Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kanut View Post
    ขอบคุณคับ อิอิ แถมด้วยโลโก้ ไหว้วานน้องหมูให้ช่วยทำให้ ขอความเห็นด้วยนะครับ

อันนี้เท่ดี

Comment

• แจ่มเลย สติ๊กเกอร์คลับเรา จากการดำเนินการของป๋าวาย ตอนนี้ถ้าใครมีแบบที่จะนำมาเสนออีกก็เชิญนะครับ จะได้มาร่วมโหวตกันว่าจะเอาอันไปน จากนั้นจะได้ดำเนินการทำสักที

Comment

• ยังไม่ได้นอนเลย ตามหารถทั้งคืน รถที่บ้านหายเมื่อคืน เห้อ!! ชีวิตเหมือนเจอพายุกระหน่ำเลย

Comment

• กำเลยเสี่ยกอล์ฟ หาเจอไวๆนะครับ เดี๋ยวนี้ตำรวจเก่ง เดี๋ยวก็เจอครับ

Comment

• Originally posted by nonthanan View Post
            ยังไม่ได้นอนเลย ตามหารถทั้งคืน รถที่บ้านหายเมื่อคืน เห้อ!! ชีวิตเหมือนเจอพายุกระหน่ำเลย
            แล้วเจอยังครับ

Comment

• Originally posted by kanut View Post
              ขอบคุณคับ อิอิ แถมด้วยโลโก้ ไหว้วานน้องหมูให้ช่วยทำให้ ขอความเห็นด้วยนะครับ

เพิ่ม since 2010 ด้านขวาล่างมันจะได้ไม่โล่ง เพิ่มความขลังได้อีกป๋า

Comment

• Originally posted by tipgo View Post
                แจ่มเลย สติ๊กเกอร์คลับเรา จากการดำเนินการของป๋าวาย ตอนนี้ถ้าใครมีแบบที่จะนำมาเสนออีกก็เชิญนะครับ จะได้มาร่วมโหวตกันว่าจะเอาอันไปน จากนั้นจะได้ดำเนินการทำสักที
                อดทน ใจเย็น และตังสติไว้อย่าให้จิตตก เด๋วทุกอย่างจะดีขึ้น

Originally posted by arkomk View Post
                เพิ่ม since 2010 ด้านขวาล่างมันจะได้ไม่โล่ง เพิ่มความขลังได้อีกป๋า

ได้ครับ เด๋วจัดให้

Comment

• ประกาศ

ยามสนธยาของวันพรุ่งนี้ 18 กันยายน ขอรวมพลชาวเลียนลีทั้งหลาย
                  มาร่วมจิบน้ำชา อิอิ (รู้นะว่าอะไร) แถวๆราชเทวี
                  สถานทีเป๊ะๆป๋าหนุ่มกำลังส่องกบดูให้อยู่
                  ตอนนี้ที่ตอบรับมี 3 หนุ่ม คือ ป๋าหนุ่ม เสี่ยกอล์ฟ และกระผมเอง
                  เพื่อนๆถ้าว่าง เชิญมาร่วมแจมกันได้ครับ จะเลือกสถานที่ที่เบากระเป๋า
                  แต่บางอย่างแหล่มๆ
                  รีบลงชื่อจองเก้าอี้ได้เลย 5555+

Comment

• เดียวพา A07F มาเข้าคลับ

Comment

• Originally posted by wikorn View Post
                      เดียวพา A07F มาเข้าคลับ
                      A07F หรือ A70F

Comment

• มีรูปงามๆ มากฝากครับ เผื่อเป็นเเนวทางสำหรับเพื่อนๆ ครับ

Comment

• แค่ไอ้เจ้า 85+ นั้นนะพาเอาขายิ่งเนียนไปอีกแหละนะน้องต้อม

Comment

ประกาศ

ยามสนธยาของวันพรุ่งนี้ 18 กันยายน ขอรวมพลชาวเลียนลีทั้งหลาย
                            มาร่วมจิบน้ำชา อิอิ (รู้นะว่าอะไร) แถวๆราชเทวี
                            สถานทีเป๊ะๆป๋าหนุ่มกำลังส่องกบดูให้อยู่
                            ตอนนี้ที่ตอบรับมี 3 หนุ่ม คือ ป๋าหนุ่ม เสี่ยกอล์ฟ และกระผมเอง
                            เพื่อนๆถ้าว่าง เชิญมาร่วมแจมกันได้ครับ จะเลือกสถานที่ที่เบากระเป๋า
                            แต่บางอย่างแหล่มๆ
                            รีบลงชื่อจองเก้าอี้ได้เลย 5555+

น่าสนจัง อยากเจอป๋าๆ

Comment

• Originally posted by euro View Post
                              น่าสนจัง อยากเจอป๋าๆ
                              มาได้เลย ป๋าหนุ่มก้มาจากลาดกระบังเชียวนะ อิอิ

Comment

มาได้เลย ป๋าหนุ่มก้มาจากลาดกระบังเชียวนะ อิอิ
                                gเสียดายไกลไปนิด

Comment

Working...
                                X