Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by destinyair View Post
    ถึงไม่ใช่ psu แนะนำว่าเปลี่ยนดีกว่าครับ
    ปล. ถ้าให้เดา ประกอบช็อต ครับ อาการแบบนี้

ขอรูปนึง

ช้อตแน่ๆแต่เห็นภาพนี้ "ช็อค" แหล่มโพ๊ด!!!"..

Comment

• ฝากด้วยครับ

Comment

• งูเขียว

Comment

• ครอบครองมาได้ซักพักเเล้วครับ
          เรียนถามพ่อเเม่พี่น้องหน่อยครับ ผมมีปัญหากับการเก็บสาย SATA
          ไม่ทราบว่าเเต่ละท่านมีเเนวทางยังไงครับ
          ผมนั่งงงอยู่นานเเล้ว ออกมาตามที่เห็นครับ (ด้วยความขี้เกียจ)

Comment

• Originally posted by ja_oui View Post
            ครอบครองมาได้ซักพักเเล้วครับ
            เรียนถามพ่อเเม่พี่น้องหน่อยครับ ผมมีปัญหากับการเก็บสาย SATA
            ไม่ทราบว่าเเต่ละท่านมีเเนวทางยังไงครับ
            ผมนั่งงงอยู่นานเเล้ว ออกมาตามที่เห็นครับ (ด้วยความขี้เกียจ)

มัดหรือแปะไว้ด้านหลังแล้วเอาออกมาเสียบให้พอดีไม่ต้องยาว ก็ไม่ดูรกละครับ

Comment

• ผมเอา dvd ไว้ช่องแรกครับ แล้วเดินสาย sata จาก dvd ขึ้นข้างบนแล้วมาออกด้านหลังเพื่อซ่อนสายครับ

Comment

• Originally posted by EvilMOnstR View Post
                ผมเอา dvd ไว้ช่องแรกครับ แล้วเดินสาย sata จาก dvd ขึ้นข้างบนแล้วมาออกด้านหลังเพื่อซ่อนสายครับ

Comment

• Originally posted by EvilMOnstR View Post
                  ผมเอา dvd ไว้ช่องแรกครับ แล้วเดินสาย sata จาก dvd ขึ้นข้างบนแล้วมาออกด้านหลังเพื่อซ่อนสายครับ
                  กำลังพูดพอดี อิอิ

Comment

• ขอฝากตัวด้วยคนครับ

เพิ่งได้มาเมื่อวันศุกร์ เดี๋ยวขอปล้ำจัดสายใหม่ช่วงวันหยุดนี้ก่อน

Comment

• Originally posted by ninjanorn View Post
                      ขอฝากตัวด้วยคนครับ

เพิ่งได้มาเมื่อวันศุกร์ เดี๋ยวขอปล้ำจัดสายใหม่ช่วงวันหยุดนี้ก่อน

[ATTACH=CONFIG]1721247[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]1721248[/ATTACH]
                      รบกวนถามหน่อย ซิงค์ silver arrow sb-e นี่ ใส่แล้วเหลือที่ตรงฝาเคสอีกประมาณไหนครับ แล้วแรมถ้าใช้กับ sniper จะติดมั้ยหนอ

Comment

• ยิ่งทำยิ่งเหลือน้อย 555+

Comment

• การ์ดหล่อ ' แรมสวยจริงๆ ชอบ ๆ อิอิ

Comment

• Originally posted by Zero-MKll View Post
                            รบกวนถามหน่อย ซิงค์ silver arrow sb-e นี่ ใส่แล้วเหลือที่ตรงฝาเคสอีกประมาณไหนครับ แล้วแรมถ้าใช้กับ sniper จะติดมั้ยหนอ
                            ก็พอดีเบียดช่วง RAM นิดเดียวครับ ประมาณว่าปิดฝาแล้วมีรอยบางๆ ตรงฝาใส (ตรงพัดลมตัวที่อยู่เหนือ RAM)

(RAM ผมก็ Sniper )

แต่ต้องกลับฝาใสให้อยู่ด้านนอกด้วยนะครับ

Last edited by ninjanorn; 7 May 2012, 18:28:13.

Comment

• ขออัพรูปเพิ่มนะครับ จัดสายใหม่แล้ว

ด้านหน้า

ด้านหลัง

Comment

• BZ จัดสายากจริงๆ ครับเคยใช้อยู่

Comment

Working...
                                X