Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> OCZ KORAT CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตื่นเช้ากันแท้
    ปล.เคสพี่ก้องหรือนั่น

Comment

• ต้องขออภัยอย่างสูงเมื่อวานก่อนเพิ่งลง windows ใหม่โปรแกรมยังลงไม่ครบ
      เลยยังไม่เทสเครื่องโชว์...อดใจรอสักเดี๋ยว

Comment

• ผมคิดว่าถ้าคลับเรามีสมาชิกครบ 111 User เรานัด meeting และ ทำเสื้อคลับดีไหม
        ช่วยแสดงครับเห็นด้วยครับ

เสื้อคลับประมาณนี้พอได้ไหม แล้วผมคิดว่าคลับเราน่าจะมีโลโก้นะครับ
        Last edited by naruepol; 18 May 2011, 10:08:08.

Comment

• ท่านใดจะ-คิดทำโลโก้หว่า
          แบบในรูปก็โอเคครับ โลโกทำให้เด่นกว่า ตัวในภาพคงดี

Comment

• เห็นด้วยครับ เป็นความคิดที่ดีมากครับ มีเสื้อ Club ด้วย

Comment

• Originally posted by Mai_amy View Post
              เห็นด้วยครับ เป็นความคิดที่ดีมากครับ มีเสื้อ Club ด้วย
              ผมใช้โลโก้ท่าน mai_amyดีไหม....อิอิ

Comment

• ขามันงอ+หัก อาการสาหัส ใช่ปะครับ=_=" แบบนี้พอหาช่างซ่อมไหวไหม ท่านใดพอทราบ
                Last edited by fuwafuwari; 18 May 2011, 10:44:01.

Comment

• CLUB นี้ครึกครี้น ดีวุ้ย บ้านยายอยู่ปากช่อง ผมอยู่ด้วยด้ายไหม (อยากได้เสื้อ)

Comment

• Originally posted by jarukit View Post
                    CLUB นี้ครึกครี้น ดีวุ้ย บ้านยายอยู่ปากช่อง ผมอยู่ด้วยด้ายไหม (อยากได้เสื้อ)
                    -0- จัดไป อิอิ . .กำ

Comment

• Originally posted by jarukit View Post
                      CLUB นี้ครึกครี้น ดีวุ้ย บ้านยายอยู่ปากช่อง ผมอยู่ด้วยด้ายไหม (อยากได้เสื้อ)
                      ได้สิครับ ช่วยลงรูปสเปคคอมเทพให้เป็นบุญตากับคลับนี้ด้วยครับ

Comment

• Originally posted by fuwafuwari View Post

ขามันงอ+หัก อาการสาหัส ใช่ปะครับ=_=" แบบนี้พอหาช่างซ่อมไหวไหม ท่านใดพอทราบ
                        สงสัยต้องไปปรึกษาหมอเฉพาะทางแล้วสิครับ

Comment

• ผมชื่อ ตุ้ม ครับ บ้านยายอยู่ ปากช่อง ครับ (ขอเสื้อด้วยนะ อิอิ)

สวยไม่สวย ไม่รู้ แต่ดูแล้วไม่เหมือนชาวบ้าน 55++

Comment

• - -*ขาหักเป็นสิบ สงสัยปลุกไม่ตื่น

Comment

• yasaka เป็นไอดอลผมเลยคับ แกเทพทุกรูขุมขน

Comment

• Originally posted by rattasan View Post
                                yasaka เป็นไอดอลผมเลยคับ แกเทพทุกรูขุมขน
                                *0*

Comment

Working...
                                X