Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รอดูคับ อิอิ

Comment

• Originally posted by Wa2Extra View Post
      เดี๋ยวพรุ่งนี้ถ้าได้ของ ขอมาเข้าคลับด้วยคนครับ ^^
      จริงป่าวเฮียโคโลผมอะ่ะ

Comment

• สอบถามหน่อยครับ
        ผมว่าจะซื้อ CM 690 II >> มันจะใส่ H100 ได้มั้ยครับ >> ถามคนส่วนมากเขาบอกต้อง MOD >> แนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณครับ ^^

Comment

• Originally posted by postkub View Post
          สอบถามหน่อยครับ
          ผมว่าจะซื้อ CM 690 II >> มันจะใส่ H100 ได้มั้ยครับ >> ถามคนส่วนมากเขาบอกต้อง MOD >> แนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณครับ ^^
          ใส่ได้ครับไม่ต้องโมด้วยใส่หม้อด้านบนไงครับท่าน

Comment

• +

Comment

• Originally posted by ACM View Post
              ใส่ได้ครับไม่ต้องโมด้วยใส่หม้อด้านบนไงครับท่าน
              มีรูปให้ชมมั้ยครับ คลับนี้ 1000+ หน้า ผมหาไม่เจอหรอก TT'

Comment

• ขออยู่ด้วยคนนะคับ
                Picture 001.jpg
                Picture 001.jpg
                Picture 002.jpg
                Picture 003.jpg

Comment

• Originally posted by OoAloneoO View Post
                  ขออยู่ด้วยคนนะคับ
                  [ATTACH=CONFIG]1682588[/ATTACH]
                  [ATTACH=CONFIG]1682588[/ATTACH]
                  [ATTACH=CONFIG]1682597[/ATTACH]
                  [ATTACH=CONFIG]1682598[/ATTACH]
                  อยากเห็นตอนปิดฝา แล้วเปิดเครื่องอะ ผมก็ใช้ Hyper 212+ เหมือนกัน
                  ถามหน่อย ไอพัดลมหลังเคสอะ เก็บสายยังไงเหรอ คือของผมสายมันยาวมากอะครับ

Comment

• มันมีช่องให้ลอดสายไปหลังเคสครับ

Comment

• Originally posted by kritthee99 View Post
                      อยากเห็นตอนปิดฝา แล้วเปิดเครื่องอะ ผมก็ใช้ Hyper 212+ เหมือนกัน
                      ถามหน่อย ไอพัดลมหลังเคสอะ เก็บสายยังไงเหรอ คือของผมสายมันยาวมากอะครับ
                      พัดลมหลังเคสผมเสียบลงบอร์ดคับ
                      ส่วนซิ้งเป็น Hyper 212 EVO พัดลม XterFlo สีแดงคับ แล้วเดี๋ยวจะถ่ายแบบตอนปิดฝามาลงนะคับ

Comment

• Originally posted by OoAloneoO View Post
                        พัดลมหลังเคสผมเสียบลงบอร์ดคับ
                        ส่วนซิ้งเป็น Hyper 212 EVO พัดลม XterFlo สีแดงคับ แล้วเดี๋ยวจะถ่ายแบบตอนปิดฝามาลงนะคับ
                        การ์ดจออะไรครับนั้น

Comment

• Originally posted by kritthee99 View Post
                          การ์ดจออะไรครับนั้น
                          6870 gigabyte คับ

Comment

• มือใหม่แวะมาดูครับ สวยๆทั้งนั่นเลย

Comment

• Originally posted by euro View Post
                              มือใหม่แวะมาดูครับ สวยๆทั้งนั่นเลย

ไม่ใหม่แล้วนะ

Comment

• Originally posted by ACM View Post
                                จริงป่าวเฮียโคโลผมอะ่ะ
                                รออีกอึดใจเดียวนะครับ น้องเอก เดี๋ยวเปิดแล้วจะรีบบอกทันทีครับ ^^

มาขอเข้าคลับด้วยคนครับ มือถือบ้านๆถ่ายรูปไม่ค่อยชัด ได้เท่านี้ก่อนครับ ^^

ScreenShot

Comment

Working...
                                X