Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆ มีข่าวมาแจ้งครับ จะมีใครรู้หรือเปล่า....ว่า เคส silverstone มีการปลอม ออกมาครับ
    มันช่างไม่น่าเชื่อแต่ก็เป็นปแล้ว มีข้อสังเกตุง่ายๆ ว่ามันเป็นของปลอม แน่ๆ มัน ก๊อปปี้ อย่างสิ้นคิดมาก
    พูดไปไม่มีใครเชื่อ มันต้องมีหลักฐานใช่ไหมครับ

เราไม่กล่าวหาใครง่าย ครับ มาเจอหลักฐานกันเลย

นี่ครับหลักฐาน มันช่างสิ้นคิดจริงๆๆ

เพื่อนๆลองสังเกตุขอแตกต่างระหว่าง ของปลอม กับของแท้ ดูนะครับ
    Last edited by seklosoja; 17 Jun 2010, 19:52:16.

Comment

• ผมว่านี้มัน icute ปลอมนะครับไม่ใช่ silverstone ปลอม

Comment

• ดูบอลให้สนุกนะครับ

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
          เพื่อนๆ มีข่าวมาแจ้งครับ จะมีใครรู้หรือเปล่า....ว่า เคส silverstone มีการปลอม ออกมาครับ
          มันช่างไม่น่าเชื่อแต่ก็เป็นปแล้ว มีข้อสังเกตุง่ายๆ ว่ามันเป็นของปลอม แน่ๆ มัน ก๊อปปี้ อย่างสิ้นคิดมาก
          พูดไปไม่มีใครเชื่อ มันต้องมีหลักฐานใช่ไหมครับ

เราไม่กล่าวหาใครง่าย ครับ มาเจอหลักฐานกันเลย

นี่ครับหลักฐาน มันช่างสิ้นคิดจริงๆๆ

เพื่อนๆลองสังเกตุขอแตกต่างระหว่าง ของปลอม กับของแท้ ดูนะครับ

Icute -*- ด้านหน้า AMD SilverStone เอ๊ะยังไง

Comment

• Originally posted by terngtk View Post
            Icute -*- ด้านหน้า AMD SilverStone เอ๊ะยังไง
            ก็ว่าอยู่ silverstone ปลอม

Comment

• อยาก oc ลอง pm เรื่อง cpu บอด แรม มานะคับ

เพือผมมีแนวทาง จะมาเอามาฝาก

Comment

• คืนนี้ราตรีสวัสดิ์ครับ

Comment

• เย้!!!!!!!!!!มาที่หนึ่ง

Comment

• -*- อรุสวัสทุกท่านนนน อิอิ

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                      เย้!!!!!!!!!!มาที่หนึ่ง
                      ทีมไหนหรอ

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ ....... (ขณะนี้เวลา 11.10 น.)

Comment

• หายไปไหนกันหมดครับ
                            เยอรมัน0-1เซอเบีย

Comment

• แวะมาทักทายครับ

Comment

• สวัสดีครับ ตอนนี้ฝนตกแรงมาก แถวนครเขื่อนขันธ์

Comment

Working...
                                X