Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เย้ๆ พรุ่งนี้จะได้เคสแล้วว

Comment

• Originally posted by kritthee99 View Post
      เย้ๆ พรุ่งนี้จะได้เคสแล้วว
      ดีใจด้วยครับ ท่าน เห็นท่านหานานแล้ว ^^

Comment

• ไปเล่นน้ำกันหมดแล้วมั้งเนี่ย

Comment

• Originally posted by Wa2Extra View Post
          ดีใจด้วยครับ ท่าน เห็นท่านหานานแล้ว ^^
          ขอบคุณครับ
          Originally posted by destinyair View Post
          ไปเล่นน้ำกันหมดแล้วมั้งเนี่ย
          ผมไปเล่นพรุ่งนี้ครับ ตอนนี้เขาเล่นกันหน้าบ้านผมเลยอะ 555

Comment

• ป๋าแอร์ไปเล่นน้ำกัน

Comment

• ยังไม่รู้จะไปไหนเลยครับ แดดแรงมาก

Comment

• 5555555555 ' ระดับป๋าแอร์ต้องออกกลางคืนใช่ไหม

Comment

• ใช่ครับกลางวันมันร้อนมาก - -

Comment

• เย้ๆ ได้เคสแล้วจ้า 690 advanced usb 3.0 ราคา 3390 อิอิ เคสดำและสวยมาก แต่ยังประกอบไม่ได้ อีกเครื่องเมนบอร์ดเอาไปเคลมอยู่อิอิ
                    ว่าแต่ usb 3.0 กับ 2.0 มันต่างกันยังไง เห็นมันมีด้วยนิ 2.0 อะ และก็ทำไมเห็นส่วนใหญ่ตรงช่องเก็บสายไม่มียางอะ ทำไมของผมมี

Comment

• Originally posted by kritthee99 View Post
                      เย้ๆ ได้เคสแล้วจ้า 690 advanced usb 3.0 ราคา 3390 อิอิ เคสดำและสวยมาก แต่ยังประกอบไม่ได้ อีกเครื่องเมนบอร์ดเอาไปเคลมอยู่อิอิ
                      ว่าแต่ usb 3.0 กับ 2.0 มันต่างกันยังไง เห็นมันมีด้วยนิ 2.0 อะ และก็ทำไมเห็นส่วนใหญ่ตรงช่องเก็บสายไม่มียางอะ ทำไมของผมมี
                      รุ่นใหม่ครับ มันมียางปิดช่องแถมมาด้วย และ usb 3.0 เร็วกว่า usb 2.0

Comment

• อยากได้ยางปิดช่อง =w='

Comment

• Originally posted by sapilad View Post
                          รุ่นใหม่ครับ มันมียางปิดช่องแถมมาด้วย และ usb 3.0 เร็วกว่า usb 2.0
                          แล้วยางอะไว้ทำไรครับ แล้วมันก็มียางตรงหลังเคสด้วย 2 รู อันนั้นมีทำไมอะ

Comment

• เอาไว้ปิดช่องให้มันเรียบร้อยครับ จะได้เห็นแค่สายไฟที่รอดออกมา

Comment

แล้วยางอะไว้ทำไรครับ แล้วมันก็มียางตรงหลังเคสด้วย 2 รู อันนั้นมีทำไมอะ
                              เอาง่าย ๆ ก็คือไว้ซ่อนสายไฟเดี่ยวงงอีก ' ซ่อนบางจุด ' ก้คือถ้าไม่มียางแล้วจัดไม่ดีอาจจะเห็นสายไฟออกมา แต่ถ้ามียาง
                              ก็จะเห็นส่วนของสายไฟที่ เอามาต่อเท่านั้น งงปะ =='

Originally posted by EvilMOnstR View Post
                              เอาไว้ปิดช่องให้มันเรียบร้อยครับ จะได้เห็นแค่สายไฟที่รอดออกมา
                              เสี่ยอ๊อฟหายนาน

Comment

ของผมไม่มี ขายต่อให้ผมไหมเอ๋ย อิอิ ^^

Comment

Working...
                                X