Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใส่วันเกิดด้วย ใส่แต่ปี แล้ว ลืมวัน

Comment

• Originally posted by Essung View Post
      ขอฝากตัว อีกคน ครับ TJ09 ครับ
      ยินดีต้อนรับครับ ถ้ามีโอกาสขอชมเครื่องท่านบ้ัางนะครับ

Originally posted by y2k1977 View Post
      แอบสวยดีนัก เดี๋ยวจะไปขโมย อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
      จะขโมยทำไม ผมให้เลยครับ แต่ขอคืน

Originally posted by seklosoja View Post
      ใส่วันเกิดด้วย ใส่แต่ปี แล้ว ลืมวัน

เค้ากำลังแก้ใขอยู่ครับ

Comment

• ล่าสุดแล้วครับ คิดว่าคงจะ ok นะครับ จะไปสั่งพิมพ์แล้ว
        ขนาดที่จะพิมพ์ 15 x4.37 cm ครับ (เท่าช่องใส่ DVD RW)
        PM ที่อยู่มาเลยครับ จัดส่งให้ทั้งสีขาวและดำ ให้เลือกติดเอาตามสีเคสครับ ส่งแบบธรรมดานะครับผม
        ว่าพรุ่งนี้จะไปหาที่พิมพ์ครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ได้ร่วมกันแสดงความคิดเห็นครับ
        ขอบคุณท่าน enter116 ที่อุตส่าห์แก้ไขให้ตั้งหลายครั้งครับ

Last edited by meo95; 29 May 2010, 00:23:50.

Comment

• ท่านประธานใจดีมาก

Comment

• ทำให้ฟรีหรอประธาน

ใจดีจัง ขอบคุณดักคอเลย อิอิ

วันนี้ได้ไส้ในใหม่ 1090T เอี่ยมแทนตัวเก่า 905e

สั่งมาจาก ebay (ถูกกว่าไทย 400 บาทเอง - -") มาถึงเร็วดีครับ 6 วันเอง

ช่วยผมคิดหน่อยสิครับว่าจะปล่อย OCstaion ไปเล่น MSI 890FX-GD70

หรือเก็บไว้เล่น Crosshair IV Extreme

ยังไงก็ขอบคุณประธานนะครับ เดี่ยวส่งที่อยู่ไปให้ครับ

PSU ผมยังไม่ได้เอาไปฝากเครมเลยอ่ะ ไม่มีตัวสำรอง ใช้ไปเสียวไป ดังแกร็กๆๆๆ

ไม่มีทำเป็น LOGO ติด ลายเซ็นต์ หรอครับ
            Last edited by jimmyhuman; 29 May 2010, 01:19:16.

Comment

• ครับทำให้ฟรีครับ
              1090T นี่เท่าไรครับ
              Crosshair IV Extreme ดุดีนะครับ
              LOGO ติด ลายเซ็นต์เหรอครับ ไม่มีที่ให้โหวตแล้วอะ หรืท่านอื่นว่าไงครับ LOGO เอามาทำลายเซ็นก็สวยนา

Comment

• ขาประจำตอนเช้า รายงานตัวครับ

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                  ขาประจำตอนเช้า รายงานตัวครับ
                  วันหลังหิ้วน้ำเต้าหู้มาฝากมั่งนะครับ

Comment

• อรุณสวัสดิ์ท่านประธานและเพื่อนๆ

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
                      แอบสวยดีนัก เดี๋ยวจะไปขโมย อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                      โอ๊ย โอ๊ย เมื่อไหร่ของเราจะสวยแบบนี้บ้างง่ะ

Comment

• สวัสดีครับผม

Comment

• ลงตัวสักทีนะคับ ^^

ปล. ส่งฟรีเกรงใจจัง มีค่าใช้จ่ายยังไงบอกได้นะคับ 55+

Comment

• สวัสดี สาย อีกแล้ว

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                              ครับทำให้ฟรีครับ
                              1090T นี่เท่าไรครับ
                              Crosshair IV Extreme ดุดีนะครับ
                              LOGO ติด ลายเซ็นต์เหรอครับ ไม่มีที่ให้โหวตแล้วอะ หรืท่านอื่นว่าไงครับ LOGO เอามาทำลายเซ็นก็สวยนา

ลองทำดู ไม่รู้เป็นไงบ้าง ดัดแปลงจาก logo club เอานี่แหละ
                              ผมเห็น ลายเซ็นต์ส่วนใหญ่กว้างไม่ค่อยเกิน 600 pixel เลยทำขนาด 560 pixel มาให้ครับ

Comment

• ไม่รู้เค้าต้องบอกอะไรในลายเซนต์กันบ้าง

ลองมั่วๆ ดู

Comment

Working...
                                X