Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ค่าใช้จ่ายในการทำสติ๊กเกอร์เท่าไหร่บอกผมด้วยนะครับ เดี๋ยวโอนเงินผ่าน Paypal ไปช่วยครับ

Comment

• Originally posted by ultraline View Post
      ประกาศ !!! เนื่องด้วย ท่านศักดิ์(หรือ คนมักจะเรียก "ท่านประธาน" นะครับ)ติดเคอร์ฟิวสงสัยจะโดนแบน ไม่สะดวกมาเข้าเว็บได้ชั่วคราว (เมียคุมป่าวไม่รู้น๊ะ เอิ๊กๆ) ให้ทุกท่านที่เป็นสมาชิก Silverstone Club ส่งที่อยู่มาตามอีเมล: digital_45@hotmail.com เพื่อใช้ในการส่งสติ๊กเกอร์ไปยังสมาชิกครับ
      โดนแบนเรื่องอะไรครับ

Comment

• Originally posted by euro View Post
        โดนแบนเรื่องอะไรครับ
        คงเป็นที่เครื่องผมเอง ตอนนี้เข้าได้แล้วครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
          คงเป็นที่เครื่องผมเอง ตอนนี้เข้าได้แล้วครับ
          ของผมก็อาการเหมือนท่านนะ แต่เข้าได้บางหน้า แต่พอ logout ออก เข้าได้ทุกหน้าเลยแฮะ
          เมื่อสายๆ เขาปิดปรับปรุงไปซักพักหนึ่ง อาการคงจะหายแล้ว

Comment

• วันนี้เลยมาสายเลย เซงเวป

Comment

• +1 จัดไป

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                วันนี้เลยมาสายเลย เซงเวป
                Originally posted by panuza View Post
                +1 จัดไป
                ส่งชื่อที่่อยู่มายังท่านครับ

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                  วันนี้เลยมาสายเลย เซงเวป
                  เมื่อไหร่จะเอารูปมาอวดให้ดูบ้างละครับ ขอดูหน่อย แบบเต็มนะครับ ถ้ากลัวไม่สวย เดี๋ยวเรา 2 คนไปขโมยของท่านประธานกัน ของแกสวยดีนัก อิจฉา อึๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• Originally posted by ultraline View Post
                    ประกาศ !!! เนื่องด้วย ท่านศักดิ์(หรือ คนมักจะเรียก "ท่านประธาน" นะครับ)ติดเคอร์ฟิวสงสัยจะโดนแบน ไม่สะดวกมาเข้าเว็บได้ชั่วคราว (เมียคุมป่าวไม่รู้น๊ะ เอิ๊กๆ) ให้ทุกท่านที่เป็นสมาชิก Silverstone Club ส่งที่อยู่มาตามอีเมล: digital_45@hotmail.com เพื่อใช้ในการส่งสติ๊กเกอร์ไปยังสมาชิกครับ
                    ท่านชุมพลเมื่อไหร่จะเอา พัดลมมาขายสักที่ อยากได้ครับ 18 ซม นะครับเอามีไฟนะครับผม

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
                      ท่านชุมพลเมื่อไหร่จะเอา พัดลมมาขายสักที่ อยากได้ครับ 18 ซม นะครับเอามีไฟนะครับผม
                      กำ หุหุ ผมก็อยากได้อ่าาา

สั่งไว้ตั้งแต่เค้าตั้งกระทู้ละคับ แต่สงสัยของไม่มีมั้ง T-T อดเลยอ่า

ยิ่งหาที่อื่นไม่ได้ซะด้วยสิ 18 CM

ผมก็แอบหวังให้เค้าเอามาให้ได้ไวๆนะเนี่ยอิอิ รอจะร่วมเดือนแล้ว

--
                      ขอบคุณท่านประธานมากคับ เกรงใจจังค่าสติ๊กเก้อเนี่ย อิอิ

Comment

• อยากจะเพิ่มเลเวลให้น้อง sugo กลายเป็น ป้า raven02 ซะแล้วสิ
                        sugo เครื่องในเริ่มแน่น(สายไฟ)เกินไปละ อิ๊ อิ๊

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
                          Originally posted by terngtk View Post
                          กำ หุหุ ผมก็อยากได้อ่าาา

สั่งไว้ตั้งแต่เค้าตั้งกระทู้ละคับ แต่สงสัยของไม่มีมั้ง T-T อดเลยอ่า

ยิ่งหาที่อื่นไม่ได้ซะด้วยสิ 18 CM

ผมก็แอบหวังให้เค้าเอามาให้ได้ไวๆนะเนี่ยอิอิ รอจะร่วมเดือนแล้ว

--
                          ขอบคุณท่านประธานมากคับ เกรงใจจังค่าสติ๊กเก้อเนี่ย อิอิ
                          ผมสั่งด้วย 3 ตัว บอกเค้าไปแล้ว เค้าจะเริ่งเซลให้่ครับ

Originally posted by enter116 View Post
                          อยากจะเพิ่มเลเวลให้น้อง sugo กลายเป็น ป้า raven02 ซะแล้วสิ
                          sugo เครื่องในเริ่มแน่น(สายไฟ)เกินไปละ อิ๊ อิ๊
                          ถ่ายรูปมาดูมั่งซิครับ ยังไม่เห็นเคสท่านเลย อิอิ

Comment

• ท่านชุมพลสมาชิกเรียกหา มาไวๆ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post

ถ่ายรูปมาดูมั่งซิครับ ยังไม่เห็นเคสท่านเลย อิอิ
                              ผมกำลังเรียบเีรียงสาย + เครื่องในอยู่ครับตอนนี้ อิอิ

Comment

• Originally posted by enter116 View Post
                                ของผมก็อาการเหมือนท่านนะ แต่เข้าได้บางหน้า แต่พอ logout ออก เข้าได้ทุกหน้าเลยแฮะ
                                เมื่อสายๆ เขาปิดปรับปรุงไปซักพักหนึ่ง อาการคงจะหายแล้ว
                                พวกท่าน แค่เข้าไม่ได้ ผมสิ HDD พัง เฉยเลย แงแงงแงแงแงงแงแงแงแงแงแงแงงแ
                                ต้องไปเครม ใหม่อีก กรรม

Comment

Working...
                                X