Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by meo95 View Post

สงสัยไปอ้อมเชียงใหม่มาแน่เลย พรุ่งนี้ส่งให้ใหม่เลยครับ ท่านที่เข้ามาใหม่ ที่ยังไม่ได้รบกวน บอกชื่อที่อยู่มาเลยนะครับ

ประกาศ...ประกาศ..เนื่องจากขณะนี้รถจักรยานของบุรุษไปรษณี ยากระเบิดอยู่บนเขาปักธงชัย
    ต้องขออภัยในความไม่สะดวกทางทีมงาน จะรีบ นำล้อวงใหม่ ขึ้น ฮ. ไปเปลี่ยน

.....................................................จึงเรียนมาเพื่อทราบ
    Last edited by seklosoja; 3 Jun 2010, 22:57:31.

Comment

• ผมได้รับแล้วนะคร้าบ..... เท่ มากมาย คิคิคิ

Comment

• ได้แล้วครับ ท่าน

Comment

• ติดกันเกือบจะทุกคน(ที่ได้)แล้ว

Comment

• Originally posted by FinalTear View Post
            ได้แล้วครับ ท่าน

เห็น Mega ท่านแล้วใส่มั่งอะ แต่กลัวมันไม่เงาวับเหมือนของท่าน -*-

Originally posted by enter116 View Post

ติดกันเกือบจะทุกคน(ที่ได้)แล้ว
            กำน้อ >,,< รอๆไปคับท่านอิอิ เจ้าของผลงานซะอย่าง

Comment

• ฝันดีครับทุกๆท่าน พรุ่งนี้ค่อยพบกันใหม่ครับ

Comment

• สงสัยผมอยู่ไกลสุด ภูเก็ต คงจะได้หลังเพื่อน อิอิ

Comment

• Originally posted by bayz View Post
                  สงสัยผมอยู่ไกลสุด ภูเก็ต คงจะได้หลังเพื่อน อิอิ
                  อย่าคิดมาก ได้ทีหลังนะดีแล้ว ได้ก่อนก็ปล่อยให้เค้าดีใจกันไปก่อน เอิ๊กๆ พอเค้าเบื่อแล้วเราค่อยดีใจ

Comment

• สวัสดีตอนเช้าคร้าบ. ทุกท่าน

Comment

• สวัสดีตอนเช้าครับ ได้รับของแล้วครับ

Comment

• สวัสดีตอนสายครับ

Comment

• วันนี้งานยุ่งมากกกก มารายงานตัวตอนสายคร้าาบ

Comment

• >,,< ทักทายทุกท่านคับผม

เด๋วไปนอนต่อ -*-

Comment

• สวัสดี เช้า

Comment

• พรุ่งนี้ ไปสัมภาษณ์งานที่ HwH ครับ
                                ตื่นเต้นจัง กลัว สัมภาษณ์ไม่ผ่าน ไม่รู้ จะเจออะไรบ้าง

ลืมบอกไป HDD 1TB ผม กลับมาใน อ้อมกอดแล้ว แต่ดูลักษณะ เป็นของเวียน T_T มีลองขนแมว
                                Last edited by seklosoja; 4 Jun 2010, 11:49:56.

Comment

Working...
                                X