Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>CLUB OCZ สงขลา ตานี ยะลา นรา<<< แนะนำตัวกันหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรงๆทั้งนั้นคลับนี้ ไม่ได้เข้ามานานทำแต่งานๆ ทักทายกันหน่อยเน้อๆๆๆ

กำลังจะอัพใหม่ ขอแรงส่งท้าย ปีหน้าอาจไม่อยู่หาดใหญ่แล้ว จะย้ายไปอยู่บ้านแฟน ตจว

จับแรมเก่ามาลาก

Comment

• เกิดตานี ย้ายมาอยู่ยะลาแล้วก้ย้ายปทุมอะคับ..
      ดันๆๆ

Comment

• แวะมาทักทายครับ

Comment

• หายไปไหนกันหมดแล้วครับ

Comment

• Comment

• ผมชื่อ พอล อยุ่ปัตตานี
              I7 2600k OC 5.0
              Coolermaster V8
              M/b Gigabyte z77x-d3h
              Corsair Vegence red 4*2
              Gtx 560TIOC
              XFX 750 W Full wired
              Case Aerocool x prediator

Comment

• ฝากด้วยนะครับ http://www.overclockzone.com/forums/...%A2-Set-i7-920

Comment

• ผมสมาชิกใหม่ เอิร์ธ คับ อยู่หาดใหญ่ สงขลา ครับ
                  กําลังจะแต่งคอมเล่นเกมคับ มีพี่คนไหนรู้ร้านขายอุปกรณ์ของเยอะๆบ้างคับ พอดีจะไปแต่งคอมมาใช้กะเขาบ้าง

Comment

• Originally posted by UncleSpec View Post
                    ผมสมาชิกใหม่ เอิร์ธ คับ อยู่หาดใหญ่ สงขลา ครับ
                    กําลังจะแต่งคอมเล่นเกมคับ มีพี่คนไหนรู้ร้านขายอุปกรณ์ของเยอะๆบ้างคับ พอดีจะไปแต่งคอมมาใช้กะเขาบ้าง
                    กำลังหาอีกคนครับ พอดีพัดลมซิ้ง เสียไปตัวนึง

Comment

• ผมชื่อ เต้ ครับ
                      อยุ่สงขลา ในฐานทัพเรือสงขลา
                      สเปกตามรูปเลย

Attached Files
                      Last edited by vuttipon; 17 Apr 2013, 13:44:03.

Comment

• ว้าว คนใต้เพ ผมเด็กหาดใหญ่มาเรียน กทม ลงชื่อด้วยได้ม้ายครับ

Comment

• ดีครับ อยู่ภูเก็ต แต่กำลังจะไปเรียนม.อิสลามยะลา
                          อยู่แถวเขาตูมครับ

Comment

• คนนาทวี ไม่ได้เข้ามานานเลย อัพๆ

Comment

• คนยะลา อยู่สงขลา ขออัพด้วยคน

Comment

• เพิ่งสะสมได้ ใหม่ ขายๆ ซื้อๆ หลายรอบ 555

12227693_1649781571973932_305800779791303640_n (1).jpg

Comment

Working...
                                X