Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kingkong@lt40 View Post
    ชอบชุดนี้มากครับแอร์ ดูมันเข้ากันมากๆเลย ไอ้พวกของกลมๆเนี่ย ^_^
    อ่ะไรคือของกลมๆ อิอิ
    Originally posted by sc View Post
    งามมากคับ..
    ขอบคุณครับลุง

Comment

• Originally posted by destinyair View Post
      เต็มๆ
      สวยยยยสุด อยากเห็นท่านแอร์เปลี่ยนโทนบ้าง 55

Comment

• Originally posted by Jokcb View Post
        สวยยยยสุด อยากเห็นท่านแอร์เปลี่ยนโทนบ้าง 55
        เล่นสีอื่นไม่เป็น 555+

Comment

• Originally posted by destinyair View Post
          เล่นสีอื่นไม่เป็น 555+
          5555555 ซะงั้นไปพวกดำขาวละท่านแอร์

Comment

• ไม่มีใครปล่อย CM 690 advance บ้างหรอเนี่ย

Comment

• อุ้ย ไม่ได้เข้า มานาน สวยๆ เยอะเลย *0*

Comment

• แนะนำ พัดลม ด้านบน 2 ตัว ด้านหลัง 1 ตัว ด้วยครับ ยี่ห้อไหน และซื้อที่ไหน อยากได้มาติดเคสครับ

และถามอีกนิด เคสรุ่นนี้ จะติดการ์ดรีดเดอร์ จะติดได้ตรงไหนครับ

Comment

เต็มๆ

งามแท้ป๋าแอร์

Comment

• ชอบแนวไหนละ ส่วนมากจะเป็น ของ Cm หาซื้อได้พันทิพเยอะเลย
                    การ์ดรีดเดอร์น่าจะติดด้านหน้าครับ

Last edited by Jokcb; 5 Apr 2012, 02:25:02.

Comment

• Originally posted by jedsada221 View Post
                      งามแท้ป๋าแอร์

Comment

• ไปยกเครื่องมาใหม่

เดือนนี้หมดตั้งแต่ต้นเดือนเลย คงต้องอาศัยมาม่าประทังชีวิตแล้วละ

Comment

• ...

Comment

• Originally posted by luzifer_31 View Post
                            ไปยกเครื่องมาใหม่

เดือนนี้หมดตั้งแต่ต้นเดือนเลย คงต้องอาศัยมาม่าประทังชีวิตแล้วละ

ผมอยากรู้ว่าหลอดไฟสีม่วงนะคับอาซือที่ไหนอ่ะคับเปงไฟ UV รึป่าวคับตอนนี้ผมกำลังตามหาซื้อ่ะคับผมช่วยผมทีนะคับง่าซื้อที่ไหนได้อ่ะคับผมขอตอบกลับในPMนะคับช่วยผมทีนะคับหายากจังเลยอ่ะคับ

Comment

• เป็นหลอด UV ครับ ซื้อมาจาก ตืกคอมโฆษะ ชั้น4 ขอนแก่นครับ ประมาณ 200 ปลายๆ

Comment

• เดี๋ยวพรุ่งนี้ถ้าได้ของ ขอมาเข้าคลับด้วยคนครับ ^^

Comment

Working...
                                X