Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by P@RN View Post
    เคสเล็กจัง มาเอา A7010 ดีกว่า
    เชียร์แขก

อยู่กันนานๆครับป่าน ( . )( . )

Comment

• ผมก็กลัวไฟไม่พอครับ อิอิ 1500W กับ 8500GT SLI +1

ปล.หยุดอัพแล้วล่ะสิ 1366 กู๋ไม่กลับผมสองจิตสองใจอยู่อัพต่อดีมั้ย 555+

Comment

• Originally posted by mamamoosab View Post

ผมก็กลัวไฟไม่พอครับ อิอิ 1500W กับ 8500GT SLI +1
        อยากได้พัดลม หาให้ผมสั๊ก 3ตัวสิคับ

Comment

• Originally posted by P@RN View Post
          สงสัยคงไม่เอา A7010 ผมแล้วซินะ
          ก็ยังอยากได้อยู่ คราบ.....แต่ ผบทบ. ยังไม่อนุมัติเลย.....^^"

Originally posted by muslim View Post
          อยากได้พัดลม หาให้ผมสั๊ก 3ตัวสิคับ
          แต่ผมอยากได้เคส แบบพี่ ทำไงดีน่า.....^^"

เอาพัดลมไปแลกได้ มะ..555+

Comment

• Originally posted by ARESZENITH View Post
            ผมก็กลัวไฟไม่พอครับ อิอิ 1500W กับ 8500GT SLI +1

ปล.หยุดอัพแล้วล่ะสิ 1366 กู๋ไม่กลับผมสองจิตสองใจอยู่อัพต่อดีมั้ย 555+
            1366 รอยาวไปจนกว่า 2011 จะมานั่นแหละครับ 2011 ออกมาแล้วก็อาจจะเล่นต่อสักพักกวาดบอร์ดเทพๆราคาถูกมาเล่น UD9 R3EBD EVGA SR2 อิอิ
            Originally posted by muslim View Post
            ผมไปร้านวันอาทิตมันดันปิดเซงเลย

Comment

• Originally posted by iCab View Post

แต่ผมอยากได้เคส แบบพี่ ทำไงดีน่า.....^^"

เอาพัดลมไปแลกได้ มะ..555+
              พูดแบบนี้มายกไปเรย หิว ลีโอมาด้วยนะ ฮ่าๆ

Originally posted by mamamoosab View Post
              ผมไปร้านวันอาทิตมันดันปิดเซงเลย
              ร้านไหนอะคับผมตามหามีแต่ของหมด ฝากด้วยเน้อจัดมาเผื่อ3ตัว อิอิ

Comment

• ฝนตกนั่งดูคลื่นกระแทกหินดังครืนๆๆๆ

กลับมาเทสบอร์ดกะซีพียู แต่ทำไมการ์ดแดงกลายเป็นการ์ดเขียวเฉยๆเลย
                ครอสไฟร์ก็ไม่ขึ้น hwmonitor เปงอารายนะ ป๋าๆช่วยตอบหน่อยนะค้าบบบบ

Comment

• ขอลงชื่อคลับ Lian Li ด้วยคนครับ PC-60FW เพิ่งประกอบเสร็จสดๆ ร้อนๆ เลยจ้า

EDIT: อัพรูปใหม่ครับ รูปเก่าฝาก ohozaa ไว้ หายเรียบ (10/12/54)
                  Last edited by Salmosa; 10 Dec 2011, 20:51:53.

Comment

• จัดโทนสีอุปกรณ์ต่างๆได้เข้ากันเลย
                    เก็บสายสวยงามดีมากครับ ชอบแนวนี้...แจ่ม

Comment

• ป๋าลงรายละเอียดไดร์เวอร์ให้ดูหน่อยครับ รุ่น เวอร์ชั่น ผมทำ SLI ประจำไม่เคยมีปัญหา
                      แดงมัน CF บางครั้งก็ไม่ตรงรุ่นบ้าง สงสัยไม่ได้จ่ายตังให้ Microsoft คงต้องเปลี่ยนไดร์เวอร์ดูก่อนครับ
                      ว่าแต่บอร์ดชิปเซ็ตอะำไรครับ

Comment

• พี่ต้อมมา lian li แว้ว ^ ^

Comment

• แง่มๆอยากได้ 295 อิอิ

ท่านประธานหายไปไหนหว่า จะถามว่าดู ลูฟี่ ถึงไหนแล้ว

Comment

• Originally posted by Salmosa View Post
                            ขอลงชื่อคลับ Lian Li ด้วยคนครับ PC-60FW เพิ่งประกอบเสร็จสดๆ ร้อนๆ เลยจ้า
                            เก็บสายอย่างเนียนนนน มาทำให้ที่บ้านผมบ้างสิ

Comment

• Originally posted by Salmosa View Post
                              ขอลงชื่อคลับ Lian Li ด้วยคนครับ PC-60FW เพิ่งประกอบเสร็จสดๆ ร้อนๆ เลยจ้า

แจ่มมากๆเลยครับผม
                              Originally posted by mamamoosab View Post
                              แง่มๆอยากได้ 295 อิอิ

ท่านประธานหายไปไหนหว่า จะถามว่าดู ลูฟี่ ถึงไหนแล้ว
                              ยังอยู่ครับ อิอิ ตอนนี้ ดูอะนิเมะไปถึงตอน 509 รอ 510 จะกลับเข้าไปที่ศูนย์ใหญ่อีกรอบแล้วครับผม ส่วนมังงะก็ 634 เริ่มสู้กับโฮดี้แล้วครับ รอตอนใหม่อยู่ แต่มันดันหยุด 1 อาทิตย์เซ็งเลย 555555

Comment

• Originally posted by Tree_Of_Leong View Post
                                จัดโทนสีอุปกรณ์ต่างๆได้เข้ากันเลย
                                เก็บสายสวยงามดีมากครับ ชอบแนวนี้...แจ่ม
                                ขอบคุณครับพี่

เหลือพัดลมหลังที่ติดหม้อน้ำน่ะครับ ลังเลไม่รู้เอาตัวไหนดี

ใจนึงก็อยากลอง พัดลมสีขาวไม่มีไฟ ไม่ก็ LED น้ำเงินไปเลย

ไม่รู้แบบไหนมันเข้ากว่ากัน ^^

Originally posted by 3nter View Post
                                พี่ต้อมมา lian li แว้ว ^ ^
                                ตาม มาส มาไง อิอิ

Originally posted by Viper 1964 View Post
                                เก็บสายอย่างเนียนนนน มาทำให้ที่บ้านผมบ้างสิ
                                ได้เลยครับท่านเอ ถ้ามีโอกาสได้ไปล่ะจัดให้เลย อิอิ

Originally posted by tipgo View Post
                                แจ่มมากๆเลยครับผม
                                ขอบคุณครับท่านประธาน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ อิอิ

Comment

Working...
                                X