Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโทษครับ ไม่ทราบว่าท่านใดต้องการขายพัดลม18CM ที่ติดเคสRV02มั้งรึป่าวครับ
    พอดีของผมมันเสีย ไม่รู้จะไปชื้อใหม่ที่ไหน แต่ถ้าไปเอารุ้นAP181 ก็ไม่ไหว ตังไม่พอ- -*
    เลยเอารุ่นธรรมดาก่อน ไม่ทราบมีท่านใดต้องการขายบ้างรึป่าวครับ ต้องการจิงๆ
    ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by maroon2pac View Post
      ขอโทษครับ ไม่ทราบว่าท่านใดต้องการขายพัดลม18CM ที่ติดเคสRV02มั้งรึป่าวครับ
      พอดีของผมมันเสีย ไม่รู้จะไปชื้อใหม่ที่ไหน แต่ถ้าไปเอารุ้นAP181 ก็ไม่ไหว ตังไม่พอ- -*
      เลยเอารุ่นธรรมดาก่อน ไม่ทราบมีท่านใดต้องการขายบ้างรึป่าวครับ ต้องการจิงๆ
      ขอบคุณครับ
      จะเอากี่ตัวท่าน 3 ตัวพอมั๊ย อิอิ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
        จะเอากี่ตัวท่าน 3 ตัวพอมั๊ย อิอิ
        เอาตัวเดียวก่อนครับท่าน มันพังแค่ตัวเดียว
        ว่าแต่สนใจจะขายมั้ยครับ อยากได้อ่า อิอิ

Comment

• Originally posted by maroon2pac View Post
          ขอโทษครับ ไม่ทราบว่าท่านใดต้องการขายพัดลม18CM ที่ติดเคสRV02มั้งรึป่าวครับ
          ขอบคุณครับ
          ขายพร้อมเคสดีกว่า...ซื้อเคสแถมพัดลม 555
          เอามั่ง... ของฝากท่าน Meo...

Click ใต้ลายเซนต์มุมล่างขวามีเซอร์ไพร์ซ นะเอ๊อ!!! Gammer ตัวจริงไม่ควรพลาดครับ

Comming Soon !!!

Comment

• เซอร์ไพร์ไงครับบ สโลแกนเข้าตากรรมการเหรอ แต่งไม่เป็น ขอดื้อ ๆ เลย อิอิ กำ

Comment

• ดูแล้วตัวเล็กๆ มือผมใหญ่ สงสัยจับที เม้าหาย

^^
              Last edited by tong1794; 16 Sep 2010, 21:05:58.

Comment

• อ๊ะ ...เอาอันนี้ก็ได้ใหญ่ด้วย...(คับ B +เลยนะ)...

Comment

• เม้ารูปให......จัว ฝังเพชร ซะด้วย

Comment

• ประธานของเล่นเยอะจัง

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับพี่น้อง...

Comment

• สวัสดีตอนสายๆ อิอิเพิ่งตื่น

Comment

• เด๋ว รออุปกรณ์ครบจะมาลงสมัครเข้าคลับด้วยนะครับ

ตอนแอบๆมาด้อมๆมองๆไว้ก่อนครับ
                          อยากได้ raven 01 แต่งบไม่พอได้ Raven 02 มาแทน

แต่ก็งามทุกรุ่นครับ Silverstone

อิอิ

^ ^

Comment

• ที่สุดของ SilverStone ต้อง TJ07, TJ09, TJ10, FT02

Comment

• FT02 ติดอันดับด้วย ดีใจจัง อิอิ

Comment

• เอารูปRV02 แบบจัดสายไม่เป็นมาโชว์หน่อย อิอิ

ปล.รายชื่อสมาชิกลำดับที่76 กับ80 ซ้ำกันครับพี่meo95 อิอิ
                                รบกวนช่วยรวมเป็นอันเดียวด้วยครับผม
                                ขอบคุณมากครับ อิอิ
                                Last edited by maroon2pac; 17 Sep 2010, 18:38:51.

Comment

Working...
                                X