Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by nonthanan View Post
    ฟ้องด้วยภาพครับ
    สภาพโดยรวมเรียบร้อยดีครับ ไม่มีริ้วรอยอะไร
    เอามาแลกกะอารัยดีน้า 555+
    Last edited by kanut; 19 Sep 2010, 10:28:15.

Comment

• เมื่อคืนแยกย้ายกันกี่โมงครับ
      ตอนนี้ง่วงนอนมากมาย

Comment

• เข้ามาอัพเดทเคสสวยๆ

Comment

• Originally posted by kanut View Post
          เอามาแลกกะอารัยดีน้า 555+
          ต้องแลกกับพ่อค้าเขี้ยวตันครับพี่ อิอิ

Comment

• ตกลงได้ไปกันเปล่าเนี่ย พี่ไวท์ หุหุ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
              ตกลงได้ไปกันเปล่าเนี่ย พี่ไวท์ หุหุ
              ไปจร้า มากันหลายหนุ่มรวมพี่ด้วยก้ 6-7 คน เด๋วรอป๋าหนุ่มเคสเสร็จก่อน หาโอกาสนัดกันอีก อิอิ
              นั่งกันที่โคโค่วอล์คจร้า แล้วไปต่อร้านลาบจิงๆๆ แยกย้ายกันแค่ตี 1 เองนะ

Comment

• ไม่มีคนแชร์damage เลยแยกย้ายกันเร็ว อิอิ

Comment

• อิอิ จะเจาะลายอะไรดีอ่ะ ไม่มีเงินซื้อตัวปิดแบบรูๆ เล่นมานแบบนี้เลยล่ะกัน

สับสน งงงวยไปหมด ว่าน้ำจะวนไปตรงไหนบ้าง แต่สรุปมานจะมารวมที่ถังใบนี้ใบเดียว

ใส่เข้าไปในเคสแล้ว ก็แน่นดีพิลึก

Comment

• ร้านเจาะอะครีลิค ที่ท่านเติ้ลเคยบอกไว้ อยู่แถวไหนครับ

Comment

• Originally posted by nonthanan View Post
                      ร้านเจาะอะครีลิค ที่ท่านเติ้ลเคยบอกไว้ อยู่แถวไหนครับ
                      ตอนนี้ ร้านที่เคยส่งไปเจาะเลิกทำไปและครับเสี่ย ต้องรอผมเข้าไปดูที่อยู่แถวๆบ้านนี่นิดนึงครับ แล้วเดี๋ยวมารายงานครับเสี่ย เพื่อนผมบอกว่าเป็นแบบยิงเลเซอร์เอาด้วย งานน่าจะเนี๊ยบ

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                        ไปจร้า มากันหลายหนุ่มรวมพี่ด้วยก้ 6-7 คน เด๋วรอป๋าหนุ่มเคสเสร็จก่อน หาโอกาสนัดกันอีก อิอิ
                        นั่งกันที่โคโค่วอล์คจร้า แล้วไปต่อร้านลาบจิงๆๆ แยกย้ายกันแค่ตี 1 เองนะ
                        หุหุ
                        โทรชวนผม แต่ไม่โทรตาม เลยน้าพี่ไวท์

Comment

• Originally posted by tipgo View Post
                          ตอนนี้ ร้านที่เคยส่งไปเจาะเลิกทำไปและครับเสี่ย ต้องรอผมเข้าไปดูที่อยู่แถวๆบ้านนี่นิดนึงครับ แล้วเดี๋ยวมารายงานครับเสี่ย เพื่อนผมบอกว่าเป็นแบบยิงเลเซอร์เอาด้วย งานน่าจะเนี๊ยบ
                          ขอบคุณมากครับ ถ้าได้เรื่องยังไงแจ้งผมด้วยแล้วกันครับ เด๋วจะได้เอาฝาผมไปเทียบครับ
                          ตั้งแต่ได้เคสมาเหมือนผมจะเป็นโรคจิตเลยครับ นั่งมองเคสได้ทั้งวัน สงสัยจิตใจผมไปซะแล้วละครับ(อยากเสียตัง) ฮี่ๆๆ

Comment

เอ๊ะ...ทำไมต้องรอให้เคสผมเสร็จก่อนล่ะ อีกนานเลยนะ อิอิ

Comment

• Originally posted by HaNoom View Post
                              เอ๊ะ...ทำไมต้องรอให้เคสผมเสร็จก่อนล่ะ อีกนานเลยนะ อิอิ
                              ผมว่าถ้าจัดอีก คงต้องกำหนดการกันล่วงหน้าแล้วละครับ ป๋าหนุ่ม อิอิ

Comment

• คราวนี้น่าจะเอาใจสมาชิกฝั่งธนบ้างดีไหม หาร้านริมน้ำเจ้าพระยานะ

Comment

Working...
                                X