Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by E22FEY View Post
    ตอนนี้คิดอะไรไม่รู้ครับ อยากจะเอาเคสไปพ่นทราย แล้วพ่นสีดำทั้งหมด 55+ เริ่มแกะรีเวทแล้ว...
    โหดดีครับ รอชมครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
      โหดดีครับ รอชมครับ
      ของพี่ก็โหดครับได้ข่าวจะไปออกทีวีหรือครับยินดีด้วยนะครับ

Comment

• เคสเจ้าของกระทู้ราคาเท่าไหร่อ่ะ

Comment

• Originally posted by denicabasta View Post
          เคสเจ้าของกระทู้ราคาเท่าไหร่อ่ะ
          เฉพาะเคสเปล่า ตอนนี้ก็ประมาณ 7 พันกว่า ๆ ครับ

Comment

• หวัดดีชาวหินเงินครับ หายไปนาน งานรุ้มเร้า

T^T

Comment

• สวัสดีครับผม นานๆ จะได้แวะมาที

Originally posted by E22FEY View Post
              ตอนนี้คิดอะไรไม่รู้ครับ อยากจะเอาเคสไปพ่นทราย แล้วพ่นสีดำทั้งหมด 55+ เริ่มแกะรีเวทแล้ว...
              ลองเอาไปทำ Powder Coat ก็แจ่มนะครับท่าน สีติดทนนานดี

ผมก็แกะรีเวท ไว้นานแล้ว ยังไม่มีเวลาทำเลย วันนี้ก็ยกของไปบนดาดฟ้าบ้าน เอามาขัดสีออก ก่อนพ่นใหม่ ขัดไปได้ไม่เท่าไหร่เล่นเอาหอบรับประทานเลย กว่าจะได้ทำแต่ละอย่างเว้นวรรคนานมากมาย นี่กว่าจะได้เอามาทำสีอีก ไม่รู้สนิมจะกินก่อนรึป่าว
              เอารูปมาอัพเดทก่อน (ถ่ายด้วยโทรศัพท์ ภาพอาจไม่ค่อยชัดนะครับ เพื่อนยืมกล้องไป ยังไม่เอามาคืน)

Comment

• เคสอะไรอะครับ ทำไมมันยาวจัง

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                  เคสอะไรอะครับ ทำไมมันยาวจัง
                  ไอตัวนี้ไงครับ

เกี่ยวกับ silverstone ตรงไหนนี่.... อิอิ

Comment

• สูงชะรูด ตูดปอด ยอดทหาร

Comment

• เสียวล้มจัง

Comment

• เคสตัวนี้เสร็จ อาจจะลองแช่น้ำกะเค้าบ้าง อิอิ

Comment

• Originally posted by enter116 View Post
                          ไอตัวนี้ไงครับ

เกี่ยวกับ silverstone ตรงไหนนี่.... อิอิ
                          เค้าหากันจากไหนสูงๆเนี่ย

อยากได้ไว้เล่นบ้าง

Comment

• จอนแรกก็คิดว่าจะขัดอยู่้เหมือนกันครับ แต่กลัว พวกตามข้อตามหลืบต่างๆจะไม่เนียน เดี๋ยวต้องดูก่อนครับว่า งานพ่นทางร้านเค้าเป็นยังไงราคาเท่าไหร่ สู้ได้ก็สู้ สู้ไม่ได้ก็เว้นวรรคไว้ก่อนครับ 55

Comment

• Originally posted by E22FEY View Post
                              พ่นทรายระวัง เครื่องพังนะครับ ผมโดนมาแล้วครับ 555+

Comment

• สวยๆทั้งนั้นเลยครับ อิอิ

Comment

Working...
                                X