็ง.. แถมตอนใช้มีเสียงอีก..(ไม่ได้ว่าไม่ดีแต่เสียดายถอดสายได้นิหระ )

Comment

ช่วยหน่อยได้ไหมครับ พอดีสายมันขาดแล้วผมจำไม่ได้ว่าสายไหนต่อขั้วไหน มีใครใจดีถ่ายรูปให้ดูหน่อยได้ไหมครับ

Comment

• กระทู้เงียบเหงามาก ยังมีคนใช้กันอยู่มั้ยครับนี่

z11 neo มันใส่พัดลมหน้า 200mm ได้ไหมครับ ดูๆแล้วเหมือนมันมีรูให้ใส่น๊อตได้พอดีเลย แต่ลองหาข้อมูลดูแล้วก็ไม่เห็นมีใครพูดถึงเลยไม่แน่ใจ ไม่ทราบว่าเคยมีใครลองติดอยู่บ้างมั้ยครับ
                  หรือ ผมเข้าใจผิดครับว่าจริงๆ แล้ว มันไม่ใช่รูน็อต แล้วมันจะมีไว้ทำอะไรหว่า ข้างบนแถวๆ dvd ก็เหมือนจะโมใส่ 120-140mm ได้อีกตัวนะ แต่ลมมันจะเข้าทางไหนนี่สิ สงสัยต้องเปิดฝาช่อง dvd ไว้แล้วหาตระแกรงมาปิด

ว่าแต่ถ้าติดได้แล้วจะหาพัดลม 200mm จากไหนเนี่ย

Last edited by ZZZ999; 30 May 2016, 02:18:40.

Comment

• สอบถามครับ คือการ์ดจอที่ผมซื้อมา มันยาวเกินไป ถ้าจะถอดช่องที่ใส่ฮาดดิสออกจะแกะได้ไหมครับ

Comment

Working...
                    X