Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันหน่อยครับจะตกแล้ว

Comment

• Originally posted by Galjung View Post
      เห็นสาขาไหนครับ ผมโทรไปถามมันบอกไม่มีของ -*-
      เลยสอยจากท่าย ultraline มาละ
      เลียบๆเคียงๆ แถวเซียร์เด้อ
      สงสัยของจะหมดไวแหง๋ๆ

งามแงะ + +

Comment

• Comment

• เงียบจัง ไปไหนกันหมดครับ

Comment

• ตอนนี้ ฮันนีมูนครบรอบ 1 ปี (อยู่ ตจว.) กลับวันอาทิตย์
            จะเอาความหวานไปฝากทุกท่านเลยครั๊บผ๊ม !!!

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
              ตอนนี้ ฮันนีมูนครบรอบ 1 ปี (อยู่ ตจว.) กลับวันอาทิตย์
              จะเอาความหวานไปฝากทุกท่านเลยครั๊บผ๊ม !!!

ขอเป็นสไนป้าตัวนึงดีกว่าครับ

Comment

• ได้ GTX 460 1GB มาแล้ว เกม หนักๆลื่นมาก แต่ทำไม Ruri เล่นไม่ได้อ่ะ ภาพ มัน เส้นๆๆ ไม่รู้เรื่องเลย

Comment

• 12.58

Comment

• เงียบดีจัง

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                      ได้ GTX 460 1GB มาแล้ว เกม หนักๆลื่นมาก แต่ทำไม Ruri เล่นไม่ได้อ่ะ ภาพ มัน เส้นๆๆ ไม่รู้เรื่องเลย
                      ไม่มีใครให้คำตอบได้ แฮะ

Comment

• GTX 580 ค่ายไหนดี ประกันดีด้วย ช่วยนะนำหน่อยครับ

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                          ไม่มีใครให้คำตอบได้ แฮะ
                          ไม่ทราบจริง ๆ ครับ คอเกมมาช่วยตอบหน่อยครับ

Originally posted by Trojan View Post
                          GTX 580 ค่ายไหนดี ประกันดีด้วย ช่วยนะนำหน่อยครับ
                          ยังไม่มีข้อมูลครับ ความเห็นส่วนตัว EVGA หรือ ASUS ประกัน ก็ SYNNEX

Comment

• ขอสอบถามพี่น้องชาว SS Club บ้างครับว่าเจ้าVGA MSI n280GTX ใช้ 65nm หรือ 55nm ครับผม

Comment

• Originally posted by Trojan View Post
                              GTX 580 ค่ายไหนดี ประกันดีด้วย ช่วยนะนำหน่อยครับ
                              Galaxy โลด เหมือนอ่านเจอ 16500 ค่าตัว สวยหรู... แต่มาไม่กี่ตัว หมดแล้วมั้ง

Comment

• keado เริ่มใช้ของแรง............ได้ข่าวว่าคอมท่านหรูมาก น้าก๋วย บอกมา

Comment

Working...
                                X