Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by terngtk View Post
    -*- ปกติมันมีของแบบนั้นอยู่ด้วยเหรอคับ ไม่เหนรู้เลยอิอิ
    สงสัยท่านจะไม่ได้ใส่เหมือนกัน

Comment

• ผมซื้อใหม่มาตลอดเลย ก็ไม่รุมันใส่ตรงไหน แต่ก็รองใว้ครับ

Comment

• Originally posted by Friend'sGu View Post
        เอ่อ ขอถามคนในคลับหน่อยครับ คือว่าผมใช้ shadow อยู่แต่ตรงขามันไม่มี ยางกลมๆ ไอ่ตัวที่เรียกว่า O-ring อะครับ มันจะเป็นอะไรมั้ยอะครับ

เห็นในเวปบางคนบอกว่าถ้าไม่มียางอาจทำให้ บอร์ด ช็อตได้ จริงหรอครับ *0*

ผมมีมาเกิน 2 วง จะแบ่งให้เอาไม๊

พูดจริงนะไม่ได้ล้อเล่น

ฝากรูป
        Last edited by Heineken18; 9 Jun 2010, 20:01:10.

Comment

• เพราะดีอะ

BORKED

Comment

• สวัสดี แม้จะ หลับ ก็ยังสวัสดีได้ ZZZZZZZzz

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post

ผมมีมาเกิน 2 วง จะแบ่งให้เอาไม๊

ฝากรูป
              ปรบมือให้ท่านผู้มีน้ำใจครับ

Comment

• คอมเก่าของผม หน้าตา บ้านนอกจริงๆๆ เคส ของ i clut (เขียนถูกเปล่าไม่รู้) ขนาดเท่า กับ ตัว ps 02 BW ล่ะ แต่ สั้นกว่า
                Attached Files

Comment

• สวัสดียามดึกครับ

ประกอบคอม 3 เครื่องให้น้อง ยกเครื่องนี้ไปใส่เครื่องนั้น

ปวดตาเลยผม

เอิ้ก ๆ

ยังไงคืนนี้ ฝันดีทุกคนครับ

^^~

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post

ฝากรูป
                    *0* ขอบคุณมากครับ ง้านก็ต้องหาอีก 2 วงหน่ะสิค๊าบบบ

มีใครใจดีเหลืออีก 2 วงมั้ยค๊าบบ T^T

Comment

• ฟังแล้ว ก่อนวางแผง เพราะ มาก ผมเครซี่
                      Originally posted by Heineken18 View Post
                      เพราะดีอะ

BORKED

Comment

• Originally posted by Friend'sGu View Post
                        *0* ขอบคุณมากครับ ง้านก็ต้องหาอีก 2 วงหน่ะสิค๊าบบบ

มีใครใจดีเหลืออีก 2 วงมั้ยค๊าบบ T^T
                        หาของฟรีเหมือนผมเลย 5555
                        ไปหาซื้อบ้างก็ได้ครับ วงไม่เท่าไร แต่ 1000-2000 เอง เอิ๊กๆ ไม่ใช่ 10-20 บาท เอง
                        ไปดูตามร้านขาย มอไซร์ ไม่ชัว ก็ ร้าน ขาย อะไหล่ ไฮโดรลิก อ่ะ มี อยู่แล้ว เรียงเบอร์เลย เอาไปทาบ ดูละกัน ถ้าร้านที่ ไปซื้อเค้าไม่มีก็ ถามเลย ร้านไหนมีขาย ถ้าเค้าไม่รู้ก็ บอกเลย ท่านสมควร ปิดกิจการ เพราะ อะไหล่พวกนี้ เค้าจะรู้ ในวงการ เครื่องจักรกล

ไปนอนก่อนล่ะ กลัวโดน พะบาท เอิ๊กๆ
                        รักหลอก จึงหยอกเล่น
                        รักนะ จุ๊บ...ๆ...
                        ฝันดีทุกคน

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                          มีใครใช้ PS02B มั่งเปล่าครับ
                          อยากได้รุ่นนี้จังเลย
                          จากที่อยากจะได้ ตอนนี้ได้มาแล้วครับ
                          คราวนี้จะมีเคสสวยๆกับเขาซักที

เดี๋ยวประกอบเสร็จจะมาอัพรูปนะครับ
                          ชุดของแม่บ้านเขาใช้ครับ(แฟนผมเอง)

Comment

• ลืมบอกเพื่อนๆๆ ใครอยากได้ Tx3 ก็บอกนะครับ ผมจัดให้ได้ตามสั่ง
                            ที่นี่เลย http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=720653
                            หรือ ประธาน จะจัดแจกสมาชิกก็ดีนะครับ หนับ...หนุนๆๆ ให้เพื่อนสมาชิก
                            ไปนอน จริงๆ แล้ว

Comment

• สวัสดีสายฝน ครับ

Comment

ขอท่าน kongka99 เลยครับท่านเพราะผมขาย halem ใ้ห้เขาไป ผมไปซื้อ o-ring แบบนั้นเพิ่มอีก 4 หรือ 6 อันนี่แหละอันล่ะ 20 บาท - -" ร้านขายอะหลั่ยรถยนต์มีขายครับเอาของเก่าไปเทียบเลยก็ได้ครับ

Comment

Working...
                                X