Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^ ^

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
      ^ ^

โทไปก็ไม่รับ

Comment

• อิอิ ทำเครื่องโหลดบิทอีกสักเครื่องแล้ว AMD Athlon X2 2.9GHz ธรรมดา ตัวนึง หุหุ

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
          โทไปก็ไม่รับ
          กรรมปิดเสียง

Comment

• กลับมาเยี่ยมบ้านทั้งทีจับยัดหม้อ3ตอนกันเลยดีกว่าครับ

Comment

• update รูป ครับ

Comment

• Originally posted by idirex2000 View Post
                กลับมาเยี่ยมบ้านทั้งทีจับยัดหม้อ3ตอนกันเลยดีกว่าครับ

เอาหม้อ 3 ตอนยัดไปได้ไงเนี่ย ท่านหนุ่ม
                อย่างนี้น้อง CM 690 II เจ็บแน่ๆ เลย
                อิอิ ^ ^

เห็นท่านแล้วอยากเล่นน้ำใจจะขาด
                อยากได้บล็อคซีพียู ท่านจัง *-*

Originally posted by vader007 View Post
                update รูป ครับ

ท่านหม่ำ ผมจัดการอัพเดทให้แล้วนะครับ
                Last edited by 3nter; 14 Dec 2010, 02:24:09.

Comment

• คนนึงได้ตัง อิกคนเสียตัง

555555555555555+

ไม่มีคำบรรยาย อยู่ที่ความชอบ

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
                    คนนึงได้ตัง อิกคนเสียตัง

555555555555555+

ไม่มีคำบรรยาย อยู่ที่ความชอบ
                    555+

เมื่อกี้เราก็ได้เสียกันไปแล้ว

อิๆ

ปล. ฝากหลายเซ็น ด้วยนะจ๊ะน้อง ค่ำๆ เจอกัน

Comment

• มาดันให้คลับคับผม ^^ มะได้เข้ามาดันนานเลย

Comment

• Originally posted by Touchdown View Post
                        มาดันให้คลับคับผม ^^ มะได้เข้ามาดันนานเลย
                        ได้เงินจากน้องใหม่มาสบทบทุน ^ ^

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                          ได้เงินจากน้องใหม่มาสบทบทุน ^ ^
                          พัดลม enermax สวยดีครับท่าน อิอิ

Comment

• Originally posted by Striken View Post
                            พัดลม enermax สวยดีครับท่าน อิอิ
                            เอาไปดูแลต่อ ดีไหมท่าน อิอิ

Comment

เอาไปดูแลต่อ ดีไหมท่าน อิอิ
                              ไวจิงๆ

Comment

ไวจิงๆ
                                จะดูแลหรอจ๊ะ 555+

Comment

Working...
                                X