Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยังไม่ได้นอนเลยครับ^^

Comment

• เลือกการ์ดจอไม่ถูก แฮ๊ะ จะเอา GTX460 1GB หรือ GTX465 คีน้า เพื่อนช่วยเลือกที

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
        ท่าน oatman12 ครับ พ่นสีฝุ่นอย่างท่านtonx1700 ว่าก็ได้ครับ ไม่ยุ่งยากต้องมาแกะน๊อตทีละตัว

ท่าน keadoo ครับ ส่งชื่อ ทีอยู่มาเลยครับ มีแบบเก่าไม่ค่อยสวยน่ะซิครับ
        ท่าน tor_za ครับ อยากชม TJ07 สีดำ แบบเต็มระบบครับ อิอิ
        แต่รอแก้ปัญหาไอ้บล๊อก EKWB เฮ็งซวยให้เสร็จก่อน ถึงจะมีอารมณ์ทำ Lian-Li ให้จบ
        sigpic
        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
        งดแรงชั่วคราว

Comment

• ท่าน keadoo ครับ ส่งชื่อ ทีอยู่มาเลยครับ มีแบบเก่าไม่ค่อยสวยน่ะซิครับ
          ครับผม จะแบบเก่าแบบใหม่ แต่ได้รับจากท่านประธานคลับผมก็ยินดีครับผม ขอขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยนะครับ......จุ๊บๆๆ

Comment

• Originally posted by Zeyrii View Post
            ใครจะปล่อย RV02
            บอกเด้อ จะเก็บเข้าพิพิทธภัณส่วนตัว
            กำลังพิจารณาว่าจะปล่อยอยู่ครับ

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
              เลือกการ์ดจอไม่ถูก แฮ๊ะ จะเอา GTX460 1GB หรือ GTX465 คีน้า เพื่อนช่วยเลือกที
              ไม่มีใครสนใจผมเลย

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                ไม่มีใครสนใจผมเลย
                อ้าวตอบไปแล้วไงครับ ท่านก็เลือก 460 แล้วนี่ครับ
                http://www.overclockzone.com/forums/...1#post22497431

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                  อ้าวตอบไปแล้วไงครับ ท่านก็เลือก 460 แล้วนี่ครับ
                  http://www.overclockzone.com/forums/...1#post22497431
                  พี่ไม่เอาชุดน้ำใหม่ มาให้ชมเป็นขวัญตามั้งอ่ะครับ อิอิ

Comment

• Silver Stone รุ่น PS02 สามารถใส่ V6GT ปิดฝาเคสได้มั้ยครับ อยากได้ สวย + คุณภาพทีี่ดี

ขอบคุณครับ...

Comment

• Originally posted by maroon2pac View Post
                      พี่ไม่เอาชุดน้ำใหม่ มาให้ชมเป็นขวัญตามั้งอ่ะครับ อิอิ
                      รอของจากท่านเอกรินอยู่ครับ จะออกมาดูได้ป่าวไม่รู้ หุหุ

Comment

• ง่า...นีออนสีขาวตรูหายไปไหนหว่า...
                        ท่านประธาน...แจ้งความสน.ไหนดีง่ะ

แต่งตั้งอะไรให้ผมอย่าลืมน๊ะเอ๊า...

Comment

ประมาณว่า จะเอาเดือนหน้า อ่ะ เลยมอง GTX460 1 GB กับ GTX 465 งบน่าจะพอ เลย 2 จิตร 2ใจอยู่ ตัวไหนดีกว่า เลยมาถามใหม่ ราคาใกล้กัน
                          (ตัวไหนแรงกว่า)หรือ(ตัวไหนดีกว่ากัน)

460 1GB ก็ 256 bit 465 1 GB ก็ 256bit เหมือนกัน แต่รายละเอียดย่อย เหมือน จะต่างกัน บางอย่าง 460 แรงกว่า
                          465 บางอย่าง 465 แรงกว่า 460 เลย เลือกไม่ถูก
                          Last edited by seklosoja; 11 Oct 2010, 17:50:42.

Comment

• แว๊บ ๆ ครับ ยังเหลือเก็บรายละเอียดอีกเยอะเลย ไฟนีออน รอส่งมาพรุ่งนี้
                            เหลือทำสี เบย์ Hard disk Hotswap เป็นสีบรอนซ์+กรอบพัดลมบางตัวก่อนครับ

โล่ง ๆ ดูสะอาดตาดี (แปลก ๆ เนียน ๆ ขาว ๆ เหมือน...สมัยเป็นหนุ่ม ๆ แฮะ)

(รอ Block Ram+Pump+พักน้ำ+สายยางน้ำเงินใหม่วันศุกร์) ได้รับบริจาค จากคุณเพื่อนอัดอีกแล้วครับท่าน
                            มีอะไรเป็นของตัวเองบ้างนี่ ...เราหนอ
                            Last edited by Diffuser.; 11 Oct 2010, 18:20:22.

Comment

• ใกล้เสร็จแล้ววว.....Tj07สวยงามสะอาดตาจริงๆครับท่านDiff...
                              (แต่ถ้าจะให้สะอาดบ้านด้วย ก็บริจาคอุปกรณ์เหลือใช้มาทางผมบ้างก็ได้นะครับ...อิอิอิ)

Comment

• Originally posted by keadoo View Post
                                ใกล้เสร็จแล้ววว.....Tj07สวยงามสะอาดตาจริงๆครับท่านDiff...
                                (แต่ถ้าจะให้สะอาดบ้านด้วย ก็บริจาคอุปกรณ์เหลือใช้มาทางผมบ้างก็ได้นะครับ...อิอิอิ)
                                ขอบคุณครับท่าน

ทั้งนี้ทั้งหมดก็มาจากอนิสงฆ์ คุณทั่นอัดเค้าแหละครับ ลำพักตนเองก็ซื้อไม่ไหวหรอกครับ
                                เห็นบอกว่าบล๊อคแรม ต้องแปลงขาหนีบ ผมก็ไม่กล้าแกะ Sink Ram ออกซะด้วยซิ

ส่วนสายยางสีขาวเป็น 7/16 ถ้าไม่ใช้ก็ต้องตัดทิ้งน่ะครับ เพราะฟิตมาก (เอาไปลองมั๊ยท่าน)
                                แต่ตอนใส่ต้องจุ่มน้ำร้อนก่อนเสียบครับ..เจ็บมือโพ๊ด ๆ แต่รอว่าง ๆ ก่อนครับ ซึ่งจริงขึ้เกียจมาก
                                ก็เลยไม่อยากเปลี่ยนอีกครับ เบื่อไล่น้ำง่ะ

ถ้ามีอะไรแบ่งบันกันผมจะแวะมาบอกใน Club ครับ

แต่แน่ ๆ มีแจกเสื้อทีมฟรี 1 ตัวใน Club Silver stone
                                พอดีผมและเพือนไปเป็นสปอร์นเซอร์ให้เด็กดาวรุ่งแข่งเกมส์ Online (หุ้นกับเพื่อนน่ะครับ)
                                เรื่องเกมส์ขอคิดก่อนครับ

Comment

Working...
                                X