Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by mai_TT View Post
    5555555+

ยังตอบไม่ได้ท่าน

ถ้าได้แจ่มเลย

ว่าจะดาวไว้ก่อน 5000 ประมาณ กลางเดือนหน้าอ่า

แต่อย่าเลยดีกว่า

เกรงใจ ผมต้องทำโปรเจ็คด้วย

เอาไว้เงินเฟ้อ มีถึง 8000 แล้วจะบอก

อิอิ

ตามนั้นครับ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post

ตามนั้นครับ
      อ่าคับ

ผมไม่อยากทำให้ท่านเสียความรู้สึก

เพราะตอนนี้ เงินช๊อตนิดหน่อย

ถ้าผ่อน เดือน 3000 มานนานแน่ๆ

แล้วท่านก้ต้องเอาไปหมุน

เอาไว้มี 8000 แล้วไปดาว แล้วงวดหลัง จ่ายหมด

จะดีกว่า

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
        อ่าคับ

ผมไม่อยากทำให้ท่านเสียความรู้สึก

เพราะตอนนี้ เงินช๊อตนิดหน่อย

ถ้าผ่อน เดือน 3000 มานนานแน่ๆ

แล้วท่านก้ต้องเอาไปหมุน

เอาไว้มี 8000 แล้วไปดาว แล้วงวดหลัง จ่ายหมด

จะดีกว่า

ใช้ครับ อิ

Comment

• ท่านมาสครับ หาแรม DDR3 bus 1600-2000 ให้สักคู่จิครับ ^^ เอาสีดำ หรือแดงนะจะได้เข้าชุด

Comment

• รุ่น plus ชื่อหนุ่ม
            เพิ่งทำเสร็จครับ

Comment

• Originally posted by idirex2000 View Post
              รุ่น plus ชื่อหนุ่ม

Comment

• เห็นชุดน้ำแล้วอิจฉา ไม่มีตัง

Comment

• Originally posted by sonkub View Post
                  เห็นชุดน้ำแล้วอิจฉา ไม่มีตัง

ใจเย็นท่าน

ค่อยเปนค่อยไป

Comment

• Originally posted by idirex2000 View Post
                    รุ่น plus ชื่อหนุ่ม

ใช้อุปกรณ์เกือบเหมือนกันเลยครับ คุณหนุ่ม

Comment

• ^^^
                      ^^^
                      ^^^
                      ขอบคุณมากครับพี่

Comment

• ^
                        ^
                        ^
                        ^^
                        ^^^
                        ^^^^

คนมีตังเค้าคุยกัน

T^T

Comment

• เซ็งเลยครับ ฝาข้างอคิลิคไปขูกกับที่วางคีบอร์ดเป็นรอยเลย T T มีร้านไหนเค้าเเยกขายฝาข้างมั้ยครับ T T

Comment

• ตัดใหม่เลยท่าน

เลือกสีสวยๆ

ผมยังคิดจะทำอยู่เลย

Comment

• งั้นก็เอาของท่านมาขายให้ผมจิ ^ ^

Comment

• โครงการใหม่ที่คิดเอาไว้ ถ้าทำ cm690 II Advance ตัวนี้เสดครบ

ได้เปลี่ยน PSU กับ VGA

ไม่แน่ผมว่า จะขยับไปเล่น CoolerMaster Cosmos s

5555555+

แค่คิดงบก็บานอิกละ

Comment

Working...
                                X