Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แมวน่ารักนะครับ ตัวผู้มั้งเนี้ย

สมาชิกทุกท่าน ฝากจิ้มที่ลายเซ็นผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by meo95; 7 Sep 2010, 01:29:31.

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
      แมวน่ารักนะครับ ตัวผู้มั้งเนี้ย
      ตัวผู้ครับ เป็นแมววัดผมเลี้ยงไว้ตอนผมไปบวช

Comment

• คลับนี้อบอุ่นดี มาแฝงตัวในนี้ดีกว่า อิอิ

Comment

• เปิดบริการ ให้เช่าดังนี้

1. 5870 อีกตัว เผื่อใครอยากเอาไป Crossfire (อีก)เพราะยังไม่เข็ด
          2. Mouse Gamer 2 ตัว (หากใครยังหาใหม่ไม่ได้)
          3. ชุดระบายความร้อนด้วยน้ำยกชุด (หากใครกำลังลังเลอยู่)

หมายเหตุ ติดต้้งให้พร้อม....555
          ไม่รู้เข้าใครบ้างน๊อ............อ

รู้สึกตาลาย ๆ ยังไงพิกล ครับ...

Comment

• ใครน๊า

Comment

• ของท่าน Meo05 ดำดุสวยจริงๆครับ

เข้ามาอัพเดทรูปเคสซะหน่อย อิอิ ^-^

ฝากรูป

เคส Silverstone เค้าดีจริง X6 1090T @ 4.06 GHz Full Load แค่ 58ํc

ฝากรูป
              Last edited by Mr. X; 7 Sep 2010, 21:57:33.

Comment

• Originally posted by Mr. X View Post
                ของท่าน Meo05 ดำดุสวยจริงๆครับ

เข้ามาอัพเดทรูปเคสซะหน่อย อิอิ ^-^

ฝากรูป

เคส Silverstone เค้าดีจริง X6 1090T @ 4.06 GHz Full Load แค่ 58ํc

ฝากรูป
                โหไฟ CPU น้อยดีจังครับ สบายดีนะครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                  โหไฟ CPU น้อยดีจังครับ สบายดีนะครับ
                  ไม่ค่อยสบาย(กระเป๋า)ครับ ^-^ ตัวนี้วีค 1021 ครับ ไฟน้อยแต่เกิด อิอิ

Comment

หยุดแสงสีไว้สักระยะนึงครับ ดำอย่างเดียวเลย และทำสาย PSU ใหม่ทั้งหมดเป็นสีดำด้วย สายเดิมแข็งมากครับ
                    เคสเก่าตัวเดิม แต่ไปตัดฝาข้างใสมาใหม่ อันเดิมร้าวและเป็นรอยมาก

ด้านหน้า

ด้านหลังเก็บสายยังไม่เนียน อาศัยสายสีดำเหมือนกันเลยดูไม่ค่อยหน้าเกลียดครับ

แสบไฝ วาเปอร์ X

ซูม

จากโรงจักรพระนครใต้(2) สู่สถานีย่อย

เผื่อเหนียว AWG 16

เดลต้า ขาโหด ดังหน่อย แต่ปิดฝาเคสพอทนได้ เคสตัวนี้มีบุโฟมกันเสียงด้วยนะ

โชว์ซิ้งเหนือ ซิ้งใต้

ติดซะ ก่อนที่จะไม่มีโอกาสให้ติด
                    สวยมากครับ สวยจริงๆ สมกับเป็นปู่....เอิ้ย ประธานคลับ (นิดนึงนะครับอย่าโกรธกันนะครับพี่)

Comment

• อลังการงานสร้างทั้งนั้นเลยครับคลับนี้

Comment

• มาอยู่คลับด้วยครับผม
                        ขณะนี้ใช้ เมาส์Raven กับ FM121อยู่
                        แล้วตอนนี้เคสRV02กำลังเดินทางมาอยู่ ไว้มาถึงจะจะถ่ายรูปมาให้ชมนะครับ
                        ขอบคุณมากครับผม

Comment

• เข้าด้วยคน วันนี้ว่าง ขอซักหนน่อย

SilverStone GD05 (Review)

CPU : AMD Phenom II X2 555BE @B55
                          MB : Gigabyte GA-MA785GPMT-UD2H
                          RAM : G.SKILL F3-12800CL7D-4GBRM /1600 RipJaws
                          PSU : COOLER MASTER 460W
                          HDD : WD 1Tb
                          Microsoft Wireless Desktop 3000 v2.0

Comment

• Originally posted by aut View Post
                            เข้าด้วยคน วันนี้ว่าง ขอซักหนน่อย

CPU : AMD Phenom II X2 555BE @B55
                            MB : Gigabyte GA-MA785GPMT-UD2H
                            RAM : G.SKILL F3-12800CL7D-4GBRM /1600 RipJaws
                            Microsoft Wireless Desktop 3000 v2.0

สวยมาครับตัวนี้ แล้วถ้าเปลี่ยนไดร์Dvd เป็นPioneerหน้ามัน นะยิ่งแจ่มเลยครับ

Comment

• super_n น้องใหม่ครับ

ของผมครับ รุ่น CW03-mT

Last edited by super_n; 9 Sep 2010, 07:51:59.

Comment

• Originally posted by tipgo View Post
                                อลังการงานสร้างทั้งนั้นเลยครับคลับนี้
                                ยินดีและเป็นเกียรติอย่างยิ่งเลยครับท่านประธาน LIAN LI CLUB เข้ามาเยี่ยมคลับเรา

Originally posted by maroon2pac View Post
                                มาอยู่คลับด้วยครับผม
                                ขณะนี้ใช้ เมาส์Raven กับ FM121อยู่
                                แล้วตอนนี้เคสRV02กำลังเดินทางมาอยู่ ไว้มาถึงจะจะถ่ายรูปมาให้ชมนะครับ
                                ขอบคุณมากครับผม
                                ยินดีครับผม ได้เคสมาแล้วเอารูปมาอวดกันมั่งนะครับ

Originally posted by aut View Post
                                เข้าด้วยคน วันนี้ว่าง ขอซักหนน่อย

สวยดีครับ เหมือนเครื่องเสียงไฮเอนด์รุ่นเครื่องหลอด นับวัน HTPC เริ่มเป็นที่นิยม

Originally posted by super_n View Post
                                ของผมครับ รุ่น CW03-NT

ยินดีต้อนรับครับผม เคสอลูสวยครับPSU สวยจัง จ่ายไฟนิ่งดีไหมครับ ยี่ห้อนี้ นาน ๆ เห็นที
                                Last edited by meo95; 8 Sep 2010, 18:49:21.

Comment

Working...
                                X