Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by jimmyhuman View Post
    อ้ากว่าจะมีเวลาว่าง มาร้านเน็ต

จัดมาแล้วหรอครับ 1090T

โปรแกรมแสดงอุณหภูมิยังเพี้ยนๆอยู่ - -*

ดูผ่านเมนบอร์ดครับ แต่ก็ยังเย็นอยู่ดี
    จัดมาแล้วครับ ผมก็ว่าโปรแกรมวัดอุณหภูิมิต่าง ๆ คงต้องอัฟเดทกันมั่งแล้ว

Comment

• ฮอลแลน 2 - 0 โคนม

Comment

• เหอๆ

2-0 เม็ด ^^~

ของบพ่อไปหยิบ 6 หัว AMD ละ

ไม่รู้จะอนุมัติปล่าว แนะนำบลอดทีครับ

เล่น ASUS M4A89GTD PRO ตัวนี้ดีปล่าว สำหรับบลอด

แนะนำทีครับ ว่าจะปล่อย I5 ทั้งชุดละ

ข้ามค่าย

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
          เหอๆ

2-0 เม็ด ^^~

ของบพ่อไปหยิบ 6 หัว AMD ละ

ไม่รู้จะอนุมัติปล่าว แนะนำบลอดทีครับ

เล่น ASUS M4A89GTD PRO ตัวนี้ดีปล่าว สำหรับบลอด

แนะนำทีครับ ว่าจะปล่อย I5 ทั้งชุดละ

ข้ามค่าย
          ผมว่า Phenom II x6 กับ I5 มันพอ ๆ กันนะครับ อัฟเป็น I7 ดีกว่านะครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
            ผมว่า Phenom II x6 กับ I5 มันพอ ๆ กันนะครับ อัฟเป็น I7 ดีกว่านะครับ
            ไม่ใช่อะไรหรอกครับ

ผมอยากลองย้ายค่าย

เล่น INTEL มานานละ หาเทคนิคไหม่ๆเรียนรู้บ้าง

ส่วน I5 นี้ถ้าจะปล่อยก็คงปล่อยให้ญาติกันนี้แหละ ครับ

อยากลองอะไรที่มัน 6 หัวซักครั้ง

^^~

Comment

• ผมก็คิดย้ายค่ายครับ AMD นี่ขอราคาดี บอร์ด ซีพรยู ราคาไม่แพงมาก
              ใช้ I7 920 D0 อยู่คุ้มไหมครับถ้าเปลี่ยน

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                ผมก็คิดย้ายค่ายครับ AMD นี่ขอราคาดี บอร์ด ซีพรยู ราคาไม่แพงมาก
                ใช้ I7 920 D0 อยู่คุ้มไหมครับถ้าเปลี่ยน
                ถ้าเทียบราคาก็คุ้มอยู่ แต่ความแรงยังเป็นรองครับ

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                  ผมก็คิดย้ายค่ายครับ AMD นี่ขอราคาดี บอร์ด ซีพรยู ราคาไม่แพงมาก
                  อ้าวจาย้ายค่ายแล้วหรอ งั้นผมรอขอบริจาคจากท่านต่อละกัน งุงิ

Comment

• 12.40

Comment

• เอามาฝากเพื่อนๆสมาชิก เพื่อใครชอบ อยากจะเปลี่ยน 2 ผู้ยิ่งใหญ่ 2 ค่าย ตลอดการ

ASUS MAXIMUS III EXTREME VS ASUS CORSSHAIR IV FORMULA

ราคาค่าตัว ก็พอประมาณ
                      ASUS MAXIMUS III EXTREME 12600 บาท

ASUS CORSSHAIR IV FORMULA 7900 บาท

ประกัน คอมดี ก็ต้อง ดีคอม ไม่รู้ว่าดีหรือเปล่า ท่านประธานครับจัดไปเลย จะได้เป็นตัวอย่างให้เพื่อนสมาชิก

ขอโทษรูปไม่ค่อยช้ด มือถือเน่าๆครับ

Comment

• Comment

• กินแกลบ.........

Comment

• ขออัพเดทรูปหน่อยนะครับ
                            คิดว่าน่าจะลงตัวแล้วสำหรับเคสรุ่นเล็กสุด
                            ได้เปลี่ยนบอร์ดใหม่ใส่ x48 แทนที่เดิม

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                              ขออัพเดทรูปหน่อยนะครับ
                              คิดว่าน่าจะลงตัวแล้วสำหรับเคสรุ่นเล็กสุด
                              ได้เปลี่ยนบอร์ดใหม่ใส่ x48 แทนที่เดิม

5870 ใช่ไหมครัับ แรง
                              ผมตัองขอโทษนะครับ มันยุ่ง ๆ เพิ่งส่งสติคเกอร์ให้วันนี้เอง

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                                5870 ใช่ไหมครัับ แรง
                                ผมตัองขอโทษนะครับ มันยุ่ง ๆ เพิ่งส่งสติคเกอร์ให้วันนี้เอง
                                ครับผม 5870 ครับ
                                เรื่องสติ๊กเกอร์ต้องขอบคุณมากๆครับจากใจครับ

Comment

Working...
                                X