Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฝากประชาสัมพันธ์รายการ Complete หน่อยนะครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...

Comment

• เอไม่เห็นคนใช้ PS05 เลย...ไม่รู้ว่าจะเข้าคลับกะเค้าได้ไหมครับ

ตัวนี้อะครับเห็นมันแพงกว่า G-Views ไม่มากแล้วด้านในมันดำดีเลยซื้อมาเดี่ยวจัดสายเสร็ดค่อยเอารูปมาให้ดูครับ

Comment

• Originally posted by kzcatz View Post
        เอไม่เห็นคนใช้ PS05 เลย...ไม่รู้ว่าจะเข้าคลับกะเค้าได้ไหมครับ

ตัวนี้อะครับเห็นมันแพงกว่า G-Views ไม่มากแล้วด้านในมันดำดีเลยซื้อมาเดี่ยวจัดสายเสร็ดค่อยเอารูปมาให้ดูครับ
        ยินดีต้อนรับครับท่าน เคสตัวนี้สวยมากเลยนะครับ รอชมรูปครับ

Comment

• Originally posted by SAKURA-จัง View Post
          เอารูปลงไม่เป็นทำไม่เป็นค่ะ คุณลุง meo95 เจ้าของกระทู้สอนได้หรือเปล่าค๊ะ

ขอเบอร์โทร.หน่อยครับ อิอิ เดี๋ยวโทร.ไปสอน

Comment

• ขอแก้ไขรูปหน่อยนะครับ เพราะเริ่มมีอาการเบื่อๆแล้ว คงหยุดแต่งคอมไปอีกพักใหญ่เลยครับผม

Last edited by keadoo; 3 Feb 2011, 23:15:16.

Comment

• Originally posted by keadoo View Post
              Tj07เอื้ออาทร ขอเข้าคลับด้วยได้มั้ยครับ (ขอคำแนะนำด้วยนะครับ เพิ่งเคยใช้เคสใหญ่แบบนี้ครั้งแรก+งบจำกัดอะครับ)

เป็นชิ้นสวนของมือ2รับจากในOCZนี้ซะ 70% แล้วครับ(เจ้าของเก่าจำของตัวเองกันได้มั้ยละคร๊าบนี่)
              หัวหน้าแก๊งจะรังเกียจมั้ยครับ(จาขอเข้าคลับอะครับ.....)
              ปล.รูปไม่ค่อยชัดนะครับ(มือถือ)ต้องใช้ไฟฉายช่วยส่อง..ง่ะครับ
              ปล2.อยากได้ถังพักEK250mm.มาเปลี่ยนครับ ท่านใดมีเหลือใช้ ผมจะขอดูแลต่อครับ PM รูป&ราคามาได้เลยนะครับ
              ยินดีต้อนรับครับ นี่ขนาดมือถือถ่ายนะนี่ สวยงามครับ 3 โทน ฟ้าส้มเขียว มาพูดคุยกันได้ทุกวันครับ

Comment

• กำ พึ่งรู้ว่า จขกท. รุ่นลุงแล้วแฮะ......

อ้ายนั่นก็สั่นหัวงึก ๆ ส่วนอีกตัวก็ โยกอยู่นั่นแหละ ตาลายเหมือนกันนื๊....

Comment

• ^
                  ^
                  ^
                  555+

มองไปมองมาก็เริ่มตาลายละ

ว่าแต่เคสท่าน keadoo มันเคสอะไรหรือครับ TJ07 ผมมองไม่ผิดเนาะ

^^
                  Last edited by tong1794; 20 Sep 2010, 18:38:14.

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                    ยินดีต้อนรับครับ นี่ขนาดมือถือถ่ายนะนี่ สวยงามครับ 3 โทน ฟ้าส้มเขียว มาพูดคุยกันได้ทุกวันครับ
                    ขอบคุณมากครับ(โรงลิเกขนาดย่อมครับ กะไว้ว่าถ้ามีงบเมื่อไหรค่อยเปลี่ยนให้มันคลุมเป็นโทนเดียวเลยครับ)

Originally posted by Diffuser. View Post
                    กำ พึ่งรู้ว่า จขกท. รุ่นลุงแล้วแฮะ......

อ้ายนั่นก็สั่นหัวงึก ๆ ส่วนอีกตัวก็ โยกอยู่นั่นแหละ ตาลายเหมือนกันนื๊....
                    เรียกว่ารุ่นเดอะเจ้าตัวเค้าน่าจะชอบใจกว่ามั้งครับ อิอิอิ (เจ้า2ตัวข้างบนคงคอเคล็ดแย่แล้วมั้งครับเนี่ย...555+)

Originally posted by tong1794 View Post
                    ^
                    ^
                    ^
                    555+

มองไปมองมาก็เริ่มตาลายละ

ว่าแต่เคสท่าน keadoo มันเคสอะไรหรือครับ TJ07 ผมมองไม่ผิดเนาะ

^^
                    แม่นแล้วครับท่านครับTj07ครับ ไม่ผิดตัวครับผม..

Comment

• ตัวผู้หญิงสั่นไม่เท่าไรครับ
                      แต่ RoBoMon นั่นท่ายิ๊ก ๆ แปลก ๆ อยากเห็นท่อนล่างจัง...555

Comment

• Originally posted by keadoo View Post
                        Tj07เอื้ออาทร ขอเข้าคลับด้วยได้มั้ยครับ (ขอคำแนะนำด้วยนะครับ เพิ่งเคยใช้เคสใหญ่แบบนี้ครั้งแรก+งบจำกัดอะครับ)

สีสันสุดยิกครับ (บล็อคสวยนิ อิอิ)

Comment

• Originally posted by kingkong@lt40 View Post
                          สีสันสุดยิกครับ (บล็อคสวยนิ อิอิ)
                          อายเค้าเหมือนกันครับโลงลิเกเนี่ย(แต่อยากเข้าคลับง่ะ) ลองนึกภาพคนใส่หมวกฟ้าเสื้อส้มกางเกงเขียวลองเท้าแดงถือกระเป๋าเหลืองซิครับ..5555+
                          งบกระปิบกระปอย+ใจร้อนครับท่านคอง(รับมาแต่ของถูกทีละชิ้น2ชิ้น เลยไม่เข้ากันแบบนี้ละครับ)
                          ส่วนบล็อคก็อย่างที่รู้กันครับ ท่านต้นเค้าทำสวยและใส แต่ทองแดงผมดันหมอง ที่จริงเค้าใช้กับINTELผมก็มาโมใช้กับAMDซะงั้น(รับบริจากรุ่นพี่มาครับ)
                          ไว้มีกะตังค์เยอะๆค่อยทำแบบคลุมโทนสีเลืยนแบบท่านเทพๆเค้าบ้างอะครับ (โชว์เสี่ยวรับประทานไปพลางๆก่อนครับ) อิอิอิ.......
                          Last edited by keadoo; 21 Sep 2010, 05:41:17.

Comment

• สวัสดีนะครับ

Comment

อายเค้าเหมือนกันครับโลงลิเกเนี่ย(แต่อยากเข้าคลับง่ะ) ลองนึกภาพคนใส่หมวกฟ้าเสื้อส้มกางเกงเขียวลองเท้าแดงถือกระเป๋าเหลืองซิครับ..5555+
                              งบกระปิบกระปอย+ใจร้อนครับท่านคอง(รับมาแต่ของถูกทีละชิ้น2ชิ้น เลยไม่เข้ากันแบบนี้ละครับ)
                              ส่วนบล็อคก็อย่างที่รู้กันครับ ท่านต้นเค้าทำสวยและใส แต่ทองแดงผมดันหมอง ที่จริงเค้าใช้กับINTELผมก็มาโมใช้กับAMDซะงั้น(รับบริจากรุ่นพี่มาครับ)
                              ไว้มีกะตังค์เยอะๆค่อยทำแบบคลุมโทนสีเลืยนแบบท่านเทพๆเค้าบ้างอะครับ (โชว์เสี่ยวรับประทานไปพลางๆก่อนครับ) อิอิอิ.......
                              แจ่มดีออกครับท่าน แนวใคร แนวมันโน๊ะ ไม่เชื่่อถ้าสิบโทดูดิ๊...555

Comment

• อัพเดทหน่อย เปลี่ยน CPU ใหม่ แล้วก็การ์ดจอใหม่ His 5770 ref1

ชุดนี้ภูมิใจนำเสนอ

ติดชมกันได้ครับ

Comment

Working...
                                X