Announcement

Collapse
No announcement yet.

OCZ อุบลราชธานี เเละ ทางเหนือ เเพร่ ลำปาง เชิญทางนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OCZ อุบลราชธานี เเละ ทางเหนือ เเพร่ ลำปาง เชิญทางนี้ครับ

OCZ จังหวัดอุบลราชธานี ขอต้อนรับทุกท่านด้วยความยินดีอย่างยิ่งครับ

พูดคุยข่าวสารข้อมูล เพื่อน ก๊วน ของ over clock ubon ได้ที่นี่

www.facebook.com/ubongreenwifihotspot

รวมรายชื่อพลพรรคในคลับ OCZ UBON ครับ กำลังไล่รวมๆเพื่อทำให้เป็น เต็มตัวเสียที จขกท ไม่มาก็ไม่มีใครดูเเลครับ อันนี้ความผิดผมควรรับผิดชอบผมได่ไล่รายชื่อเเล้วนะครับขอโทษทุกคนด้วยครับ

--------รายชื่อสมาชิก ชาวOCZ UBON---------

USER ชื่อจริง ชื่อเล่น ที่อยู่ อายุ เรียนที่ไหน มีแฟนหรือยัง

1. Thedekubon นายกฤษดนัย ไก่เพื่อนเรียก อุ๊ยโย๋ ต.ปทุม 18 เทคนิคอ.บ มีเเล้วจร้า
    2.Name กฤษฎา ฑีฆะ

Nickname ป๊อก

User PokDer

อายุ 25 ปี

อาชีพ เปิดสวนอาหาร[ระเบียงดาว] เปิดร้านซ่อม ประกอบ จัดแต่งเคลสสวยงาม [Custom PC]

Tell 0858595494 045264344

E-Mail PokDer@hotmail.com

MSN PokDer@hotmail.com อัฟลงเเล้วเน้อสถานะสมาชิกบุคคลที่ 2

3.ต่อไปท่านที่3 คร๊าฟ
    นาย ชวโน
    ชื่อเล่น โจ้
    อายุ 18

อ.สว่างวีระวงค์ จ.อุบลๆ

เรียนที่ poly ปวช.3 ช.อ

โสดจร้า

4.ชื่อ เขต

กำลังศึกษาอยู่ชั้น ม.6

5.ยูในใจเสมอคุณ MSI

6.คุณ panlop@55 มัลติ ubru

7.bluemonster007

8. _ViLiOoS_ ช่างเทพประจำ

9.13ee1213ee12 อาเสื่ยใหญ่

10.army555 คนน่านครับ

11.skaz- พะเยาครับ

12.nookie444 ผมฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะพี่ๆๆครับ จบ มรภ.อุบล ปีไหนจำไม่ได้ 5555+

13.Merfo มาแล้ว

14.toptakachi โยธา ม.อุบล

15.moniza22 เรา เอก คับ เรียนเทคโนคอม ปวส โปลีอุบล

16.therunner ปี 1 ราชพัดอุบล
    คณะวิศวะเครือข่ายครับ
    ^^
    17.CyTrix ศิษย์อิเล็กเทคนิคเก่าอุบลฯ

18.Plaza ปี 1 ราชพัดอุบล
    เทคโนโลยีคอมค่ะ

19.neonick7

20.Jinoizz อ่า..

อุบลจ้าๆ

21.Civil ENG. @ UBU

22.kipzaza อุดรธานี มา แจ่ม ด้วย อิอิ

23.Star-BB จังหวัดอำนาจเจริญ อยู่ด้วยได้ป่ะคับ อยู่ได้

24.TabZeed Computer Technology UBRU

25.jumpon_khun

26.heavenshaman คนอุบล รายงานตัวด้วยเน้อ ศิษย์เก่า เทคนิคอุบลไม่รุ้ รุ่นไหน

27.pinrattana CPU: Intel I3 540 3.06GHz
    MB : Assus P7H55D-M EVO
    Ram: DDR3-1333 Corsair 2Gb
    HDD: Western 500Gb
    VGA: Assus GF EN9800GT 512Mb DDR3

28.toi_125 อุบล นำกันดันไป

Attached Files
    Last edited by thedekubon; 23 Dec 2010, 19:51:08.

29.tamkator เขยอุบลได้มั๊ยครับ อิอิอิ กำ

เห็นเด็ก SSK มาอยู่ที่นี่เยอะเลยตามมาดูความเรียบร้อย

30.artebolashadow ใครอยู่อาชีวอุบล ส่งเมลมาบอกหน่อยนะครับartebola@hotmail.com แอดมา นะครับ

31.policejome รายงานตัว ครับ คน อุบลๆ เรียนอยู่ โปลี ครับ ปวช.3

32.Darth Developer

รายงานตัวด้วยคน เด็กอุบลแต่เรียนอยู่ มข. คร้าบบบ

33.PreeSonic คนอุบล เรียนขอนแก่นคร้าบ อิอิ

34.roaddog ผมไม่ได้เข้ามา OCZ ตั้งนาน มีหัวข้อของคนอุบลแล้ว เจอแล้วทักได้นะครับ ผมจ๊อบครับ (ขอเสียงเด็กนารีหน่อยครับ "-_-)

35.บานเย็น ผมจบวิศวกรรมเคมี ม.อุบล เกียร์ 16

หาไม่ยากครับ ออฟฟิชอยู๋ข้าง ร้านไมโลดิบสาขาใหญ่ เบ็ญจะมะ ทักทายกันได้

36.045351343 มารายงานตัวครับ เทคนิคอุบล ปวส.1 คอมเครือข่ายครับ

คอมบ้านๆครับ บ้านจริงๆ

37.coljack เฮด. บอร์ดสมาชิก แน สู
    เบิงคอมอ้ายเด้อ

คนบ้านแจระแมเด้อ

38.nornak โอ๊ววววววว อุบลนำแน

อยู่ ม.อุบลครับ ใครเห็นทักได้ หุ หุ

39.artebolashadow เรียน คอมกราฟิก ปวช 3 คอมกราฟิก I5 VGA 5770
    Ram 2 GB PSU 600

40.JpAngYz7 ชื่อ เจ เรียน ม.อุบล ปี1 ค๊าบ

41.yacoolxp พึ่งจะเห็น ขอสมัครด้วยคนน่ะครับ

เน็ต ครับ อังกฤษธุรกิจ UBRU ปี 3

42.Vigoss คนเดชอุดม

43.Plz ด้วยคนละกันนะ

ชื่อ เขต

กำลังศึกษาอยู่ชั้น ม.6

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ !

44.waka_waka

45.beerner ผม เบียร์ครับ คนวาริน ตอนนี้ทำงานที่อำนาจ ขอเข้าคลับด้วยคน ใครที่อยู่อำนาจติดต่อกับผมได้น่ะครับ ถึงอยู่อำนาจแต่ยังรักบ้านเกิดครับ

46.ratapol

47.aekunited คนลำปาง เรียนอยู่แพร่รายงานตัว อิอิ

48.hipnote ศรีสะเกาอยู่นำแน่ได้บ่

49.Star-BB ปวช3 โปลีอำนาจ แต่มาฝึกงานยุ อุบล อยู่ด้วยคนนะค๊าฟ

50.Kpviper01 คน อิตาลี มาได้ป่าวนี่ ออิิ

51.CHK

52.tseupan มะช่ายคนอุบลแต่ทำงานอยู่อุบลรับมั้ยหว่า
    อิอิ

คอมพ์เน่าๆ
    เคสเน๊าเน่า
    จอ...เน่า
    สรุปไม่มีอะไรดีเลย

53.zeazar007 หุหุ ด้วยคน
    อยู่แพร่
    เรียน ม .ธ .รังสิต

up ocz by thedekubon 23/12/2010
    Last edited by thedekubon; 23 Dec 2010, 19:39:30.

Comment

อีก1คลับ ปุ้งๆๆๆๆ

Comment

พี่จบปี 50 สชค. (DVT) ตอนนี้เป็นลูกพ่อขุนแระ อิอิ

Comment

ครับผม ขอบคุณครับ กำลังทำป้ายเวลาว่างๆ

Comment

ใครมีคอมพิวเตอร์เเต่งเเล้วสวยๆงามๆ เอามา โชว์สเเต๊บกัน ได้เด้อพี่น้อง

อยากเบิ่งหลายๆครับ อิอิ จะเอาไปคิดทำบ้างครับ

Comment

มัลติมีเดียแอนิแมชัน ubru
              [IMG] [/IMG]

Comment

วิดวะ ไฟฟ้า ม.อุบล ปี3 ครับ

นึกว่าจะไม่มีใครตั้งซะแล้ว

Comment

UBONRATCHATHANI UNIVERITY

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=844774

Comment

สุดยอดครับ มาโชว์พลังของชาวจังหวัดอุบลกันครับทุกท่าน โกโกโก!!!!!

ตอนนี้ขอวางโปรเจ็กCNC ก่อนนะครับพี่ๆน้องๆOcz วางโปรเจ็กทำห้องเเล็บขอรับ

ใครมีเเบบ หรือความคิด ก็เอามา เเลกเปลื่ยนได้นะครับ ช่วงนี้ไม่ได้มีเวลาโมคอมชะเท่าใหร่อายเขาเลยครับอิอิ

ขอเเต่งcnc ก่อนเด้อครับ
                    Last edited by thedekubon; 20 May 2010, 20:23:11.

Comment

[IMG][/IMG]
                      Last edited by thedekubon; 20 May 2010, 20:24:06.

Comment

บ้านๆ

4890 Vapor กับ 7300 GT IChill

Last edited by MSI; 20 May 2010, 22:10:37.

Comment

Originally posted by thedekubon View Post
                          [IMG][/IMG]
                          ท่านรับเจาะฝาข้างอลูมิเนียมมั้ยครับ สนใจ

Comment

คนอุบลเหมือนครับผม

UBU'46

Comment

พะเยาแจมด้วยได้ป่าวครับ

Comment

Working...
                              X