Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ส่วนผมคงต้องใช้ 480 ไปอีกระยะก่อน ต้องใช้บล็อคน้ำให้คุ้มก่อนละครับ

Comment

• แวะมาเยี่ยมครับ

Comment

• Originally posted by kaolat View Post
        keado เริ่มใช้ของแรง............ได้ข่าวว่าคอมท่านหรูมาก น้าก๋วย บอกมา
        ยังไม่ถึงขั้นนั้นหรอกครับพี่พลครับ พอดีน้าก๋วยเค้าใช้แบบลมธรรมดาอะครับ เค้าเลยมองว่าเป็นอย่างนั้นครับพี่พล
        ตอนนี้ยังรอการ์ดจอที่ส่งไปเคลมอยู่เลยครับ คงจะได้ของประมาณอาทิตย์หน้าครับ เห็นที่ร้านบอกว่าได้แค่เป็นตัว MSI N280GTX OC ครับผม

Comment

• ว่างเมื่อไหร่จะแวะมาหาท่านนะครับ ท่าน keado คิดถึงเพื่อน และน้องๆ อิอิ อยากให้ท่าน กานต์ ทำสาย sata ถัก แล้วก็สาย...ลำโพงจ๊าบๆด้วยน่ะ ฝากบอกด้วยนะครับ...คิดถีึงเพื่อนๆน้องๆครับท่าน...

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
            ปัญหามา ปัญญาจะเกิดป่าวหว่า (ตามภาพครับ) พี่น้อง อีตอนแรก ก็รอ Block 6870 CF ดี ๆ
            ทะลึ่งสั่ง Block 5970 มากะหล่อหน่อย ...สุดท้ายงานงอก

ติดกระบอกน้ำ เลื่อนรูยีดก็สุดขอบถาด MB TJ-07 อีก (กำจริง ๆ) ไม่อยากเจาะเคสจริง ๆ
            วันนี้เลยอดหล่อเลย

ที่หลังอย่าเล่นกระบอกยาวนะครับ พี่น้อง
            แก้ไม่ยากครับ ขายกระบอกยาว ซื้อกระบอกสั้นมาแทน

Comment

• Originally posted by kaolat View Post
              ว่างเมื่อไหร่จะแวะมาหาท่านนะครับ ท่าน keado คิดถึงเพื่อน และน้องๆ อิอิ อยากให้ท่าน กานต์ ทำสาย sata ถัก แล้วก็สาย...ลำโพงจ๊าบๆด้วยน่ะ ฝากบอกด้วยนะครับ...คิดถีึงเพื่อนๆน้องๆครับท่าน...
              ยินดีครับผมพี่พลครับ มาเที่ยวเปลี่ยนบรรยากาศบ้างก็ดีนะครับ ส่วนพี่กานต์ตอนนี้ฝีมือแจ้งเกิดในเว็ปมั่นคงแล้วครับผม มีทายาทเจ้าของ นสพ.ฉบับนึงมาจ้างทำด้วยนะเนี่ย หุหุหุ
              งานยุ่งจนไม่ค่อยได้เห็นหน้าเห็นตากันเลยเชียวครับ (ป่านนี้มือพี่ท่านเค้าคงถักสายจนระบมแล้วมั้งครับเนี่ย..555+)

Comment

• หาดูรีวิว+ราคาได้ที่เวปไหนบ้างอะครับ เข้เีกียจไปเดินตามร้านกัว เมื่อยขา ฮาๆๆ เราอยากตัดสินใจก่อนไปซื้อ

Comment

• Originally posted by pepssi View Post
                  หาดูรีวิว+ราคาได้ที่เวปไหนบ้างอะครับ เข้เีกียจไปเดินตามร้านกัว เมื่อยขา ฮาๆๆ เราอยากตัดสินใจก่อนไปซื้อ
                  ในยูทูปมีเยอะครับ ลองดูนะครับ
                  http://www.youtube.com/watch?v=DMcKvI-zWi0

หรือพิมพ์คำว่า silverstone case review ในกูเกิ้ลก็ได้ครับ ตาแฉะแน่ ๆ ครับ

Comment

• ยังไม่ได้ถ่ายรูปเลยครับพี่ศักดิ์ เอารูปใครมาแปะอ่ะ

Comment

• GIGABYTE GTX580 กับ GALAXY GTX580 ประกันของอะไร และตัวไหนประกันดีกว่ากันครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

• เอาล่ะว้า GTX 580 เกิดแล้ว ดังเลย แหะ

Comment

• รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ

TJ07 หม้อน้ำ 4 ตอนล่าง หลัง บน จัดยังไงดีครับ

Comment

• ผมใช้ SilverStone SST-SG02-F ร่วมวงด้วย

Comment

• Originally posted by Trojan View Post
                              GIGABYTE GTX580 กับ GALAXY GTX580 ประกันของอะไร และตัวไหนประกันดีกว่ากันครับ

ขอบคุณมากครับ
                              วันนี้แอบไปส่อง ๆ มา
                              Gigabyte ประกัน Scanner / ไม่เห็น Com 7 ซักตัวครับ
                              Galaxy ประกัน ARC ครับ
                              Asus หายเข้ากลีบเมฆ (หรืออยู่ที่เราหว่า..555)
                              EVGA ประกัน TK

ชอบตัวไหนรักตัวไหนสอยเลยครับ
                              เพราะยังไงก็ Ref. เหมือนกัน (ต่างแต่ Asus ลากมาให้หน่อย)
                              ราคาเลยโดดครับ+ไม่มีของ ถ้าเอามาเล่นลมเดิม ๆ ตัวไหนที่ตัวเองมั่นใจ
                              ประกันของใคร สอยโล๊ด/แต่ถ้าเล่นน้ำ ใช้เป็นปี ๆ ครับ (เอาถูกที่สุด)
                              เพราะยังไงก็ไม่เปลี่ยนง่าย ๆ ค่า Block ก็ 5 พันอัพ...555

Originally posted by seklosoja View Post
                              เอาล่ะว้า GTX 580 เกิดแล้ว ดังเลย แหะ
                              น่าคิดครับ น่าคิด

Originally posted by lynx911 View Post
                              รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ

TJ07 หม้อน้ำ 4 ตอนล่าง หลัง บน จัดยังไงดีครับ
                              เอาทั้ง ล่าง หลัง บนเลยหรือครับ โหดมากมายเลย
                              ผมแค่สี่ตอนด้านล่าง นั่งจัดสายใหม่รอ VGA น้องใหม่อยู่ตั้งแต่บ่าย 3
                              พึ่งเสร็จครับ

ลองบอก System โดยรวมด้วยครับ เพื่อหลาย ๆ ท่านใน Club จะได้ช่วยกันได้ครับ

Originally posted by vijjamanja View Post
                              ผมใช้ SilverStone SST-SG02-F ร่วมวงด้วย
                              ท่านประธาน ลูกพรรคมาใหม่แล้วมาต้อนรับเร๊ว....วว

ของฝากเมื่อค้นครับ ทะเลเผา แถว ๆ รัตนาธิเบศร์ (ถูกมาก ๆ ) ซัดซะพุงกางเลย

Comment

• อยู่ด้วย คนนะครับ รูปจะ ทยาย ลงเรื่อยๆนะครับ
                                Attached Files

Comment

Working...
                                X