Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดี เวลาเกือบเช้า

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
      แต่ของผมดัน HD มันทำไมไม่ถึงหว่า
      -*- ไม่ถึงนี่ หมายถึงไม่ถึงตัว hotswap เหรอคับท่าน -*- แปลกอิอิ

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ

Comment

• คราม เต้มอัลบั้ม วางแผงวันนี้ครับ

Comment

• หวัดดีตอนเช้า วันนี้ฝนตกแต่เช้าเลย เพื่อนสมาชิกออกไปทำงานกันหรือยัง

Comment

• Originally posted by terngtk View Post
              -*- ไม่ถึงนี่ หมายถึงไม่ถึงตัว hotswap เหรอคับท่าน -*- แปลกอิอิ
              ใช่ครับ ยังงงอยู่เลย แต่ไม่ซีเรียส ถนัดแบบเดิม ๆ ครับ

Originally posted by enter116 View Post
              อรุณสวัสดิ์ครับ
              สวัสดียามเที่ยงแก่ ๆ ครับ

Originally posted by wattaa View Post
              คราม เต้มอัลบั้ม วางแผงวันนี้ครับ
              สวัสดีครับ

Originally posted by y2k1977 View Post
              หวัดดีตอนเช้า วันนี้ฝนตกแต่เช้าเลย เพื่อนสมาชิกออกไปทำงานกันหรือยัง
              สวัสดียามบ่ายอ่อน ๆ ครับ

Comment

• สวัสดีบ่ายสองครับ

Comment

• หวัดดีคร้าบ....... Up....

Comment

• อาาาาาาา เริ่มเงียบ ๆ

Comment

• สวัสดีครับ เตรียมเคารพธงชาติ

Comment

• สวัสดีครับ หลังเคารพธงชาติ

Comment

• เอ่อ ขอถามคนในคลับหน่อยครับ คือว่าผมใช้ shadow อยู่แต่ตรงขามันไม่มี ยางกลมๆ ไอ่ตัวที่เรียกว่า O-ring อะครับ มันจะเป็นอะไรมั้ยอะครับ

เห็นในเวปบางคนบอกว่าถ้าไม่มียางอาจทำให้ บอร์ด ช็อตได้ จริงหรอครับ *0*

Comment

• Originally posted by Shimugu View Post
                            สวัสดีครับ หลังเคารพธงชาติ
                            สวัสดีครับ

Originally posted by Friend'sGu View Post
                            เอ่อ ขอถามคนในคลับหน่อยครับ คือว่าผมใช้ shadow อยู่แต่ตรงขามันไม่มี ยางกลมๆ ไอ่ตัวที่เรียกว่า O-ring อะครับ มันจะเป็นอะไรมั้ยอะครับ

เห็นในเวปบางคนบอกว่าถ้าไม่มียางอาจทำให้ บอร์ด ช็อตได้ จริงหรอครับ *0*
                            ผมใช้ AMD มันไม่มีอย่างที่่ท่านว่าครับ มันมีมาให้หรือเปล่าครับ ผมไม่เคยแกะเลย ใช้ AMD มาตลอด
                            ใช้ได้อยู่ตอนนี้ก็แสดงว่าไม่ช๊อต อิอิ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                              ผมใช้ AMD มันไม่มีอย่างที่่ท่านว่าครับ มันมีมาให้หรือเปล่าครับ ผมไม่เคยแกะเลย ใช้ AMD มาตลอด
                              ใช้ได้อยู่ตอนนี้ก็แสดงว่าไม่ช๊อต อิอิ
                              พอดีผมซื้อมือ 2 มาอะท่านแล้วมันขาดไปทีแรกก็ตกใจคิดว่าใส่ไม่ได้ พอลองใส่ดูมันก็ได้แต่มัน งึกๆงักๆนิดนึง

ทีแรกไปอ่านเจอ นึกได้ของเราไม่มีนี่หว่า ถึงกับข่นลุก 555+

Comment

• Originally posted by Friend'sGu View Post
                                เอ่อ ขอถามคนในคลับหน่อยครับ คือว่าผมใช้ shadow อยู่แต่ตรงขามันไม่มี ยางกลมๆ ไอ่ตัวที่เรียกว่า O-ring อะครับ มันจะเป็นอะไรมั้ยอะครับ

-*- ปกติมันมีของแบบนั้นอยู่ด้วยเหรอคับ ไม่เหนรู้เลยอิอิ

Comment

Working...
                                X