Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by meo95 View Post
    อ่อ เรื่องเปิดคลับใหม่อะเหรอ รู้แย้ว
    ไม่ใช่เรื่องนี้ ฮ่าๆ

ครึกครื้นๆ จริงๆ คลับนี้

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
      555+ มีสมาชิกเพิ่ม ขึ้นอีกคน เริ่มเยอะมากขึ้เรื่อยๆ โอ้ 59 คนเมื่อไร ประธานต้องมีฉลอง กันบ้างนะ
      (หาของฟรี...อีกแล้ว)
      สงสัยเดี๋ยวมีมีทติ้ง ^^

Comment

• Comment

• สวัสดียาม(มุ้งมิ้ง)ครับ ทุกท่าน

Comment

• สวัสดีครับ ในคลับเรามีใครขายการ์ดจอบ้างไหมครับ หาอยู่ง่ะ
            Originally posted by meo95 View Post
            สวัสดียาม(มุ้งมิ้ง)ครับ ทุกท่าน

Comment

• วันนี้ไปรับบอร์ดมาเรียบร้อยแล้วครับ เป็นตัว p45 (ตกยุคไปเปล่าเนี้ย)เห็นมันสวยดีเลยจัดมาเลย
              อยากประกอบให้ออกมาเน้นสวยเรียบๆ ไม่เน้นแรงครับตังค์ไม่มีเท่าไหร่

เคสชุดนี้ประกอบเอาไว้ให้แฟนทำงานครับ+เล่นเกมส์ เดอะซิมส์
              เดี๋ยวมาอัพรูปหลังประกอบเสร็จนะครับ น่าจะเป็นวันอาทิตย์ครับ
              ตอนนี้ขาด power+vga+ram ครับ

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                วันนี้ไปรับบอร์ดมาเรียบร้อยแล้วครับ เป็นตัว p45 (ตกยุคไปเปล่าเนี้ย)เห็นมันสวยดีเลยจัดมาเลย
                อยากประกอบให้ออกมาเน้นสวยเรียบๆ ไม่เน้นแรงครับตังค์ไม่มีเท่าไหร่

เคสชุดนี้ประกอบเอาไว้ให้แฟนทำงานครับ+เล่นเกมส์ เดอะซิมส์
                เดี๋ยวมาอัพรูปหลังประกอบเสร็จนะครับ น่าจะเป็นวันอาทิตย์ครับ
                ตอนนี้ขาด power+vga+ram ครับ

tx3 ของเค้าฮิตจริง

Comment

• Originally posted by ballsian View Post

tx3 ของเค้าฮิตจริง
                  ครับผม ตัวเล็กราคาถูกดี
                  เคยใช้ v10 ปิดบอร์ดผมซะความสวยหายหมดเลย
                  ตัวนี้เรียวเล็ก มองเห็นบอร์ดสวยๆ สบายใจดีครับ
                  ไม่รู้จะออกมาเป็นยังไง ขอฝากตัวหน่อยนะครับ

Comment

• Tx3 ผมมีขายนะครับ ใครสนใจ คลิ๊กเลย

555+ แอบ โฆษณา หารายได้ อิ..อิ..อิ...อิ

Comment

• Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                        สวัสดีครับ ในคลับเรามีใครขายการ์ดจอบ้างไหมครับ หาอยู่ง่ะ
                        อ้าวท่านมาช้าไป ผมขาย 480 ไปแล้ว กำ

Comment

• มี xfx 9800gtx ประกันหมดเดือนนี้ กำ อิอิ

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                            สวัสดีครับ ในคลับเรามีใครขายการ์ดจอบ้างไหมครับ หาอยู่ง่ะ
                            อยากจะได้ตัวไหนเป็นพิเศษครับ เผื่อมีให้

Comment

• สวัสดีทุกท่านครับ ขอเข้าclub ด้วยคนนะครับ มือใหม่หัดเล่นครับ พึ่งถอยมาใหม่ครับ
                              Attached Files

Comment

• โอว ยินดีต้อนรับครับ

Comment

Working...
                                X