Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by KWz View Post
    อิอิ ป๋าพิมพ์ผิดครับ ต้อง "Q11" รู้สึกว่าใต้โต๊ะคอมชุดนี้จะมีอะไรหนาาาาาา G
    Originally posted by NOTEKAN1 View Post
    555 ตามวัยหน่ะน้องโหน่งผิดบ้างอะไรบ้าง
    ถ้าพิมพ์ถูกจะมีน้องๆมาสนใจเหรอ อิอิ

Comment

• นั่น แกล้งพิมพ์ผิดแบบป๋าบ้างดีกว่า เผื่อมีน้องๆกับเค้า

Comment

• ว้าวววว
        ก่อนเข้ามาหน้าคลับมีขึ้นรูปเคสป๋าด้วย อิ อิ

Comment

• เจิมๆ โดนย้ายห้องแล้ว เกือบหาไม่เจอ

Comment

• Originally posted by kingkong@lt40 View Post
            เจิมๆ โดนย้ายห้องแล้ว เกือบหาไม่เจอ
            ตอนแลกผมก็หาไม่เจอ นึกว่า อ่าวววว ลบทำไมหว่า

Comment

• สมาชิกท่านใด อยู่แถวๆเดอะมอลงาม บ้างครับ
              จะฝากรับ 6870 ซะหน่อย

Comment

• Lian-Li PC-P50WB ฝาข้างใส

ที่ร้านไหนมีขายบ้างครับ ในกทม. รบกวนเพื่อนสมาชิกในคลับที่รู้บอกรายระเอียดหน่อยนะครับ
                บ้านอยู่จังหวัดเดียวกับเรปข้างบน
                ใครมีเบื่อแล้วลองเสนอราคามาคุยกันได้ครับ ขอสภาพเดิมๆอุปกรณ์ครบกล่อง
                หรือสมาชิกท่านใดจะอาสาซื้อให้ ฝากส่งมากับรถตู้มาก็บอกได้นะ คริๆๆ
                Last edited by maprang342; 10 Sep 2012, 16:53:56.

Comment

• ระวังเถอะ.....มันล้มมาจะ ฮา ไม่ออกนะครับ ป๋า

Comment

• กว่าจะหาห้องเจอ เกือบลงแดงแล้วครับ

Comment

• มีใครเคยใช้เคสนอนบ้าง ความรู้สึกเป็นยังไง

กำลังดูๆ ระหว่าง PC-A04 กับ PC-C60 ที่เป็นเคสนอน เลือกไม่ถูกเลย ขอคำแนะนำหน่อยว่ามีข้อดี-ข้อเสียยังไง

ส่วนเวลาหาห้องนี้ผมพิมพ์ new lianli club ใน google เลย เจอตลอด

Comment

• ว่าจะไปหาร้านแต่งรถให้แรงแบบนี้บ้าง ที่ไหนดีหนอ

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                          ว่าจะไปหาร้านแต่งรถให้แรงแบบนี้บ้าง ที่ไหนดีหนอ
                          ผมจะหาท่อแบบนี้มาติดเคสผลบ้างล่ะ อิอิ

Comment

• อลังอีกและ

Comment

• เคสประธานสวยแท้ ถ้าได้ล้อแม๊กสีดำด้วยละก็นะ เนียนเลย

Comment

• สวยจังเลย ท่านประธาน

Comment

Working...
                                X