Announcement

Collapse
No announcement yet.

OCZ เมืองเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OCZ เมืองเลย

ตามหาไทเมืองเลยว่าจะมีหลงเหลือในนี้หรือป่าว
    อย่าอายครับผมเมืองเลยเราก็ไม่ได้น้อยหน้าจังหวัดอื่นเขาครับ
    ลงชื่อพร้อมระแวกที่อยู่ก็ดีครับเผื่อมีเรื่องไรจะได้ไปหากัน

ข่าวประชาสัมพันธ์

24/04/2555 วันนี้มาดริดจะเข้ารอบไหมมาลุ้นกัน 01.45
    25/04/2555 พรุ่งนี้ใครว่างขอแรงมาช่วยพ่น CM690ii หน่อยครับ

รายนามสมาชิกไทเลย

[COLOR="Blue"]
    1.ตัวผมเอง boyzababa ไทเชียงคาน (น้องบอยครับ)
    2.ท่าน tre ไทวังสะพุง
    3.ท่าน sornning ไทผาขาว (พี่สอน)
    4.ท่าน saxky27042 ไทปากชม
    5.ท่าน makumi ไทเชียงคาน
    6.ท่าน carbonhero ไทเมืองเลย
    7. ท่าน bipola ไทปากชม (พี่บัฟ)
    8. ท่าน waster555 ไทเมืองเลย (พี่ป้อ)
    9. ท่าน sdlagoon ไทวังพุง (พี่โย)
    10. ท่าน faro98 ไทปากชม
    11.ท่าน YeSS24Hr ไทเมืองเลย (พี่นิว)
    12.ท่าน panot_102 ไทภูหลวง
    13.ท่าน silverzone ไทเมืองเลย
    14.ท่าน goppyshaman ไทวังพุง (น้องก๊อปปี้)
    15.ท่าน hitzrer ไทเมืองเลย
    16.ท่าน BIOHAZARD ไทเมืองเลย
    17.ท่าน aniroon ไทเมืองเลย (น้องมีน)
    18.ท่าน k_8623 ไทเอราวัณ (พี่นัย)
    19.ท่าน saviora ไทเมืองเลยเจ้า55+ (เพื่อนเอ็ม)
    20.ท่าน DashoIISO ไทเมืองเลยครับผม (น้องแซงค์)
    21.ท่าน earth_za ไทนาด้วง (เพื่อนเอิร์ท)
    22.ท่าน Knujans ไทเมืองเลยครับผม (พี่เบิร์ด)
    23.ท่าน newzaa ไทเชียงคาน
    24.ท่าน atel ไทเมืองเลยครับ
    25.ท่าน pratumsan ไทภูกระดึง
    26.ท่าน ationboom ไทเมืองเลย
    27.ท่าน army_arm ไทวังสะพุง
    28.ท่าน GodDear ไทวังสะพุง( พี่แสน )
    29.ท่าน preawauto ไทวังสะพุง
    30.ท่าน faro98 ไทปากชม
    31.ท่าน ii-non-ii ไทด่านซ้าย
    32.ท่าน yeayeak5 ไทวังสะพุง
    33.ท่าน HONOR99 ไทเอราวัณ
    34.ท่านtle2012 ไทน้ำภูครับ ( เติ้ล )
    35.ท่าน mafiater ไทเมืองเลยครับ ( น้องเตอร์ )
    36.ท่าน llNRll ไทเมืองเลยครับ [B][COLOR="blue"]
    37. ท่าน tow2325 ไทเอราวัณ [COLOR="red"](โต๋)
    37. ท่าน arypan? ไทหนองหิน [COLOR="red"]
    Last edited by boyzababa; 25 Apr 2012, 22:26:28.

อยากจะน้อยใจ
    ไม่มีใครอยู่เมืองเลย

Comment

เฮาว่าสิตั้งหลายเทื่อแล้วก๋อ
      ไทเลยมาแล้ว บ้านอยู่วังพุง

Comment

ผมก็อยู่เลย อำเภอผาขาว

แต่มาทำงานกรุงเทพ

Comment

เฮาว่าสิตั้งหลายเทื่อแล้วก๋อ
          ไทเลยมาแล้ว บ้านอยู่วังพุง
          บ่เปงหยังเฮาตั้งให้แล้ว

ผมก็อยู่เลย อำเภอผาขาว

แต่มาทำงานกรุงเทพ

Comment

อยากไปเที่ยวเมืองเลยมั่งครับ

Comment

มาเลยครับ
              ผู้คนเป็นกันเองครับ

Comment

อย่าอายนะครับ

Comment

มาทักทายชาวเลยครับ
                  ปล.แฟนผมอยู่อุดรจ้า

Comment

มีเพื่อนอยู่เมืองเลย ได้ไหม

Comment

มาทักทายชาวเลยครับ
                      ปล.แฟนผมอยู่อุดรจ้า
                      อิอิ
                      รับหมดคนอีสานอย่าอายกินส้มตำผิดด้วยหรอ55+

มีเพื่อนอยู่เมืองเลย ได้ไหม
                      ว้าวๆ
                      แฟนท่านเรียนหรือทำงานครับเวลาซื้อของหรือว่าขายของจะได้ไปฝากกะแฟนท่านได้

Comment

จบเกมส์เกาหลีกลับบ้าน55+

Comment

Originally posted by Merfo View Post
                          ไปเลย

Comment

Originally posted by boyzababa View Post
                            ว้าวๆ
                            แฟนท่านเรียนหรือทำงานครับเวลาซื้อของหรือว่าขายของจะได้ไปฝากกะแฟนท่านได้
                            เพื่อนผู้ชาย ครับ เรียน อุดรพิทย์ ด้วยกัน
                            ตอนนี้อยู่ กทม. กับผมเนี่ยแหละ
                            ลูกชายคนโต ร้าน ศรัทธาค้าไม้ (มั๊งถ้าจำไม่ผิด) อยู่ วังสะพุง

Comment

ไปเลย
                              มาเลยครับเดี๋ยวผมพาไปเที่ยวเชียงคาน
                              ถิ่นผม

เพื่อนผู้ชาย ครับ เรียน อุดรพิทย์ ด้วยกัน
                              ตอนนี้อยู่ กทม. กับผมเนี่ยแหละ
                              ลูกชายคนโต ร้าน ศรัทธาค้าไม้ (มั๊งถ้าจำไม่ผิด) อยู่ วังสะพุง
                              รับทราบคับอิอิ
                              นึกว่าอยู่นี่จะได้ไปลักพาตัวซะหน่อยล้อเล่นครับ

Comment

Working...
                              X