Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Salmosa View Post
    ขอลงชื่อคลับ Lian Li ด้วยคนครับ PC-60FW เพิ่งประกอบเสร็จสดๆ ร้อนๆ เลยจ้า
    สวยงามมากเลยครับพี่ ดูเนียนตาดีจริงๆครับ

Comment

• มีเพื่อนฝากมาให้

ส่วนอันนี้แถม อิอิ

Comment

• Originally posted by kanut View Post
        ส่วนอันนี้แถม อิอิ
        ดูแต่ละครั้ง เค้าไม่ใช่คนแน่ๆ เทพชัดๆ

Comment

• ยังหาเคสที่ลงตัวไม่ได้ เหอะๆ ไม่รู้จะเล่นตัวไหน

Comment

• มารายงานตัวครับ (ยังต้อง mod กันต่อไป ^ ^)

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
              มารายงานตัวครับ (ยังต้อง mod กันต่อไป ^ ^)
              มารายงานตัว(เหมือนกัน) ...เข้ามาชมเคสงามๆ ต่อไป.....

...งามแท้ๆ...^^" ......

Comment

• ถ่ายรูปเพิ่มแสงหน่อย คนแก่มองไม่ชัดครับ.
                Originally posted by 3nter View Post
                มารายงานตัวครับ (ยังต้อง mod กันต่อไป ^ ^)

Comment

• ^
                  ^
                  พบปัญหาเดียวกับผมเรย แต่ผมยังไม่แก่นะ อิอิ

Comment

• Originally posted by Tree_Of_Leong View Post
                    ถ่ายรูปเพิ่มแสงหน่อย คนแก่มองไม่ชัดครับ.
                    อ้าวไหนบอกว่ายังวัยรุ่น สามก้าวเองครับ อิอิ

Comment

• มีใครสนใจ HX850 ไหมครับ มันเทพเกิน system ของผม

Comment

• Originally posted by muslim View Post
                        มีใครสนใจ HX850 ไหมครับ มันเทพเกิน system ของผม
                        ถ้าถูกๆไม่อาว แพงๆชอบ อิอิ มาใส่กะ 4670 พอป่าว กัวการ์ดแต๊บ

Comment

• Originally posted by muslim View Post
                          มีใครสนใจ HX850 ไหมครับ มันเทพเกิน system ของผม
                          ผมเพิ่งปล่อย AX750 ไปเหมือนกันเพราะไม่ชอบสาย 24 Pin ของมันครับ

Comment

• แวะมาเยี่ยมครับ เพื่อนๆสบายดีกันนะครับ ^^

Comment

• เข้ามาแอบดูเทพเค้าคุยกัน

Comment

เอามาแลกกะ Seasonic 750W ของผมเอาปะ......อิอิ

แต่อยากได้เคส แบบของพี่มากกว่า ไม่รู้จะไปหาที่ไหนดี.....^^"

Comment

Working...
                                X