Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาบ้าง งบน้อย ได้แค่นี้

Comment

• ^
      ^
      ^
      เก็บ ได้สะอาดตามากครับ สวยๆ ^^

Comment

• แวะมาดู อิอิ

Comment

• เรปบนนี่ไม่เอาเครื่องมาลงซักที

Comment

• ก็ยังซิ้งเดิมอยู่ 55

Comment

• Originally posted by opastel View Post
              ^
              ^
              ^
              เก็บ ได้สะอาดตามากครับ สวยๆ ^^
              ถ้าไม่ได้ไอท่อ ดำๆ นั้นช่วยไว้ รกแน่ครับ แหะๆ ไปหาซื้อมาจากคลองถม มาหุ้ม ว่าจะซื้อสายถัก แต่แพงจัง
              Last edited by aeklak; 22 Nov 2011, 17:20:42.

Comment

• Comment

• อยากเข้าด้วยจัง

Comment

• เข้ามาแล้ว 4 วัน อิ อิ มีปัญหาเรื่องเสียงจี่อยู่เลย

ผมต่อสาย sata 2 เส้น จาก dock ไม่เป็นใครสอนทีครับ

หัวมันเหมือนกันทั้ง 2 เส้นเลยต้องเสียบเข้าบอร์ดทั้ง 2 เส้นเลยเหรอ (ใช้ sata 2 [ ] เลยเหรอ) ผมงงเพราะ dock ก็มี port เดียว

Comment

• dock 1 port esata 1 port

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
                        อยากเข้าด้วยจัง
                        ตาใหม่กลับบ้านเกิดเลย 555

Comment

• Originally posted by Jokcb View Post
                          ตาใหม่กลับบ้านเกิดเลย 555
                          รอบที่เท่าไรแล้วก็ไม่รู้ 55+

Comment

• ^

ท่านอ๊อฟชุดน้ำหายไปไหน ? 555
                            หรือจะขยับไปเล่นชุดใหญ่ 5555

Comment

• Comment

• Comment

Working...
                                X