Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by areano1310 View Post
    ท่านประธานเล่นขันฟิตติ้งซะสุดขนาดนั้นทุกตัวไม่อยากนึกถึงตอนเอาออกเลย
    555 แต่ก็คงง่ายกว่าตอนขันเข้าละครับ อิอิ

Comment

• พี่ศักดิ์คร้าบ เสร็จ 100% รึยังครับ

Comment

• ปัญหามา ปัญญาจะเกิดป่าวหว่า (ตามภาพครับ) พี่น้อง อีตอนแรก ก็รอ Block 6870 CF ดี ๆ
        ทะลึ่งสั่ง Block 5970 มากะหล่อหน่อย ...สุดท้ายงานงอก

ติดกระบอกน้ำ เลื่อนรูยีดก็สุดขอบถาด MB TJ-07 อีก (กำจริง ๆ) ไม่อยากเจาะเคสจริง ๆ
        วันนี้เลยอดหล่อเลย

ที่หลังอย่าเล่นกระบอกยาวนะครับ พี่น้อง

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
          ปัญหามา ปัญญาจะเกิดป่าวหว่า (ตามภาพครับ) พี่น้อง อีตอนแรก ก็รอ Block 6870 CF ดี ๆ
          ทะลึ่งสั่ง Block 5970 มากะหล่อหน่อย ...สุดท้ายงานงอก
          ติดกระบอกน้ำ เลื่อนรูยีดก็สุดขอบถาด MB TJ-07 อีก (กำจริง ๆ) ไม่อยากเจาะเคสจริง ๆ
          วันนี้เลยอดหล่อเลย

ที่หลังอย่าเล่นกระบอกยาวนะครับ พี่น้อง
          มีสองวิธีนะครับ
          1 ขายกระบอกยาวไป ซื้อกระบอกสั้น แล้วไว้ระดับเหนือการ์ดจอ
          2 ขายกระบอกยาวไป (หรือยกให้ประธาน) แล้วหาถังพักแบบเบย์เดียวมา
          จบข่าวครับ
          ที่จริงมีข้อ 3 แต่จะทำหรือเปล่า คือขายเคสทิ้ง 555+
          ถ้าเบื่อ5970 บอกนะครับ อิอิ

Comment

• นั่งดูชุดน้ำพี่ศักดิ์ มันเหมือนที่สั่งใส่กระติกมากินวันนี้เป๊ะเลย น้ำหวานแดง ใส่น้ำแข็งงงงงง

Comment

• ผมนึกถึงขนมปังเย็น ใส่น้ำแดง 555

Comment

• แวะมาทักทายครับ ไม่ได้เข้ามานาน

Comment

• ไปส่อง FT02 LIMITED ที่ข้างในแดงมา งามม้ากกกก มือ 1 7700 HWH

Comment

• Originally posted by Zeyrii View Post
                    ไปส่อง FT02 LIMITED ที่ข้างในแดงมา งามม้ากกกก มือ 1 7700 HWH
                    จัดเลยครับ

Comment

• เห็นสาขาไหนครับ ผมโทรไปถามมันบอกไม่มีของ -*-
                      เลยสอยจากท่าย ultraline มาละ

Comment

• ฝากประชาสัมพันธ์ครับ

โครงการรับบริจาคคอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ครับ

รายละเอียดดูได้ในลิงค์นี้ครับ http://www.cm-club.com/vb/showthread.php?t=200672

ผมยินดีออกค่าขนส่งทั้งหมดน่ะครับ

ที่อยู่จัดส่งของครับ

อภิสิทธิ์ สุยะวาด eXtremeShop 21/3 ถ.เวียงบัว ต.ช้างเผือก อ.เมือง เชียงใหม่ 50300 โทร.ตอกต่อได้ที่เบอร์ 0894326446 ครับ ขอวงเล็บหรือระบุหน้ากล่องด้วยน่ะครับว่าขอบริจาคเพราะกลัวจะสับสนกับของที่ส่งมาลงหน้าร้านครับ ขอบคุณครับ
                        Last edited by AeGis; 10 Nov 2010, 02:23:33.

Comment

• ดีครับน่าอนุโมทนาบุญ ผมมี DVD RW CD ROM อย่างละตัวครับ พัดลมอีกบานเลย ส่งไปที่ไหนบอกรายละเอียดด้วยครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                            ดีครับน่าอนุโมทนาบุญ ผมมี DVD RW CD ROM อย่างละตัวครับ พัดลมอีกบานเลย ส่งไปที่ไหนบอกรายละเอียดด้วยครับ
                            ขอบคุณครับพี่ ผมเพิ่มเติมรายละเอียดที่อยุ่ให้แล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

• หมดเขตวันไหนหรือครับ เผื่อมีเวลาหาได้อีก

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                                หมดเขตวันไหนหรือครับ เผื่อมีเวลาหาได้อีก
                                ตามกำหนดการไปบริจาคกันชีวงปีใหม่ครับ น่จะรับได้ถึงประมาณวันที่ 20ธันวาคม 2553 ครับ เพื่อจะได้มีเวลาจัดการรวมของของแต่ละจุด และทำการประกอบลงโปรแกรมครับ ถ้าเกิดของมีมาก ๆ จะได้ไปให้ในหลาย ๆ โรงเรียนครับ เพราะตอนนี้ที่ขอเข้ามาก็มี 3-4 ที่ครับ

Comment

Working...
                                X