Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IIx4 ดีกว่่่่่่่่่่่่่่่่าครับ ประหยัดหน่อย จับมือสองในห้องCPU ก็ได้ครับ

Comment

• Diffuser.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Zeyrii อ่านข้อความ
      เวิคมั้ยครับ
      Manli
      ผมเล็งๆไว้เหมือนกัน
      แหม้มันเล็กได้ใจจริงๆ
      ก็ดีครับ เมื่อวานลง Win 7 Driver มีสองแผ่น สีดำ เป็น Driver หลักครับ/สีเงิน เป็นพวก Wireless ครับ
      เปิดไว้ทั้งคืน ตั้งแต่ 4-5 ทุ่ม ยันเช้า ก็มิมีอะไรวูบวาบครับ ในใจยังคิดปล่อยอีกเครื่องมาเอา T2 เหมือนกัน
      ชอบตรงมันเล็กดีครับ Atom 510 /Nvidia ion/ram 2 GB/wireless /Blue ตู๊ด/Hdmi/Optic
      /Esata/Hd 320/Port USB เพียบ

เมื่อวานเห็นเลยอดใจไม่ได้ครับ
      ผมไปลูบๆคลำๆมาเหมือนกัน กิเลสหนาจัดช่วงนี้
      เคสก็อยากได้ของ silverstone อยู่ 2 ตัว 555+

Originally posted by meo95 View Post
      สวัสดีครับทุกท่าน
      คนนี้มาแรง สัญชาตญาณบอก

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
        สวัสดีครับทุกท่าน
        แจ่มเลยครับพี่ศักดิ์

Comment

• Originally posted by Zeyrii View Post
          คนนี้มาแรง สัญชาตญาณบอก
          อิอิ จริงเหรอครับ

Originally posted by Merfo View Post
          แจ่มเลยครับพี่ศักดิ์
          สบายดีนะครับ
          Last edited by meo95; 6 Nov 2010, 00:23:50.

Comment

• Manli T2/ ภาพจาก Google ครับ

ขออภัยครับ เครื่องอยู่ Office ใหม่แล้ว (ลืมถ่ายจริง ๆ) เดี๋ยวจะว่า FAKE แบบ...

เล็กประมาณเครื่อง Wii
            (เทสดู HD ได้ในระดับพอใจครับ)...ท่านประธานจัดหนัก มาเปิดหนัง Pink
            เลยครับ + ยัดชุดน้ำนะ

กำล่ะตรู VGA ติดพักน้ำ ...ต้องเจาะเคสอีกและ

Comment

• อย่างเทพเลยครับท่านประธาน

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                [
                Manli T2/ ภาพจาก Google ครับ

ขออภัยครับ เครื่องอยู่ Office ใหม่แล้ว (ลืมถ่ายจริง ๆ) เดี๋ยวจะว่า FAKE แบบ...

(เทสดู HD ได้ในระดับพอใจครับ)...ท่านประธานจัดหนัก มาเปิดหนัง Pink

กำล่ะตรู VGA ติดพักน้ำ ...ต้องเจาะเคสอีกและ
                เอ่อ
                จะยัดจริงๆเหรอตัว

เล้กกกขนาดนั้น

Comment

• ท่านประธาน เงียบไปเลย ...แดดก็ออก แสงก็ได้น๊อ!!!

อัพเดทรูปใหม่ ๆ ทำไมไม่ลงมาแหย่เอ่ย...ถ่ายรูปมาโชว์หน่อยจิ๊
                  (แปะชื่อด้วยนะ) เผื่อไปเอารูปใน Google มาแอบอ้าง...

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                    Manli T2/ ภาพจาก Google ครับ

ตัวเครื่องน่ารักน่าชังจริงๆ

Comment

• วันนี้องค์ลงครับ เพิ่มเติมซ่ะหน่อย

Comment

• อากาศเย็น ๆ น่าขึ้นไปดู TJ07 mod เน้อ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                          อากาศเย็น ๆ น่าขึ้นไปดู TJ07 mod เน้อ
                          มอสม้วยมากกว่าพี่ ยิ่งทำยิ่งออกทะเล

Comment

• เย้ย เอาไส้ coolermaster ซะงั้น เสี่ยจี๊ดดดด ร้านเสี่ยจี๊ดอยู่ ห้างไหนครับเผื่อ ไปเยี่ยมเยียนน

Comment

• Originally posted by flatron View Post
                              เย้ย เอาไส้ coolermaster ซะงั้น เสี่ยจี๊ดดดด ร้านเสี่ยจี๊ดอยู่ ห้างไหนครับเผื่อ ไปเยี่ยมเยียนน
                              ผมไม่ได้อยู่ในตึกคอมครับ ออกมาอยู่ข้างนอกแทนน่ะครับ โทรมาถามทางได้ครับ 0894326446 ครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by AeGis View Post
                                วันนี้องค์ลงครับ เพิ่มเติมซ่ะหน่อย
                                ลงบ่อยมั๊ยครับท่าน ของผมหายเงียบไปเลยไม่ยอมมาลงซะทีทำไงดีครับ^^

Comment

Working...
                                X