Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีคลับอยู่แล้ว อิอิ
    ขอรายงานตัวด้วยคนครับ กับTJ-07 บ้านๆครับ

Comment

Originally posted by nonthanan View Post
      ขอรายงานตัวด้วยคนครับ กับTJ-07 บ้านๆครับ

เล่นน้ำสวยมากเลยท่าน

Comment

ลงรูปเพิ่มแล้วนะคับผม

หน้าแรก เรปสุดท้าย ^ ^ (20)

ไม่เทพเหมือนของท่านอื่นๆนะคับ ธรรมดาๆ

Comment

สมาชิกมาเรื่อยๆเลย คนในเวปนี้ใช้ SS เยอะน่ะ แต่ไม่มีคลับรวม SS

Comment

อยากได้พัดลมอ่า หาได้ที่ไหนเนี่ย

แล้ว PSU 1000w ใครมีเสียงจี่บ้างอีกครับ

Comment

Originally posted by duen07 View Post
              ตัวใบสีน้ำเงิน เป็นขนาด 120 mm. เป็นรุ่น SST-AP121 ครับ
              ส่วนตัว 180 mm. จะเป็นใบสีดำ เป็นรุ่น SST-AP181
              ซึ่งน่าจะมีแยกขายทั้งคู่ครับ
              เรียนท่านประธาน MEO95 ที่เคารพช่วยดำเนินการกับท่าน DUEN 07 ด้วยครับ โทษฐานผิดสัญญาละเลยเรื่อง FTO2 ยังนิ่งไม่ยอมไปเอา FT02 มาครอบครองเป็นเจ้าของ ลังเลกับ RVO2 อยู่ ช่วยกระตุ้นให้เลือกเอาสักตัว ด้วยขอรับกระผม
              Last edited by y2k1977; 7 May 2010, 17:07:17.

Comment

Originally posted by terngtk View Post
                ขอเข้าด้วยคนสิคับ >,,<

รูปคับ เยอะหน่อยนะคับ เพราะกล้อง (ห่วยมาก-*-) ไม่เทพเหมือนชาวบ้านเค้า

เดิมๆคับ

สวยแล้วครับ มืดไปนิดนึง มีม่านโบกสบัดด้วย อิอิ

Comment

Originally posted by nonthanan View Post
                  ไม่เป็นไรครับ มาเข้าที่นี่อีก เพื่อนเยอะดีครับ อิอิ
                  Originally posted by bayz View Post
                  สมาชิกมาเรื่อยๆเลย คนในเวปนี้ใช้ SS เยอะน่ะ แต่ไม่มีคลับรวม SS
                  รอชมของท่านอยู่นะครับ
                  Originally posted by jimmyhuman View Post
                  อยากได้พัดลมอ่า หาได้ที่ไหนเนี่ย
                  แล้ว PSU 1000w ใครมีเสียงจี่บ้างอีกครับ
                  สงสัยต้องติดต่อท่านพลเจ้าเก่าอะครับ เรื่องพัดลม
                  http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=838193
                  ส่วน PSU ของผมไม่ดังนะครับ

Originally posted by y2k1977 View Post
                  เรียนท่านประธานที่เคารพช่วยดำเนินการกับท่าน DUEN 07 ด้วยครับ โทษฐานผิดสัญญาละเลยเรื่อง FTO2 ยังนิ่งไม่ยอมไปเอา FT02 มาครอบครองเป็นเจ้าของ ลังเลกับ RVO2 อยู่ ช่วยกระตุ้นให้เลือกเอาสักตัว ด้วยขอรับกระผม
                  รับเรื่องไว้ครับ ว่าแต่ท่านสอยมาแล้วใช่ไหม ไงอย่าลืมถ่ายรูปมาดูกันมั่งเน้อ
                  Last edited by meo95; 7 May 2010, 17:21:09.

Comment

มาร่วมด้วยคน รุ่นเล็ก sg02f

Comment

Originally posted by jimmyhuman View Post

ลองเอามาเคลม ถ้าเป็นน่าจะเป็นทุกตัวน๊ะ เดี๋ยวคุยกับเจ้าหน้าที่ให้ ใช่ตัวที่เอาไปป่าว

Comment

Originally posted by duen07 View Post
                        AP181 180 mm.Fan

รุ่นนี้มีแนวโน้มว่าจะนำเข้ามาแทน ตัวสีฟ้า แพงกว่ากันนิดเดียว รุ่นเดียวกับที่ใช้กับ FT02-WRI
                        Last edited by ultraline; 7 May 2010, 18:52:06.

Comment

Originally posted by y2k1977 View Post
                          เรียนท่านประธาน MEO95 ที่เคารพช่วยดำเนินการกับท่าน DUEN 07 ด้วยครับ โทษฐานผิดสัญญาละเลยเรื่อง FTO2 ยังนิ่งไม่ยอมไปเอา FT02 มาครอบครองเป็นเจ้าของ ลังเลกับ RVO2 อยู่ ช่วยกระตุ้นให้เลือกเอาสักตัว ด้วยขอรับกระผม
                          เห็นด้วยอย่างแรง เอิ๊กๆ

Comment

มารายงานตัว RV 02 ครับ เดี๋ยวเอารูปให้ดู

เพิ่งซื้อมาเห็น RV 02E แล้วจิตตก 5555+

Comment

Originally posted by Friend'sGu View Post
                              มารายงานตัว RV 02 ครับ เดี๋ยวเอารูปให้ดู

เพิ่งซื้อมาเห็น RV 02E แล้วจิตตก 5555+
                              อีกนาน ยังไม่เข้าครับ แค่ให้ดูเปรียบเทียบเฉยๆ

Comment

Originally posted by Friend'sGu View Post

รูปที่เอามาโพสให้ดูนี่ พึ่งเปิดเผยออกมาให้เห็นกันแค่นั้นเองครับ
                                ยังไม่เห็นการวางจำหน่ายที่ต่างประเทศ ซึ่งกว่าจะวางขาย
                                กว่าจะเข้าเมืองไทย ก็คงอีกนานพอสมควรครับ

Comment

Working...
                                X