Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครทราบบ้างครับ ว่า FT02 ใส่ 4870x2 มันติดไหมครับ หรือว่ามันใส่ได้

Comment

• มาดัน

Comment

• ไม่มีเวลาประกอบFT02เลยวุ้ย หาเงินตัวเป็นน๊อตอย่างเดียวเลย - -"

Comment

• ราตรีสวัส Good Ni..............

Comment

• Originally posted by benjawanit View Post
            ใครทราบบ้างครับ ว่า FT02 ใส่ 4870x2 มันติดไหมครับ หรือว่ามันใส่ได้
            5970 ยังใส่ได้เลยครับ

Comment

• Originally posted by ultraline View Post
              คือ ขึ้นอยู่กับ A&L ทั้งหมดไม่ว่า ผมหรือ HW ผมคุยกับคนที่รับผิดชอบดูแล Silverstone โดยตรงแล้ว เค้าบอกว่าให้ คุณ terngtk ไปติดต่อกับร้าน HW ดู ทำเรื่องเคลมฝาข้าง ที่มีปัญหา เดี๋ยวพอของมาก็เอาไปเปลียนได้ ถ้าอยากได้เร็วถ่ายรูปส่งเมลมาที่ผม แล้วบอกอาการที่เกิดขึ้น ว่าเป็นอย่างไรครับ จะได้ส่งต่อไปให้ทาง A&L ทำเรื่องเคลมฝาให้ครับ
              เจ๋ง ขอบคุณมากคับท่าน ไว้จะดำเนินการคับ

Comment

• Originally posted by terngtk View Post
                เจ๋ง ขอบคุณมากคับท่าน ไว้จะดำเนินการคับ
                เรียบร้อยนะครับ เรียกท่านชุมพลมาเคลียร์ให้แล้ว ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรนะครับผม

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                  5970 ยังใส่ได้เลยครับ
                  ขอบคุณมากครับ ท่าน

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
                    เรียบร้อยนะครับ เรียกท่านชุมพลมาเคลียร์ให้แล้ว ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรนะครับผม
                    โห เส้นสายใหญ่จิงๆเลยท่าน อิอิ

Comment

• เฮ้อ.... มีคอมแรงๆ มาตั้งไว้เฉยๆ

ไม่รู้จะทำอะไร

ส่องกบดีฝ่า

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post
                        เฮ้อ.... มีคอมแรงๆ มาตั้งไว้เฉยๆ

ส่องกบดีฝ่า
                        ^^ เป็นการใช้งานคอมแรงๆ ที่คุ้มค่ามากที่สุด(ในยามเหงา) >,,<

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post
                          เฮ้อ.... มีคอมแรงๆ มาตั้งไว้เฉยๆ

ส่องกบดีฝ่า
                          Cap เด็ด ๆ มาฝากด้วยนะท่าน Code พัง เซงงงงงง

Comment

• เศร้า วันนี้ลูกมวตาย 2 ตัวจากการถูกแม่มันกิน เครียด

อุตสาห์สอบเสร็จรีบกลับบ้าน ที่เห็นคือตัวสุดท้ายในครอกแล้ว

ขออย่าให้มันถูกกินอีกเลย ตัวสุดท้ายแล้ว คนกลัวแมวอย่าดูครับ - -"

Comment

• สวัสดีคนนอนดึกครับ

ขอแสดงความเสียใจกับท่าน jimmyhuman เพิ่งจะรู้เหมือนกันว่าแม่แมวมันก็กินลูกด้วย นึกว่ามีเฉพาะหนูแฮมสเตอร์

Comment

• Originally posted by jimmyhuman View Post

เศร้า วันนี้ลูกมวตาย 2 ตัวจากการถูกแม่มันกิน เครียด

อุตสาห์สอบเสร็จรีบกลับบ้าน ที่เห็นคือตัวสุดท้ายในครอกแล้ว

ขออย่าให้มันถูกกินอีกเลย ตัวสุดท้ายแล้ว คนกลัวแมวอย่าดูครับ - -"
                                รูปมาก่อนคำเตือนเลยนะครับท่าน - -

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ แต่ไม่เคยรู้ว่าแม่แมวกินลูกตัวเองด้วย

Comment

Working...
                                X