Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านๆครับคือว่าผมมีหลอดไฟLEDอยู่20หลอดผมจะเอามาไส่คอมแล้วอนาคตผมจะซื้อพัดลมมาเพิ่มอีก4ตัวPSUของผมมันจะไหวหรือป่าวครับ

Comment

• ตาใหม่โหย้วม่าย

Comment

• คิดถึง กรุงเทพ เว๊ยยยย!!!

Comment

• ขอถามหน่อยนะครับว่า
          สีภายในของ 690 II Advance เป็นสีดำเบอร์อะไร ลักษณะเป็นดำด้านรึปล่าวครับ ดูไม่ออกจริงๆ มันจะด้านก็ไม่ด้าน เงาก็ไม่เงา เฮ้อ อยากรู้เบอร์ครับ

ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by LP_EXT View Post
            ท่านๆครับคือว่าผมมีหลอดไฟLEDอยู่20หลอดผมจะเอามาไส่คอมแล้วอนาคตผมจะซื้อพัดลมมาเพิ่มอีก4ตัวPSUของผมมันจะไหวหรือป่าวครับ
            psu กี่วัต อ่ะครับ

Comment

• Originally posted by E22FEY View Post
              ขอถามหน่อยนะครับว่า
              สีภายในของ 690 II Advance เป็นสีดำเบอร์อะไร ลักษณะเป็นดำด้านรึปล่าวครับ ดูไม่ออกจริงๆ มันจะด้านก็ไม่ด้าน เงาก็ไม่เงา เฮ้อ อยากรู้เบอร์ครับ

ขอบคุณครับ
              ดำด้าน เบอร์ไม่ทราบได้ ต้องไป ถามโรงงานที่พ่น มา ฮ่าๆ ล้อเล่นนะครับ ดำด้านจริงๆ

Comment

• Originally posted by destinyair View Post
                คิดถึง กรุงเทพ เว๊ยยยย!!!
                แล้วท่าน แอร์ ไปอยู่ใหนนนนนน ถึงคิดถึง กรุงเทพ ฮ่าๆ เอ๋ยังไง

Comment

• Originally posted by wd.hate View Post
                  ดำด้าน เบอร์ไม่ทราบได้ ต้องไป ถามโรงงานที่พ่น มา ฮ่าๆ ล้อเล่นนะครับ ดำด้านจริงๆ
                  ด้านเหมือนไพแลค ใช่มะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

• PSUผมใช้650Wครับ

Comment

• มีแต่สวยๆ

Comment

• Originally posted by wd.hate View Post
                        แล้วท่าน แอร์ ไปอยู่ใหนนนนนน ถึงคิดถึง กรุงเทพ ฮ่าๆ เอ๋ยังไง
                        อยู่พัทยา 6วันล่ะเซงเป็ด
                        Originally posted by LP_EXT View Post
                        PSUผมใช้650Wครับ
                        เหลือกิน

Comment

• *0*

Comment

• Originally posted by destinyair View Post

เหลือกิน
                            +1 ตามท่านแอร์ว่าเลย ท่าน ฮ่าๆ

*0* พัทยา ไม่สนุกหรอท่าน ฮ่าๆ

Comment

ไม่มีชวนสักคำ 555+

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                                ไม่มีชวนสักคำ 555+
                                มาๆ ยังไม่มีกำหนดกลับเลย อิอิ

Comment

Working...
                                X