Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผับผ่าเถอะ ท่านดริฟ

โห มาแนวม่วง

^^

Comment

• ม่วง ๆ นะ ไม่ไหวครับ แต่แดง ๆ ดำ ๆ นะพอได้ครับ
      กำลังอยู่ระหว่าง ปรับปรังหลายจุดครับ
      เซ็งเหมือนกัน วันนี้อะครีลิค รูน๊อตไม่ตรง เลยต้องเอาไปแก้
      พรุ่งนี้ค่อยว่ากันครับ

เรื่อย ๆ ครับ ไม่รีบ (แต่รอท่านประธานตัดสินใจอยู่ครับ...555)

โอมจงมา โอมจงมา.....
      Last edited by Diffuser.; 16 Aug 2010, 17:11:56.

Comment

• รอดูอยู่ครับ

Comment

• http://www.silverstonetek.com/produc...pno=cp05&area=

อยากได้ตัวนี้อะครับ ที่ HWH ดันของหมด ไม่มีขาย
          จะหาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ หรือใครมี ไม่ใช้บ้าง ขายผมก็ได้ครับ

Comment

• Originally posted by kk.taton View Post
            http://www.silverstonetek.com/produc...pno=cp05&area=

อยากได้ตัวนี้อะครับ ที่ HWH ดันของหมด ไม่มีขาย
            จะหาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ หรือใครมี ไม่ใช้บ้าง ขายผมก็ได้ครับ
            ไม่เห็นรูปครับ หรือเป็นที่ Net ผมหรือเปล่า....ขอชื่อรุ่นก็ได้ครับ

เผื่อใครมาเห็นจะได้ช่วย ๆ กันครับ (ตอนนี้ จขกท. ไม่ว่างครับ) มันแต่กดปุ่ม Del อยู่

Comment

• ลอง PM ไปถามท่าน ultraline ดูครับ
              http://forums.overclockzone.com/foru...er.php?u=46368

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                ม่วง ๆ นะ ไม่ไหวครับ แต่แดง ๆ ดำ ๆ นะพอได้ครับ
                กำลังอยู่ระหว่าง ปรับปรังหลายจุดครับ
                เซ็งเหมือนกัน วันนี้อะครีลิค รูน๊อตไม่ตรง เลยต้องเอาไปแก้
                พรุ่งนี้ค่อยว่ากันครับ

เรื่อย ๆ ครับ ไม่รีบ (แต่รอท่านประธานตัดสินใจอยู่ครับ...555)

โอมจงมา โอมจงมา.....
                งามแต๊งามว่า.....

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ

Comment

• อีกครัั้งครับ

Comment

• Originally posted by enter116 View Post
                      อีกครัั้งครับ
                      สวัสดีครับ

Comment

• Originally posted by enter116 View Post
                        อรุณสวัสดิ์ครับ
                        Originally posted by meo95 View Post
                        สวัสดีครับ

ราตรีสวัสดิ์ครับ

Comment

• สั่ง RV02 ไปแล้ว อรประกอบต้นเดือนครับ อิอิ

เสร็จแล้วจะเอาภาพมาลงครับ

Comment

• แล้วRV 02 จะสู้คนอื่นได้ไหมเนี่ย......เด่วรอปรับปรุงก่อนนะครับ

Comment

• ของฝากท่าน Meo95 ครั๊บผ๊ม!!! หาใหญ่สุดได้เท่านี้แหละท่าน

เมา ๆ ก็กดไม่พลาดแน่ท่าน...555

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post

ของฝากท่าน Meo95 ครั๊บผ๊ม!!! หาใหญ่สุดได้เท่านี้แหละท่าน

เมา ๆ ก็กดไม่พลาดแน่ท่าน...555
                                เอิ้กๆ

ตัวบร่ะ เริ่ม

^^

Comment

Working...
                                X