Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเดตมั่ง หลังจากของมาส่ง นั่งทำชั่วโมงเดียว ได้แค่เนี๊ยะ กลัวทาซิลิโคนไม่ดีอีก

แปะสติ๊กเกอร์ อย่างน้อย 1 ปีลอกทีนะครับ ถ้าจะให้ดี ครึ่งปีครั้ง ไม่งั้นโดนกัดสีครับ อย่าเชื่อโฆษณามาก
    เคยไปแปะรถ น้าที่รู้จักเค้าบอกมา
    Attached Files

Comment

• โอ่ยยยย ง่วง

Comment

• Originally posted by ekkarin View Post
        ไม่มีเคสแอบแวะมาป่วนๆอิอิ สวยๆทั้งนั้น
        ยังไม่เคยเห็นชุดน้ำพ่อค้าเลยอะครับ

Originally posted by lynx911 View Post
        อัพเดตมั่ง หลังจากของมาส่ง นั่งทำชั่วโมงเดียว ได้แค่เนี๊ยะ กลัวทาซิลิโคนไม่ดีอีก

แปะสติ๊กเกอร์ อย่างน้อย 1 ปีลอกทีนะครับ ถ้าจะให้ดี ครึ่งปีครั้ง ไม่งั้นโดนกัดสีครับ อย่าเชื่อโฆษณามาก
        เคยไปแปะรถ น้าที่รู้จักเค้าบอกมา
        ชุดน้ำของ EK ใส่ง๊ายง่ายนะครับ อิอิ

Comment

• สงสัยไปมากกว่านี้ไม่ไหวแล้วครับ

Comment

• ผมเป็นโรคขี้กลัวครับ กลัวไขไม่ดีหลุด กลัวไขแน่นไปอีก เพราะไขพังมไปก็หลาย

ว่าแต่ block cpu มันต้องแน่นแค่ไหนอ่ะครับ กะไม่ถูกสปริงมันตามมือดีเกิน

Comment

• ท่านประธานบ้านอยู่ขั้วโลกป่าวครับเนี่ยทำไม cpu มัน 10 องศา -*-

Comment

• Originally posted by lynx911 View Post
                ผมเป็นโรคขี้กลัวครับ กลัวไขไม่ดีหลุด กลัวไขแน่นไปอีก เพราะไขพังมไปก็หลาย

ว่าแต่ block cpu มันต้องแน่นแค่ไหนอ่ะครับ กะไม่ถูกสปริงมันตามมือดีเกิน
                เหมือนกันเลย ฟูลบอร์ดกว่าจะได้เดินเครื่อง แกะใส่ ๆ อยู่ 2 รอบ รอบแรกกลัวหลวม เลยเอาออกมาใขน๊อตไหม่ อิอิ

Originally posted by Galjung View Post
                ท่านประธานบ้านอยู่ขั้วโลกป่าวครับเนี่ยทำไม cpu มัน 10 องศา -*-
                ผมเปิดฝาเอาแอร์เปิดเป่าแบบเผาขนเลยครับ ไอเดล 21 องศา ฟูโหลด 50 ต้น ๆ เอง อิอิ
                Last edited by meo95; 19 Nov 2010, 18:54:45.

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                  สงสัยไปมากกว่านี้ไม่ไหวแล้วครับ

เทสที่ 32Bits สิครับ ง่ายกว่า 64bits เท่าตัว แล้วก็ขึ้นไปแตะ 4.5Ghz ใน linx League เลยครับท่าน ^^ ห้องนั้นเค้าไม่เน้นว่า 32bits หรือ 64bits ครับ

Comment

• Originally posted by veza View Post
                    เทสที่ 32Bits สิครับ ง่ายกว่า 64bits เท่าตัว แล้วก็ขึ้นไปแตะ 4.5Ghz ใน linx League เลยครับท่าน ^^ ห้องนั้นเค้าไม่เน้นว่า 32bits หรือ 64bits ครับ
                    Gflops ที่ 64 บิท มันสวยอะครับ ไม่ได้จริงคงถอยไป x86 ละครับ

Comment

• เย้ ๆ ๆ เคส Silverstone ตัวแลกครับ

และก็มี PSU เก่าเก็บอีกตัวครับ

ขอเข้า Club หิน Silver ด้วยคน น่า ๆ ๆ ๆ

Comment

• Originally posted by yoooh View Post
                        เย้ ๆ ๆ เคส Silverstone ตัวแลกครับ

และก็มี PSU เก่าเก็บอีกตัวครับ

ขอเข้า Club หิน Silver ด้วยคน น่า ๆ ๆ ๆ

ยินดีต้อนรับครับท่าน เคสสวยครับ ว่าแต่ รุ่นไหนครับ SG02 หรือ SG02 -F อะครับ
                        แล้วที่วางบนหลังเคสมันคืออะไรเอ่ย มองไม่ออก

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                          ยินดีต้อนรับครับท่าน เคสสวยครับ ว่าแต่ รุ่นไหนครับ SG02 หรือ SG02 -F อะครับ
                          แล้วที่วางบนหลังเคสมันคืออะไรเอ่ย มองไม่ออก
                          น่าจะเป็นจอนะครับ ผมก็เดามั่ว

Comment

• ผมว่าน่าจะเป็นเก้าอี้มากกว่า

Comment

• ผมว่าขาจอ Samsung มั๊ง...

อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน ดอยอินทนนท์ อากาศดีมากเลย

Comment

• บ่ายนี้ไม่เห็นแดดเลย เหมือนฝนจะตกนะครับ

Comment

Working...
                                X