Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kitbunchu View Post
    ตั้งไดร์ยังไงหรอครับ
    คลิ๊กขวา MyCom >>> เลือก Manage >>> ตรงเมนูด้านซ้ายมือเลือก Disk Management >>> จากนั้นก็เข้าไปดูว่ามี HDD ที่เสียบเข้าไปมั้ย จากรูปนะครับ

จากกรอบด้านล่างจะมี Disk 0 Disk 1 ......... แล้วแต่ว่าในเครื่องมี HDD กี่ลูกนะครับ หาลูกที่มีปัญหาครับแล้วดูว่ามีชื่อไดว์กำกับไว้หรือป่าว

ถ้าลูกปัญหาเราไม่มีชื่อไดว์ให้ คลิ๊กขวา แล้วเลือก Change Drive Letter and ....... แล้ว Add ไดว์ให้มันซะ แต่ถ้า HDD ตัวปัญหายังไม่ได้สร้างเป็น พาติชั้นก็สร้างมันซะก่อนนะครับ

Comment

• Originally posted by cocoboyz View Post
      usb 3.0 เป็นรุ่นล่าสุดแล้วครับ plus อย่าไปเอาตกรุ่นไปแล้ว

มี 3 สี ให้เลือก ดำ ขาว และทูโทนขาวดำ ส่วนรุ่นพิเศษก็มี nvidia edition แต่จะแพงกว่ารุ่นอื่นทั้งหมด เห็นราคาถูกสุดน่าจะ 3290 พันทิพย์มีเยอะ ลองเดินดู

ไม่ก็ท่านนี้เลยครับ ส่งฟรี http://www.overclockzone.com/forums/...8%99%E0%B9%86-!!
      ขอบคุณท่าน cocoboyz มากเลยครับ

Comment

• แอบขอสมัครเข้ากลุ่มด้วยคนนะคับ...เชียงใหม่คับ
        CM 690 ll AV USB 3.0 คับ
        North คับผม
        Last edited by north_12; 23 Aug 2012, 22:34:26.

Comment

• Originally posted by Comscience2k View Post
          V4

ติดพัดลมตัวบนยังไงอ่ะคับ ประมาณว่าอยากติดบ้างคับ...อิอิ

Comment

• V.2 M5F โดนบังหมดเลย
            Last edited by Oxide_66; 24 Aug 2012, 11:43:33.

Comment

• ^^ ลงน้ำด่วน จะได้ชมความหล่อ M5F

Comment

• มีแต่สวยๆ

Comment

• Originally posted by north_12 View Post
                  ติดพัดลมตัวบนยังไงอ่ะคับ ประมาณว่าอยากติดบ้างคับ...อิอิ
                  ตามนี้เลยครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...1#post42821743

Comment

• Originally posted by Comscience2k View Post
                    ตามนี้เลยครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...1#post42821743
                    ขอบคุณคับบบบ....

Comment

• ดันๆ

Comment

• Comment

• อยากสวยทำไมไม่ค่อยสวย

Comment

• เห็นว่าเคสนี้มีตะแกรงใส่พัดลมด้านขวาใช่ไหมครับ พอดีผมเห็นรูปของทุกคนถ่ายมาแต่ด้านซ้าย กำลังสนใจเคสนี้อยู่ถ้าเงินถึงได้ซื้อมาเข้าคลับด้วยแน่ๆ

Comment

• Originally posted by BookZero View Post
                              เห็นว่าเคสนี้มีตะแกรงใส่พัดลมด้านขวาใช่ไหมครับ พอดีผมเห็นรูปของทุกคนถ่ายมาแต่ด้านซ้าย กำลังสนใจเคสนี้อยู่ถ้าเงินถึงได้ซื้อมาเข้าคลับด้วยแน่ๆ
                              ผมใช้ Advance ที่ใส่ 8Cm ด้านขวามีครับ ส่วน USB 3.0 ไม่แน่ใจ
                              แต่สีขาวด้านขวามันทึบหมดนะครับ

Comment

• ใครมี SSD Adaptor ไม่ได้ใช่บ้างครับ ขอซื้อต่อหน่อยครับ

Comment

Working...
                                X