Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5870 วันนี้เดินเล่น สะดุด หัวปักหัวปัม ใครไม่รู้ ทำหล่นไว้ ติดราคา 13000 บาท ไม่ลงซักที
    อยากได้ ใครมีเหลือเฟือ ขอยืมมาเผาจอซะหน่อยสิ น่าจะแรง

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
      5870 วันนี้เดินเล่น สะดุด หัวปักหัวปัม ใครไม่รู้ ทำหล่นไว้ ติดราคา 13000 บาท ไม่ลงซักที
      อยากได้ ใครมีเหลือเฟือ ขอยืมมาเผาจอซะหน่อยสิ น่าจะแรง
      มือ1 ราคายังดี แต่มือสองเริ่มลงแล้วครับ

Comment

• เงียบจัง สงสัยนอนเอาแรงไว้ดู เกาหลี กับบราซิล ตอนตี 1 แน่ ๆ เลย

Comment

• แวะมาชม สวยๆทั้งนั้นเลย

Comment

• ท่านประธาน จะไปสอยบอดใหม่ยังง่ะ

Comment

• ตัวนี้พอได้ไหมครับ อิอิ
              [/QUOTE]

Comment

• ฝันดีครับทุกท่าน พรุ่งนี้ค่อยพบกันใหม่ครับ

Comment

• ฝันดีครับ
                  ท่านประธานได้ของเล่นใหม่มาอีกแล้วเหรอ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                    ตัวนี้พอได้ไหมครับ อิอิ
                    [/QUOTE]

*0*

เอ้อ เหอๆ

น้ำลายยายไหลย้อย

^^~

Comment

• สวัสดีเช้าที่ท่านต่อร้องไห้ ท่านรอง ยิ้มๆ
                      เง้อ เอาของที่ทำให้อยากมาล่อตาล่อใจกันจัง

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
                        ฝันดีครับทุกท่าน พรุ่งนี้ค่อยพบกันใหม่ครับ
                        ตื่นมาพร้อมกับความโชคดีในวันที่ 16 นะครับ

Originally posted by enter116 View Post
                        ฝันดีครับ
                        ท่านประธานได้ของเล่นใหม่มาอีกแล้วเหรอ
                        สงสัยต้องรบกวนท่านชัย ทำลายเซ็นให้ใหม่แล้วมังครับ

*0*

เอ้อ เหอๆ

^^~[/QUOTE]

Originally posted by wattaa View Post
                        สวัสดีเช้าที่ท่านต่อร้องไห้ ท่านรอง ยิ้มๆ
                        เง้อ เอาของที่ทำให้อยากมาล่อตาล่อใจกันจัง
                        เห็นท่านวัึตถามอยู่

Comment

• สวัสดียามเช้าครับเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

Comment

• สวัสดีตอนเช้าครับ

Originally posted by meo95 View Post
                            ตื่นมาพร้อมกับความโชคดีในวันที่ 16 นะครับ

สงสัยต้องรบกวนท่านชัย ทำลายเซ็นให้ใหม่แล้วมังครับ

*0*

เอ้อ เหอๆ

^^~

ได้ครับ แต่ได้ของใหม่แล้ว ผมรับของเก่ามาดูแลไปพลางๆ ก่อนมั้ยครับ ห้า ห้า ห้า บวก!!!

Comment

• ได้เลยครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                                ได้เลยครับ
                                เกรงว่าจะต้องผ่าเคสใส่กันเลย

ตอนนี้กำลังหาวิธีลดอุณหภูมิภายในเคส แบบจริงๆ จังๆ เพราะเครื่องในค่อนข้างแออัด + กับ เจ้า 9800gtx ที่มันช่างแรง และร้อน มาเพิ่มให้องศาเดือดเพิ่มเข้าไปอีก

กะว่าจะถอด 9800gtx ออก แล้วใช้ออนบอร์ดน่าจะดี แต่เกมส์ที่เล่นคงไม่ได้เล่นไปหลายเกมเลย
                                รึเปลี่ยนการ์ดรุ่นใหม่ๆ ที่ร้อนน้อยกว่านี้ มาใช้แทน

ซื้อเคสใหม่ + เครื่องในใหม่มาทำอีกเครื่องซะเลยดีกว่าั้ม้างงง

อุณหภูมิ gpu ใช้งานปกติ ก็ 66 ํC(fan speed ~ 40%) อุณหภูมิ ภายในเคสประมาณ 48 ํC ใช้พัดลมเป่าเข้าด้านข้าง 2 เป่าออกด้านบน(ตรงกับ 9800gtx ) 2 ตัว พัดลมตัวหลังนี่ร้อนพอๆ กับไดเป่าผมอ่อนๆ เลย อุณหภูมิภายในเคส ระดับนี้กับการใช้งานปกติ(เล่นเน็ต ยังไม่เล่นเกมส์) ผมคิดว่ามันยังร้อนไป
                                Last edited by enter116; 16 Jun 2010, 09:45:03.

Comment

Working...
                                X