Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by lookpat123 View Post
    เริ่มเข้าทางแล้วครับ ฟ้าๆวับแวบ
    โทนฟ้าสีเดียว สวยงามมากครับ

Comment

• Originally posted by lookpat123 View Post
      เริ่มเข้าทางแล้วครับ ฟ้าๆวับแวบ
      นั่นจิ๊ สีฟ้า นาน ๆ เห็นเริ่มเขว่ อีกแล้วซิเรา สวยงามครับท่าน

Originally posted by meo95 View Post
      โทนฟ้าสีเดียว สวยงามมากครับ
      นั่นจิ แดงมัน โหด ๆ ยังไงไม่รู้โน๊ะท่านประธาน...คราวนี้ Avatar ให้อภัยได้ครับ (Mixed & Matt)
      แล้วถ้าเปลี่ยนสีน้ำ Avatar คราวหน้าแบบไหนล่ะนั่น

ลง Windows หน้ามืดเลย 32 Bit ลูก 64 Bit อีกลูก ...เมื่อยอัพเดทจริงๆ เรา

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
        ข้างล่าง 4 ตอน ตะแคง+ด้านหน้า 1 ตอน (คั่น VGA) ใส่ขายึดได้ครับ หรือสองตอนคั่น
        แต่ต้องสละพื้นที่ ด้านหน้า (ใช้ SSD หรือ External อย่างเดียวครับ) รับรองแหล่ม

ขอตัวลง Windows ใหม่นิ๊สนุง...
        ได้อะไรมาไม่รู้... 5XX (อุ๊ อิ๊) รอ Block เหมือนกันครับ
        นึกภาพไม่ออกตรงที่ว่า คั่น VGA น่ะครับ หมายถึงขั้น แบบชั้นเดียวกันรึเปล่าเอ่ย?

ปล. ติดอยู่อย่างเดียวไอ้สีแดงเนี่ย มันมีแต่ LED ไอ้ผมอยากได้ไม่มีไฟด้วย มีแต่เน่าๆ แถม 90 เนี่ยเน่ากว่าอีก
        พวกสีฟ้ามันซิ่งกันจัง ไม่เข้าใจ

สงสัยสีฟ้ามันจะเป็นพระเอกเหมือน Rockman 5555

Comment

• Originally posted by lynx911 View Post
          นึกภาพไม่ออกตรงที่ว่า คั่น VGA น่ะครับ หมายถึงขั้น แบบชั้นเดียวกันรึเปล่าเอ่ย?

ปล. ติดอยู่อย่างเดียวไอ้สีแดงเนี่ย มันมีแต่ LED ไอ้ผมอยากได้ไม่มีไฟด้วย มีแต่เน่าๆ แถม 90 เนี่ยเน่ากว่าอีก
          พวกสีฟ้ามันซิ่งกันจัง ไม่เข้าใจ

สงสัยสีฟ้ามันจะเป็นพระเอกเหมือน Rockman 5555
          หมายถึงต่อคั่นจากสายยางทางน้ำออกจาก Block CPU แล้วมาคั่นพักความร้อนด้วย
          หม้อน้ำอีกใบน่ะครับ จะเป็น 1 หรือ 2 ตอนก็แล้วแต่เหมาะสมครับ

จะมีตัว L ที่ไว้ Lock หม้อน้ำหลบตรงเบย์ DVD หน้าเคสขายน่ะครับ เอา 1 หรือ 2 ตอนแอบ
          หลบตรงนั้นก็ได้ครับท่าน (เมื่อก่อนก็เคยซ่อนไว้ 1 ตอนเหมือนกันครับ)

Comment

• เซียนน้ำท่านนี้ปรึกษาเหอะครับ ไม่ผิดหวัง ผมรั่วไปสองหนแล้ว อิอิ ล้อเล่นครับ ทำรั่วเอง

Comment

• Asus เข้าอาทิตย์หน้านี้แล้วครับ
              ขอบคุณมากครับ รอดูอาทิตย์หน้าดีกว่า แต่ Asus ราคาแรงจัง แต่ Core Clock ต่างจากตัวธรรมดา 10MHz +_+

ใช้คีย์บอร์ด Steelserie 6G เหรอครับ *0*

Comment

• Originally posted by Trojan View Post
                ขอบคุณมากครับ รอดูอาทิตย์หน้าดีกว่า แต่ Asus ราคาแรงจัง แต่ Core Clock ต่างจากตัวธรรมดา 10MHz +_+

ใช้คีย์บอร์ด Steelserie 6G เหรอครับ *0*
                แรงเพราะประกันซินเนคหรือเปล่าครับ อิอิ
                Last edited by meo95; 24 Nov 2010, 17:28:36.

Comment

• แก้ตัวครับ เมื่อวานลืม MemAll มิน่า ทำไมมันผ่านง่ายซะเหลือเกิน วันนี้เอาใหม่ เผากับห้องธรรมดา MemAll แล้วไม่ผ่าน
                  เลยยกเข้าห้องแอร์ซะเลย (หนัก 30กว่ากิโล กำจริง) ยังคงเป็น 4.3 ต้น ๆ เหมือนเดิม

Last edited by meo95; 17 Nov 2010, 23:17:11.

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                    แก้ตัวครับ เมื่อวานลืม MemAll มิน่า ทำไมมันผ่านง่ายซะเหลือเกิน วันนี้เอาใหม่ เผากับห้องธรรมดา MemAll แล้วไม่ผ่าน
                    เลยยกเข้าห้องแอร์ซะเลย (หนัก 30กว่ากิโล กำจริง) ยังคงเป็น 4.3 ต้น ๆ เหมือนเดิม
                    คำเดียวเลยครับ "เยี่ยม" !!!

เสียดาย Overclock ไม่เป็น ถ้าเป็นนะ...555

Frop นิ่งมาก...

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                      คำเดียวเลยครับ "เยี่ยม" !!!

เสียดาย Overclock ไม่เป็น ถ้าเป็นนะ...555

Frop นิ่งมาก...
                      ผมก็พอรุ้ งู ๆ ปลา ๆ อะครับ ถ้าสนใจจริงผมแนะนำให้ได้นะครับ อิอิ

Comment

• เอาลงชื่อด้วยคน หลงรัก TJ-07 แบบโงหัวไม่ขึ้น

1.TJ-07 (775) ลงอ่าง
                        2.TJ-07 (I7) Black carbon เล่นลม
                        3.Silverstone FM123 2 ตัว อิอิ
                        Last edited by GISA; 18 Nov 2010, 10:37:56.

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                          ผมก็พอรุ้ งู ๆ ปลา ๆ อะครับ ถ้าสนใจจริงผมแนะนำให้ได้นะครับ อิอิ
                          ว่าง ๆ ต้องปรึกษาบ้างแล้วละ...555

Originally posted by GISA View Post
                          เอาลงชื่อด้วยคน หลงรัก TJ-07 แบบโงหัวไม่ขึ้น

2.TJ-07 (I7) Black carbon เล่นลม
                          3.Silverstone FM123 2 ตัว อิอิ
                          แจ่มเลยครับท่าน เครฟด้วย
                          ท่านประธานอัพเดทด้วยเล๊ว...ว

เมื่อไหร่จะมีเหมือนเค้าบ้างน๋อเรา น้ำยายไหย๋อีกและ ออนบอร์ดต่อไป ฮือ ฮือ ๆ ๆ

Comment

• แวะมาหน่อย รอทานปู ^^

Comment

• Originally posted by GISA View Post
                              เอาลงชื่อด้วยคน หลงรัก TJ-07 แบบโงหัวไม่ขึ้น

สวยงามมากครับ ยินดีต้อนรับ ติดเคฟล่า มาเท่าไรครับ

Comment

• ไม่มีเคสแอบแวะมาป่วนๆอิอิ สวยๆทั้งนั้น

Comment

Working...
                                X