Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ่ายภาพใหม่ครับ ของเก่าไม่ค่อยชัด ยืมขาตั้งกล้องชาวบ้านมา ค่อยดีขึ้นมาหน่อย มีรูปเก่าปนอยู่สองรูปครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...38&postcount=2

ชอบภาพนี้จัง มันมี Lens Fare ด้วยอะ
    Last edited by meo95; 28 May 2010, 12:02:29.

Comment

• ระยองหางานยากจัง

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
        ระยองหางานยากจัง
        อ่าวยังไม่ได้งานอีกเหรอครับ เปิดร้านซ่อมคอมมันเลย รับเจาะฝาเคส โม่คอม สั่งของแต่งคอมมาขายโลด

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
          อ่าวยังไม่ได้งานอีกเหรอครับ เปิดร้านซ่อมคอมมันเลย รับเจาะฝาเคส โม่คอม สั่งของแต่งคอมมาขายโลด
          ถ้าเปิดร้านซ่อมเป็นเรื่องง่ายก็ดีซิ ครับ ไม่มีทุนเลย ยังไม่มั่นใจในฝีมือด้วย

ตัดเคส มือก็ไม่เป็น ศิลย์ ของที่บ้านเองยังไม่กล้า ตัดเลย เสียดาย

แล้วที่ว่าหาของแต่งขาย หรือรับแต่งก็ ความคิดดีนะ แต่คนทางระยองไม่ค่อยมีคนแต่งนะ ที่สังเกตุ
          จะเน้นใช้งานได้ เป็นพอ จะเห็นแต่งมากๆ ก็ จะเป็น เรื่อง รถ+เครื่องเสียงซะมากกว่า ไม่ค่อยมีใครแต่งคอมเลย ก็คงมีผม นี่ อ่ะที่เป็นคนระยอง แล้วก็ มาบ้าคอม

Comment

• ยินดีกับชุด PSU ใหม่ครับ ท่านประธาน

Comment

Comment

Comment

Comment

• ^
                    ^
                    ^
                    แล้วข้างบนมานั่งบวกเลขอะไรกันอยู่ล่ะนี่ ไปเวียนเทียนกันครับ

Originally posted by enter116 View Post
                    เพิ่มให้ละนะครับ
                    ผมไม่แน่ใจว่า ใช้คำว่า since แล้วมีทั้ง ปีเดือนวัน มันจะถูกต้องตามหลักของฝรั่งเค้ารึป่าวนะครับ

ขอบคุณที่ช่วยกันแนะนำครับ
                    ให้ออกความคิดเห็นหน่อยครับว่า จะเอาเฉพาะปีอย่างเดียวพอ คือ since 2010
                    หรือว่า 6 MAY 2010 (ปกติไล่ไปตั้งแต่วันเดือนปีไม่ใช่หรือครับ)
                    ลงตัวจะได้ไปพิมพ์เลย

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                      ^
                      ^
                      ^
                      แล้วข้างบนมานั่งบวกเลขอะไรกันอยู่ล่ะนี่ ไปเวียนเทียนกันครับ

ให้ออกความคิดเห็นหน่อยครับว่า จะเอาเฉพาะปีอย่างเดียวพอ คือ since 2010
                      หรือว่า 6 MAY 2010 (ปกติไล่ไปตั้งแต่วันเดือนปีไม่ใช่หรือครับ)
                      6 May 2010

Comment

• วันนี้ไม่ว่างไปเวียนเทียน ฝากเพื่อนๆทำบุญเผื่อด้วยนะครับ ผมเปลี่ยนน้ำหิ้งพระก็พอเพราะเวลาหมดจริงๆ สาธุ

Comment

^
                          ^
                          ^

เอา 6 MAY 2010 ครับ จะได้มีที่มาที่ไปครับท่านประธาน

Comment

• ขอฝากตัว อีกคน ครับ TJ09 ครับ

Comment

• Originally posted by Essung View Post
                              ขอฝากตัว อีกคน ครับ TJ09 ครับ
                              ยินดีต้อนรับครับ เอารูปมาลงเลยครับผม

Comment

ถ่ายภาพใหม่ครับ ของเก่าไม่ค่อยชัด ยืมขาตั้งกล้องชาวบ้านมา ค่อยดีขึ้นมาหน่อย มีรูปเก่าปนอยู่สองรูปครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...38&postcount=2

ชอบภาพนี้จัง มันมี Lens Fare ด้วยอะ
                                แอบสวยดีนัก เดี๋ยวจะไปขโมย อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                                X