Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมขอสอง อิๆๆๆ
    Originally posted by meo95 View Post
    ของอะไรครับ PALIT or EVGA

ท่านใดที่ยังไม่ได้สติกเกอร์ โลโก้ของคลับเรา PM ที่อยู่มานะครับ ยังเหลืออีกเกือบร้อยอัน

Comment

• รู้สึกจะ ตื่นเต้น กับ 465 กันจังเลย \(^ V ^\ )

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
        sg02f เจอ สาย Tagan ข้างปูดเลยมั้งครับ ต้องโมสายแระ
        หรือ

เปลี่ยนมาเป็น Tj07 อิอิ

อยากโมสายนะ แต่ยังหาหัวไม่ได้เลย ใครเห็นที่ไหนมีหัวแบบนั้นขายบอกด้วยนะครับ

ส่วน tj07 คงไม่ไหวมั้งท่าน อิอิ

อนาคตอาจจะ rv01 - 02
        sg02 โดนแค่ 9800gtx นี่ก็แน่นเอี้ยดละ อิอิ

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
          ผมขอสอง อิๆๆๆ
          เพิ่งให้เด็กไปส่งเมื่อตอนแปดโมงกว่านี้เอง ไม่ทันแล้วครับ ขาวอันดำอันไปก่อนนะครับ

Comment

• ราตรสวัส มะช่าย สวัสดี หมันเช้า (ตอนเช้า)

Comment

• Originally posted by enter116 View Post
              อยากโมสายนะ แต่ยังหาหัวไม่ได้เลย ใครเห็นที่ไหนมีหัวแบบนั้นขายบอกด้วยนะครับ

ส่วน tj07 คงไม่ไหวมั้งท่าน อิอิ

อนาคตอาจจะ rv01 - 02
              sg02 โดนแค่ 9800gtx นี่ก็แน่นเอี้ยดละ อิอิ
              ใช้ sg-02 อยู่ ตอนแรกใช้ tagan bz เหมือนกันแต่เปลี่ยนเป็น corsair hx ละคับเพราะปัญหาเรื่องสายแข็งนี่ละ หรือจะใช้ coolermaster silentpro รุ่นที่สายไฟบางๆก็ดีนะคับ ลองดูการจัดสายไฟสำหรับ sg-02+corsair hx ได้ที่หน้าแรกเลยคับ ผมใช้วิธีม้วนสายไฟแล้วใช้สายพลาสติกล็อคเอาคับ

ปล. ส่วน sg-02f มันใส่การ์ดได้ถึง 12" เลยไม่ใช่หรอคับ
              Last edited by i-[BuFF]; 1 Jun 2010, 09:31:24.

Comment

• Originally posted by i-[BuFF] View Post
                ใช้ sg-02 อยู่ ตอนแรกใช้ tagan bz เหมือนกันแต่เปลี่ยนเป็น corsair hx ละคับเพราะปัญหาเรื่องสายแข็งนี่ละ หรือจะใช้ coolermaster silentpro รุ่นที่สายไฟบางๆก็ดีนะคับ ลองดูการจัดสายไฟสำหรับ sg-02+corsair hx ได้ที่หน้าแรกเลยคับ ผมใช้วิธีม้วนสายไฟแล้วใช้สายพลาสติกล็อคเอาคับ

ปล. ส่วน sg-02f มันใส่การ์ดได้ถึง 12" เลยไม่ใช่หรอคับ
                ใช่ครับ แต่เวลาใส่แล้ว มันจะแน่นเลย

เด๋วจะุถ่ายภาพให้ดูครับ

มะกี้ท่านประธานชี้ทางสว่างมาละ เด๋วรอจัดสรรงบ(ซุกเงิน) ได้แล้วจะจัดมาให้ชมครับ

Comment

• สวัสดีตอนสายๆๆครับท่านประธานแล้วก็เพื่อนทั้งหลาย หึหึหึ

Comment

• สวัสดีครับผม

ว่าแต่ไอหัวเนี่ย มันเรียกว่าอะไรอ่า เผื่อไปเดินหาดูตามบ้านหม้อ

Comment

• หาเจอจนได้ อิอิ

5 Pin Mic Connector

Comment

• ลืมซื้อหวย

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post
                          ลืมซื้อหวย

สวัสดียามบ่ายนะครับทุกท่าน
                          วันนี้ส่งสติกเกอร์ไปให้อีก 3 ท่านแล้วนะครับ

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post
                            ลืมซื้อหวย

สวัสดียามบ่ายนะครับทุกท่าน
                            วันนี้ส่งสติกเกอร์ไปให้อีก 3 ท่านแล้วนะครับ

Comment

• สวัสดีวันหิมะตก (ประชด) เย็นเหงื่อท่วมบ้าน

Comment

• ยามเย็น สวัสดี

Comment

Working...
                                X