Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านประธาน พัดลมนั่นยี่ห้ออะไรครับ ใบพัดสีสวยดีจัง

Comment

• Originally posted by Flip View Post
      ตอนนั้นซื้อมา 7000 นิดๆ
      ตอนนี้น่าจะไม่ถึงแล้วครับ
      Originally posted by meo95 View Post
      ขอโทษทีครับตอบช้า ไม่แน่ใจว่าผมซื้อจาก ยูสเซอร์ Ultraline จะใช่รุ่นนี้หรือเปล่า ซื้อตอนเดือนเมษา 7,500 หรือ 76,00 นี่่ละครับ ไม่มีบิลจำไม่ค่อยได้แล้วครับ
      คือ ผมไปซื้อมาจาก ร้าน Goalcomp พันทิพย์ ประตูน้ำ มาแค่ 5,290 ประกัน A&L

คือผมงงๆกับราคา เพราะดูหน้าเวป มันราคา 6,300 . ส่วน HwH ขาย 7,090

ตอนแรกจะถามว่า 5,290 จริงๆ หรอครับ ไม่ผิดแน่นะ เพราะ PSU ระดับ 1000w 80+Silver ถอดสายได้หมด น่าจะ 7,000- 8,000+

คิดไปคิดมา ไม่ถามดีกว่า เปิดกล่องดูให้แน่ใจว่าของใหม่ รีบจ่ายตัง แล้วเดินออกมาอย่างไวเลย อิอิ

แต่เอะใจว่าทำไมมันไม่มีวอยประกัน เค้าบอกว่า ยิงซีเรียลเอา

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post
        คือ ผมไปซื้อมาจาก ร้าน Goalcomp พันทิพย์ ประตูน้ำ มาแค่ 5,290 ประกัน A&L

คือผมงงๆกับราคา เพราะดูหน้าเวป มันราคา 6,300 . ส่วน HwH ขาย 7,090

ตอนแรกจะถามว่า 5,290 จริงๆ หรอครับ ไม่ผิดแน่นะ เพราะ PSU ระดับ 1000w 80+Silver ถอดสายได้หมด น่าจะ 7,000- 8,000+

คิดไปคิดมา ไม่ถามดีกว่า เปิดกล่องดูให้แน่ใจว่าของใหม่ รีบจ่ายตัง แล้วเดินออกมาอย่างไวเลย อิอิ

แต่เอะใจว่าทำไมมันไม่มีวอยประกัน เค้าบอกว่า ยิงซีเรียลเอา
        ฝากสักตัวสิครับพี่ อยากแรกกับเขามั้ง ODIN 550W ผมเริ่มไม่ไหวล่ะ

Comment

• Originally posted by areano1310 View Post
          ท่านประธาน พัดลมนั่นยี่ห้ออะไรครับ ใบพัดสีสวยดีจัง
          ลองโทร.กระจิ๊บถามดูจิ๊...แล้วจะ !!! ครับคุณต้น

Originally posted by Heineken18 View Post

เมื่อวานก็ไปสอย Manli T2 เอาไปตั้งทำงานใน Office ใหม่
          ---ตื่นเต้นจังมี Office ของตัวเองและ---

(ส่อง 1000 w.)ที่ HWH ร้านพวกกันมาเหมือนกันครับ
          6XXX แน่นอนครับ ถือว่าท่านโชคดีมั๊ก ๆ เห็นแล้วอยากได๊ อยากได้
          แล้วเอามาให้ท่าน MEO96 ถักสาย เพาว์แว่ ให้โน๊ะ

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
            ลองโทร.กระจิ๊บถามดูจิ๊...แล้วจะ !!! ครับคุณต้น

เมื่อวานก็ไปสอย Manli T2 เอาไปตั้งทำงานใน Office ใหม่
            ---ตื่นเต้นจังมี Office ของตัวเองและ---

(ส่อง 1000 w.)ที่ HWH ร้านพวกกันมาเหมือนกันครับ
            6XXX แน่นอนครับ ถือว่าท่านโชคดีมั๊ก ๆ เห็นแล้วอยากได๊ อยากได้
            แล้วเอามาให้ท่าน MEO96 ถักสาย เพาว์แว่ ให้โน๊ะ
            เวิคมั้ยครับ
            Manli
            ผมเล็งๆไว้เหมือนกัน
            แหม้มันเล็กได้ใจจริงๆ

Comment

• ท่านประธาน ทำไมไม่ใช้พัดลม ของหินเงินละ เพิ่งรู้ว่ารุ่น 12 CM พรีเดเตอร์ มีสีใส่แล้ว ที่เห็นมีแดงกะน้ำเงิน
              แต่แพงโคตร 450 บาท ซื้อไม่ลง

Comment

• บอกคำเดียวว่าสวยงามครับ ท่านประธาน

Comment

• Originally posted by areano1310 View Post
                  ท่านประธาน พัดลมนั่นยี่ห้ออะไรครับ ใบพัดสีสวยดีจัง
                  Phobya Nano-G 12 PWM LED Silent Waterproof 120mm ครับผม
                  http://www.specialtech.co.uk/spshop/...99&cat=0&page=

Originally posted by kk.taton View Post
                  ท่านประธาน ทำไมไม่ใช้พัดลม ของหินเงินละ เพิ่งรู้ว่ารุ่น 12 CM พรีเดเตอร์ มีสีใส่แล้ว ที่เห็นมีแดงกะน้ำเงิน
                  แต่แพงโคตร 450 บาท ซื้อไม่ลง
                  ตัวนี้ก็ราคาเท่ากันครับ แต่ผมชอบที่มันมีสวิทซ์เปิดปิดไฟ LED ได้ เผื่อเวลานนอนจะได้ไม่แยงตาครับ

Originally posted by ekkarin View Post
                  บอกคำเดียวว่าสวยงามครับ ท่านประธาน
                  ยังไม่เสร็จเลยครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                    Phobya Nano-G 12 PWM LED Silent Waterproof 120mm ครับผม
                    http://www.specialtech.co.uk/spshop/...99&cat=0&page=
                    ตัวนี้นี่เอง งามมากครับ แต่ไม่อยากคิดถึงราคาจริงๆ 555+

Comment

• Originally posted by Zeyrii View Post
                      เวิคมั้ยครับ
                      Manli
                      ผมเล็งๆไว้เหมือนกัน
                      แหม้มันเล็กได้ใจจริงๆ
                      ก็ดีครับ เมื่อวานลง Win 7 Driver มีสองแผ่น สีดำ เป็น Driver หลักครับ/สีเงิน เป็นพวก Wireless ครับ
                      เปิดไว้ทั้งคืน ตั้งแต่ 4-5 ทุ่ม ยันเช้า ก็มิมีอะไรวูบวาบครับ ในใจยังคิดปล่อยอีกเครื่องมาเอา T2 เหมือนกัน
                      ชอบตรงมันเล็กดีครับ Atom 510 /Nvidia ion/ram 2 GB/wireless /Blue ตู๊ด/Hdmi/Optic
                      /Esata/Hd 320/Port USB เพียบ

เมื่อวานเห็นเลยอดใจไม่ได้ครับ

Comment

• ดันหน่อยฮิต

Comment

• สวัสดีครับทุกท่าน

Comment

• *0* ปล่อยของมาเรื่อยๆ เลยนะท่าน

^^

Comment

• อิอิ พอเสร็จสมบูณร์ จืดเลย

Comment

• โอ๊ย............... หา การ์ดจอไม่ได้อ่ะ Asus gtx460 1GB TOP หาโครตๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆยากกกกกก

สงสัย ต้อง Up CPU รอ แต่.... จะเล่น phenomIIx4 ดี หรือ i5 ดีนี่สิ

พาเพื่อนๆ ปวดหมองกันอีกนิด

Comment

Working...
                                X